ผู้เขียนหัวข้อ: หากพี่ ๆ รู้ว่า แฟนพี่ขายบริการ ....  (อ่าน 9052 ครั้ง)

boro123

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
Re: หากพี่ ๆ รู้ว่า แฟนพี่ขายบริการ ....
« Reply #40 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 06:14:19 PM »
ขอบคุณพี่ ขำ ๆ มากนะคับสำหรับข้อคิดเห็นของพี่ แล้วก็ของพี่ ๆ ทุกคนด้วยนะคับ แต่ตอนแรกผมก็ไม่รู้หรอกว่าน้องเค้าทำอ่ะ แค่สงสัย

แต่ไม่ได้สืบอะไรมากมาย แต่ตอนนี้มันไม่สืบก็ไม่ได้ มันข้องใจอ่ะคับ และแล้วเรื่องที่ผมคิดก็เป็นเรื่องจิง จนถึง ณ เวลานี้น้องเค้า

ยังไม่รู้เลยว่าผมรู้แล้ว แต่ผมก็ทำตัวเรื่อย ๆ โทมาก็คุยเหมื่อนเป็นปกติ แค่อาจจะไม่ไปหาน้องเค้าบ่อยเหมื่อนเดิม เพราะผมบอกได้

เลยคับว่า ในใจผมก็กลัวเหมื่อนกันแหละคับ แต่ผมก็ยังไม่อยากดูถูกน้องเค้า เพราะช่วงเวลาที่เราสองอยู่ด้วยกันมันเป็นเวลาที่ผม

ที่ความสุขมาก ๆ เลย คนเราอยู่ด้วยกันมันก็ต้องมีความผูกพันธ์เป็นธรรมดาใช่ไหมคับมันก็ไม่เว้นแม้แต่กับผมที่รู้เรื่องนี้แล้ว

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
Re: หากพี่ ๆ รู้ว่า แฟนพี่ขายบริการ ....
« Reply #41 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 06:25:47 PM »

อย่างที่เคยตอบไปแหละครับ น้องเค้าทำแบบนี้ เค้ามีความจำเป็นที่จะต้องทำหรือเปล่า

อีกอย่างก็คือ

หารูปแบบความสัมพันธ์ของคุณให้เจอครับ ว่าคุณและน้องเค้าคบกันแบบไหน จะได้ไม่เสียใจทั้งสองฝ่ายครับ

ออฟไลน์ Chin_Cha [ความชา : rare]

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • รอบเมืองดิว่ะ!!
« Reply #42 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 12:34:45 PM »
อย่างที่เคยตอบไปแหละครับ น้องเค้าทำแบบนี้ เค้ามีความจำเป็นที่จะต้องทำหรือเปล่า

อีกอย่างก็คือ

หารูปแบบความสัมพันธ์ของคุณให้เจอครับ ว่าคุณและน้องเค้าคบกันแบบไหน จะได้ไม่เสียใจทั้งสองฝ่ายครับ

ใช่ครับ

คุณต้องรู้ก่อนครับว่า คุณเป็นคนรู้ใจ หรือ ลูกค้าดีเด่นครับ...

xxhaha

เป็นแค่เพียงคนขับรถ... ไม่ได้มีไรมากมาย...

ออฟไลน์ wanderer

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #43 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:31:38 PM »
จะทำอะไรก็คิดให้ดีนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียใจในภายหลัง

ออฟไลน์ Peedang

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เลี้ยงงูมีพิษ ดีกว่ามีมิตรทรยศ
« Reply #44 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 07:28:28 PM »
ถ้าเลิกได้ เลิกเถอะครับ

เจ็บไม่นานก็หาย..  ดีกว่าเจ็บทุกวัน เครียด จิตตก ตัวเองแย่ลงๆ

เดี๋ยวชีวิตก็จะดีขึ้นครับ

ปล. ผมรู้ความรู้สึกคุณนะ (ปล.และถ้าคุณเคยอ่านเรื่องของผม)

สู้ๆครับ :RABBIT030

ออฟไลน์ PizzaMan

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • [ใช้ให้คุ้ม ~ ชีวิตเราเอง]
« Reply #45 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 04:05:15 PM »
 xxballll ก้าวต่อไปครับ
"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"

sabimaru041

« Reply #46 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 04:14:05 PM »
อ่านแล้วว งง ๆ ๆอ่ะครับ คือคุณบอกว่า "แฟน"คุณ แต่มีเสี่ยเลี้ยง มันก็คือการขายบริการอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ มันต่างกันยังไงอ่ะครับ

:dookdik21: :dookdik21:

ถ้าให้ผมมองจากคนกลางนะครับ คนเรามันเกิดมามีภาระไม่เท่ากัน น้องเค้ามีภาระจริง ๆ หรือเปล่าจึงต้องหาเงินด้วยวิธีแบบนี้ ท่านอยู่กับน้องเค้ามานานน่าจะตอบคำถามตรงนี้ได้ดี

ถ้าเป็นอย่างนั้นจริง น้องเค้าก็น่าสงสารนะครับ แต่ท่านก้ต้องสงสารตัวเองด้วย ถ้าท่านยังไม่มีความสามารถที่จะดึงตัวน้องเค้าออกมาจากจุดนี้ได้ ก็ต้องปล่อยเธอไปสำหรับทางที่เธอเลือกเดินครับ

หรือ อีกวิธีที่ดีกว่า คือ ถอยหลังกลับมาเป็นเพื่อนกันครับ เมื่อท่านยังรักเค้าอยู่แต่ไม่สามารถครอบครองตัวน้องเค้าได้ ลองเป้นเพื่อนกันซิครับ ท่านยังสามารถดูแลและให้คำปรึกษาน้องเค้าได้นะครับ อยู่ที่ว่าท่านจะทำใจรับได้รึเปล่าเท่านั้นเองครับ

เป็นกำลังใจให้นะตัวเอง  :dookdik25:

เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ hten

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2009, 12:01:55 PM »
 :piggy-002 ผมว่าทำใจลำบากนะครับ แต่อย่างน้อยเค้าก้จริงใจกับคุณ คุณคงต้องพิจารณาเองละครับ ว่า ยังไง

ออฟไลน์ ~ DarkSoda ~

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • นอน
« Reply #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2009, 12:16:26 PM »
เราเจอกันที่ไหน

เจอกันที่นี่ก้อได้แค่นี้แหละ

เหมือนผมกะลังเปงอยู่ เฮ้อออ  :singleso-noiy

ปล. ยืม มด มาตอบครับ
~DarkSoda~

nattavit

« Reply #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2009, 01:52:50 PM »
 :Yingmang!  ลูกเดียว

เลิก ดิว่ะ

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 10:42:18 PM »
''แมงดา''  :yoyo016 :yoyo016