ผู้เขียนหัวข้อ: ความรัก บนเส้นขนานกับ ระยะทาง  (อ่าน 6201 ครั้ง)

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
Re: ความรัก บนเส้นขนานกับ ระยะทาง
« Reply #40 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 05:49:17 AM »
หนังสดดิท่าน

อย่าไปกลัว

ออฟไลน์ Tungoalie

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ควายตัวเล็ก เลเวล 1
Re: ความรัก บนเส้นขนานกับ ระยะทาง
« Reply #41 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 05:15:39 PM »
หนังสดดิท่าน

อย่าไปกลัว

เปิดให้ลงทะเบียนหรือยังท่าน

หลักสูตร "นัวยับตับกระจาย บาย godester34"

xxshy

ออฟไลน์ 金魚

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • เซ็งเป็ด ไม่มีโคโยตี้ มีแต่โคอาล่า
« Reply #42 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:05:29 PM »
ผมกลับกทม. กับแม่ก่อนสงกรานต์วันหนึ่ง ปกติแล้วช่วงที่แม่มา กทม. ผมต้องอยู่กับแม่ตลอด
แต่คราวนี้ผมไปอยู่เชียงใหม่กับแม่มาพักนึงแล้ว เลยขอแวบออกไปข้างนอกได้บ้าง
ระหว่างนั้นซูชิไปเที่ยวสงกรานต์ที่อยุธยากับเพื่อนเธอ แล้วกลับมาเที่ยวข้าวสารกับผมวันนึง

เวลาไปสงกรานต์ที่ข้าวสาร ผู้หญิงมักโดนผู้ชายลวนลาม ส่วนผมมักโดนกระเทยลวนลาม
ผมจึงชวนเพื่อน น. (หน้าตามันคล้าย จา พนม เผื่อจะมาโชว์โนสแตน โนสลิง) มาด้วยเพื่อช่วยเป็นบอดี้การ์ดให้
ให้เพื่อน น. เดินนำ ซูชิอยู่กลาง ผมปิดท้าย
ด้วยว่าคนมันแน่นและเยอะ ผมกลัวซูชิหลงเลยให้เกาะเพื่อน น. ไว้
ไปๆ มาๆ คนอื่นเลยคิดว่า เพื่อน น. เป็นแฟน ส่วนผมเป็นพี่ชายหรือน้องชายเธอนี่แหละ
ปล. ซูชิกะผม เกิดปีเดียวกัน แต่เธอแก่เดือนกว่า

โชคดีปีนี้มากะผู้หญิงเลยไม่โดย กระเทยลวนลาม
ตอนที่อยู่ข้าวสาร เพื่อน น. เจอเพื่อนเก่า เรียกว่า ก. แล้วกัน (จิงๆ ก็เพื่อนผมด้วย แต่ไม่สนิทกันมาก)
เพื่อน  ก. เลยชวน เพื่อน น. ผม และซูชิ ไปเที่ยวกันต่อคืนนี้
มันนัดเพื่อนๆ ไว้ที่ร้านแถวเกษตรนวมิน (ร้านโคโยตี้อีกด้วย)
 :onion-036
เราตกลงจะไปกัน แต่ผมบอกขอกลับไปเปลี่ยนชุดก่อน
เพื่อน ก.      “เปลี่ยนทำไม สงกานเค้าให้เข้าน่า ไม่ต้องเปลี่ยน”
ผม      “งั้นเหรอ ก็ได้วะ”
เราคิดว่าจะนั่งแท็กซี่จากข้าวสารไปเลย แต่คนเยอะมาก รถก็ติด
ไม่มีรถให้นั่งเลยต้องโบกตุ๊ก ตุ๊ก ไปหน้าสวนอัมพร แล้วเรียกแท็กซี่จากตรงนั้น
บนแท็กซี่แอร์ก็โกรกเราสี่คนที่เปียกโชก ซูชิก็บอกว่าหนาวๆ ผมก็ให้หรี่แอร์แล้วนะ แต่ก็ไม่หายหนาว
จนไปถึงร้าน “อ้าวเป็นไง ไม่ต้องเปลี่ยน คนอื่นเค้าแต่งตัวมาเที่ยวทั้งนั้น
ดูพวกกู เปียกโชก กางเกงขาสั้นอีกต่างหาก” เพื่อน ก. “เฮ้ย เข้าได้”
ว่าแล้วเพื่อน ก. ก็เดินนำเข้าไป มีเพื่อนมันคนนึงออกมารับ แต่เชี้ยแระ
  :fk-park-061
กางเกงขาสั้นวันนี้เข้าไปก็จิง แต่ตรวจบัตรฯ โว้ย
เพื่อน ก. เพื่อน น. ผม เข้าได้อยู่แล้วเพราะเอาบัตรติดมาด้วย
แต่ซูชินี่ดิ ใครมันจะพกพาสปอตเล่นน้ำวะ
ผมเลยให้ เพื่อน ก. กับเพื่อน น. เข้าไปก่อน
แล้วผมก็คุยกับการ์ดขอผ่อนผันได้ไหม ให้เข้าเถอะ คนญี่ปุ่นมาเที่ยวครั้งแรก
เพื่อน น. ก็มาช่วยคุยด้วย อ้างเหตุผลร้อยแปด ในที่สุดเราก็เข้าไปได้

ข้างในเหล้าเปิดรออยู่แล้ว มิกเซอร์ กับแกล้มพร้อม
โคโยตี้กำลังแดนซ์บนสเตชอยู่พอดีเลย เอ้าชน!!
แปปเดียวเท่านั้น ซูชิก็บ่นว่า หนาว ไม่ไหวแล้ว (ข้างในมันมีแอร์นี่)
เอาไงดีวะ เหล้ากินยังไม่หมดแก้วแรกเลย โคโยตี้ก็ยังไม่ทันได้ดู
แต่เพื่อเธอ ช้านยอม...
บอกเพื่อนๆ   “โทษทีวะ กูกลับก่อนนะ ซูชิบอกหนาว กลัวไม่สบาย”
เพื่อน      “เออ ก็ได้ แล้วเจอกัน” พวกนี้พอเหล้าเข้าปากไม่สนใครแล้ว

ผมกับซูชิออกมาข้างนอก เรียกแท็กซี่ ไปส่งเธอที่ห้อง
บนแท็กซี่ ร่างเธอสั่นเทาด้วยความหนาว ผมเลยกอดให้ความอบอุ่น
บอกให้พี่คนขับหรี่แอร์ ก็ยังหนาว เลยให้ปิดไปเลยแล้วกัน (ขี้หนาวจริงๆ)

ถึงห้องเธอ สุขุมวิท 55 ทองหล่อซอย 8 (จำได้แม่นเลย ช่วงนั้นไปทุกวัน)
เธอเข้าห้องน้ำ อาบน้ำ เปลี่ยนชุด แล้วบอกให้ผมเปลี่ยนชุด ถอดชุดเก่าตากให้แห้งก่อน
อ้าว แล้วกูจะเอาชุดไหนมาเปลี่ยนล่ะ เธอให้ผมใส่ชุดเธอก่อน (เสื้อยืดพร้อมกางเกงขาสั้นแบบผู้หญิง แร๊งงงเลยกู)

ระหว่างรอชุดแห้งนั้น เราสองคนก็นั่งดูทีวีกันบนเตียง ภายใต้ผ้าห่มผืนเดียวกัน
คนสองคน ต่างเพศ ต่างภาษา ต่างเชื้อชาติ แต่ไม่ต่างใจ และต่างเตียง แล้วอะไรมันจะเกิด!?!
ตอนนั้นไม่รู้ว่าใครเริ่มก่อน รู้สึกตัวอีกที อ้าว... เสื้อผ้าหายไปไหนวะ !?!

♨♨♨ถึงรักครั้งนี้จะถูกประนาม จากคนทั้งโลกก็ตาม แต่คงจะห้ามไม่ไหว♨♨♨

ออฟไลน์ พี่ชาย

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #43 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 08:11:20 PM »
หายไปไหนอีกแล้วล่ะ xxsard

ออฟไลน์ Weapon XxX : The Wolf

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • "แขวนแก้ว"
« Reply #44 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2009, 12:06:00 PM »
กำลังสนุกเลยอ่ะ    :dookdik13:
รีบๆมาต่อนะคับ    :dookdik6:

ออฟไลน์ Tungoalie

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ควายตัวเล็ก เลเวล 1
« Reply #45 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2009, 07:21:50 PM »
 :godester    รอจน     xxseng1   แล้วครับ

ออฟไลน์ 金魚

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • เซ็งเป็ด ไม่มีโคโยตี้ มีแต่โคอาล่า
« Reply #46 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2009, 11:40:40 AM »
ร่างเปลือยปล่าวสองคน แนบชิดกัน บนเตียงขนาดควีนไซด์
ผมละเลงจูบเธอทั่วร่าง ร่างเธอตอบสนองความต้องการของอารมณ์ที่ผมจัดให้
เธอไม่ยอมให้ผมรุกฝ่ายเดียว counter กลับในแบบเดียวกัน
เมื่ออีกฝ่ายบุกหนัก ผมเลยใช้สองนิ้วเข้าไปเช็คล้ำหน้าเธอ
เธอเสียวแน่ๆ เพราะ Volume ค่อยๆ ดังขึ้นทีละเดซิเบล
หลังจากร้องไปสักพัก เธอคงจะหิวน้ำ เลยหยิบหลอดส่วนตัวผม ทั้งดูดและเลีย
ผมคิดว่าเธอคงกระหายน้ำมาก เลยเปิดจ่ายไปเต็มๆ คาปาก
แต่สงสัยจะไม่อร่อย เธอเลยขอตัวไปบ้วน

เธอกลับมาบนเตียงอีกครั้ง
คราวนี้ผมหยิบ Nippon paint ขี้นมาทาสีให้เธอ เขียนว่า 69
เธอค่อนข้างอายที่ผมเขียน 69 แต่เธอก็ตามใจผม เลยทามันซะทั่ว
ในที่สุดเธอก็ทนไม่ได้ ขอให้ช่วยเอาไส้อั่วมาจิ้มซูชิสักที่เหอะ
ระหว่างนั้นผมไม่ได้มี CD ติดตัวซะด้วย แต่เธอบอกไม่เป็นไรวันนี้ปลอดภัยเล่นดนตรีสดได้
สดได้ ก็สดดิวะ กลัวไรวัยรุ่น
เล่นเพลงเบสิกก่อนเลย เธอประสานเสียงแต่ดังมาก จนกลัวข้างห้องได้ยิน
ผมนี่แทบจะเอาหมอนมาปิดปากเธอเลย แต่กลัวหายใจไม่ออก
(เพื่อนอีกคนก้อบอกว่าญี่ปุ่นร้องดัง แล้วของพวกคุณล่ะ ดังด้วยหรือป่าว?)
ต่อด้วยเพลง  WOT  ซึ่งส่วนตัวแล้วชอบท่านี้ เพราะไม่ต้องขยับอะไรเลย ไม่เมื่อย xxhaha
And Doggy ตามลำดับ นอกจากนี้แล้วกลัวว่ามีแค่สามเพลงจะไม่สะใจ
เลยเปิดทั้งอัลบั้มแมร่งเลย โอเอสสร้างสรรค์เพลงดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน(หรือโปรเอส?)
ผมพูดตรงๆ ผมไม่รู้หรอกนะว่าผู้หญิงถึง orgasm มันมีอาการอย่างไร
แต่หลังจากผม ผลาญพลังงานไปประมาณ 8823 แคลอรี่ (อ้างอิงจาก Sex Calorie Counter องค์การอนาจารโลก)
บอกได้เลย ต่อยกสี่ไม่ไหวแล้ว (1 carpark & 2 KARU)

หลังจากเราร้องเพลงคู่กันจนเหนื่อย ก็นอนกอดกันแต่ผมขอใส่เสื้อผ้าก่อน
เธอถามใส่ทำไม ก็ไม่ทำไมแต่เป็นคนไม่ชอบนอนแก้ผ้า แต่เธอก็ไม่ได้ใส่ด้วย
กูโคตรแมนเลย ปล่อยผู้หญิงนอนแก้ผ้าคนเดียวจนเช้า
เช้าตรู่ ผมก็ต้องรีบออกจากห้องซูชิ ขึ้นแท๊กซี่เพื่อกลับบ้านรายงานตัวกับแม่
คืนนี้เป็นคืนเดียวเท่านั้นที่ผมมีโอกาสค้างถึงเช้า
เพราะนอกจากนี้แล้ว ผมจะมานอนถึงสักตีสามตีสี่ก็จะขับรถกลับบ้าน

ถ้าวันไหนซูชิว่างเว้นจากการเรียนนวด ผมจะชวนไปเที่ยว ไปกินข้าว
แล้วจบด้วยทำการบ้านเกือบทุกคืนตลอดที่เธออยู่ไทย
เธอเคยโชว์การกดจุดฝ่าเท้า ที่เวลากดตรงไหนแล้วเจ็บแสดงว่าอวัยวะนั้นในร่างกายไม่ดี
ตาผมสั้น เวลากดจุดตาที่ฝ่าเท้าแล้วผมจะเจ็บ แต่ที่อื่นก็ไม่เจ็บ ทึ่งอ่ะอันนี้

เส้นเลียบทางด่วนรามอินทราไปทองหล่อนี่คล่องมากเลย
โดยผมและจอนนี่ (ตั้งชื่อให้รถ เลียนแบบการ์ตูน GTO)
จะวิ่งกันตอนบ่ายๆ และกลับมาตอนเกือบรุ่งเช้า ทุกวัน

สุดท้าย งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา ปลายเดือนพ.ค.
ซูชิต้องกลับไปญี่ปุ่นอีกครั้ง คราวนี้ผมเป็นคนไปส่งเธอ
เธอเศร้า ผมก็เศร้า แต่ให้ทำไงได้ล่ะ
เราล่ำลากันที่ทางเข้าผู้โดยเข้าออก แต่ไม่สวีทหวานไร
กลางสนามบินไม่กล้า อายเค้า แต่มองจากสายตาคิดว่าในใจซูชิเองอยากให้ผมทำอะไรมากกว่านี้
เพราะแค่กอดผมยังไม่ได้ทำเลย เมื่อเธอเดินเข้าไปผมก็หันหลังกลับเดินจากมาเลย
ไม่หันกลับไปมองอีก แล้วตรงไปที่จอนนี่กลับบ้าน

ระหว่างขับรถเธอส่ง SMS มาบอกคิดถึงมาก รักมากนะ
เมื่อถึงญี่ปุ่นเธอก็ส่ง SMS มาอีกประมาณว่า ถึงแล้วนะ บนเครื่องเป็นอย่างนู้นอย่างนี่ คิดถึง อยากเจอกันอีก บลาๆๆ
จากนั้นก็มีอีเมลจากเธอส่งมาหาเรื่อยๆ และผมก็เมลกลับทุกครั้ง นอกจากนี้ก็มีโทรคุยกันบ้าง
ส่วนมากโทรนี่ผมจะโทรไปเพราะค่าโทรจากไทยถูกกว่ามั้งนะคิดว่า

เดือนแรกก็ติดต่อกันถี่
เดือนที่สองเริ่มน้อยลง
เดือนที่สามบางครั้งบางคราว
เดือนที่สี่นานๆ ที
เดือนต่อๆ มาแทบไม่เลย
จนสิ้นปีนั้นเอง ซูชิก็เมลหาผมว่า ปีใหม่นี้จะมาเที่ยวไทยอีกครั้ง
♨♨♨ถึงรักครั้งนี้จะถูกประนาม จากคนทั้งโลกก็ตาม แต่คงจะห้ามไม่ไหว♨♨♨

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
« Reply #47 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2009, 02:19:46 PM »
 :dookdik1:

ยังมาไม่ถึงเมืองไทยอีกหรอ  :godester
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ น้ำขิง

« Reply #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 11:23:02 PM »
ประสบการณ์โชกโชน :kimji-kuanting