ผู้เขียนหัวข้อ: เรื่องวุ่นๆของคนเจ้าชู้  (อ่าน 2551 ครั้ง)

ออฟไลน์ nightwalker

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • หักห้ามใจยังไงไหว เมื่อเจอเธอ
เรื่องวุ่นๆของคนเจ้าชู้
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 03:30:58 PM »
ไม่รู้เป็นเรื่องเศร้าหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆ งานเข้าหลายงานละครับ เรื่องนี้

ตัวละครของเรื่อง ตัวเอก nightwalker , นางเอก(หลายนาง) -> น้อง พ.1 , น้อง ต. , น้อง น.,น้อง พ.2 , น้อง บ.

เข้าเรื่องเลยละกันครับ

เดือน ตค.ปีที่แล้ว ผมไปเที่ยวร้านหนึ่ง เจอน้อง พ.1  น่ารัก คุยเก่ง หน้าเหมือน ชมพู่ อารียา เราเจอกันบ่อย จนเราเริ่มมีใจให้กัน  :dookdik1: แต่ตอนนั้นผมมีแฟน แฟนจับได้ ผมเลยเลิกติดต่อกับ น้อง พ.1 ไปหลายเดือน จนผมอดคิดถึงน้องเขาไม่ไหว กลับมาติดต่อกันอีก และโดนแฟนจับได้อีก  jed14   เอาวะกรูเลิกติดต่อเด็ดขาดละ.....

ต่อมาเลยเปลี่ยนร้านเที่ยว คราวนี้เที่ยวแบบไร้ใจ  :dookdik2: ไม่ปักใจให้ใครอีก จนกระทั่ง...... เจอกับน้อง ต. สาวตัวเล็ก หัวกลม ไฟหน้าสุดยอด เกิดอาการรักแรกพบ (กรู ไม่เข็ด) ได้เจอกันในร้านหนเดียว ติดต่อกันอีกครั้ง เธอบอกว่าจะลาออกจากร้าน มาเปิดร้านเอง...

เอาวะ ตามไปเที่ยวต่อ ไป happy birthday วันเปิดร้าน ตามจีบ น้อง ต.อยู่พักนึง  เกิดอาการคิดถึงกิ๊กเก่า น้อง พ.1 ขึ้นมา ขับรถไปหาที่ร้านอยู่จนเลิก น้องบอกไปกินเหล้าต่อที่ร้านรู้จักกันดีกว่า  เอ้าไปสิรื้อฟื้นความหลังกันหน่อย.....

และแล้วพอถึงร้าน  :yenta4-emoticon-0018: ..........

เดี๋ยวมาต่อครับ นายเรียก

ออฟไลน์ cananesta

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • สภาวะการเงินล้มเหลวเฉียบพลัน
Re: เรื่องวุ่นๆของคนเจ้าชู้
« Reply #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 03:33:47 PM »
ปูเสื่อรอ :dookdik25:

ออฟไลน์ Atomic

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #2 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 03:36:26 PM »
 :godester รอ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • หักห้ามใจยังไงไหว เมื่อเจอเธอ
« Reply #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 03:50:49 PM »
มาต่อครับ หลังจากไปรับงานนายมา งานไว้ก่อน เดี๋ยวเพื่อนๆจะอารมณ์ค้าง

-------

พอถึงร้าน เฮ้ย  ร้านนี้มัน ร้านของ น้อง ต. นี่หว่า  xxsad   งานเข้าอย่างแรงงงง   ok ทำเนียน มาน้อง พ.1 เข้าร้านไป ทักทาย น้อง ต.กินเหล้ากันไปชิวๆ เจอ น้อง พ.1 แซว

น้อง พ.1 :  อ๋อ คนนี้เหรอพี่ ที่พี่แอบชอบน่ะ เลยมาบ่อยน่ะ

nightwalker : เปล่าหรอก แหม ก็รู้จักกัน แวะมาอุดหนุน ยังไงก็ยังชอบน้อง พ.1 คนเดียวแหล่ะ ไม่งั้นไปหาหรอกนะวันนี้

น้อง พ.1 : เออ พี่ หนูจะย้ายร้านแล้วล่ะ จะย้ายมาทำร้านนี้แทน

nightwalker :  xxjawdrop xxjawdrop  อ้าวเหรอ ทำไมล่ะ (เป็นก้างขวางกรูแน่เลย)

น้อง พ.1 : ก็ร้านนั้น มันไม่ค่อยมีลูกค้าน่ะ

nightwalker : .....................

และหลังจากนั้น ผมก็มาสนิทกับ น้องพ.1 เหมือนเดิม ไปหา ไปรับไปส่ง ไปกินข้าว ไปรับที่ ม. ความสัมพันธ์แนบแน่นเช่นเดิม และทิ้งความรู้สึกกับ น้อง ต. ไว้แค่ น้องสาวคนสนิทเท่านั้น.....

เหมือนทุกอย่างจะลงตัว จนกระทั่ง แฟนจับได้(อีกแล้วกรู) คราวนี้แฟนโกรธมาก เพราะรู้ว่าเป็นน้องคนเดิม โทรไปรังควาญ น้องพ.1 สารพัด จะผมให้สัญญากับแฟนผมว่าครั้งนี้คือครั้งสุดท้ายแล้ว และผมก็หายไปจากชีวิตของน้อง พ.1 หลายเดือน......

จนผมเลิกกับแฟนผม คนแรกที่ผมนึกถึงคือ น้อง พ.1 ผมก็โทรคุยกับน้องเขาเหมือนปกติ แต่แล้วมีบางสิ่งที่ผมมารู้ที่หลังจาก น้อง ต.

น้อง ต. : โอ๊ย พี่ น้อง พ.1 เขามีแฟนแล้วล่ะ

nightwalker :  :dookdik15:  เมื่อไรอ่ะ

น้อง ต. : ก็ช่วงพี่หายไป น่ะแหล่ะ มีลูกค้ามาชอบ และ น้องเขาก็บอกจะลองคบๆกัน คงอกหักจากพี่น่ะแหล่ะ

nightwalker :   jed14  ไรฟะ คุยกันยังคุยกับตรูปกติ   (ว่าแล้วก็โทรหา น้อง พ.1)

nightwalker :  น้อง พ.1 เหรอ พี่ขอถามอะไรหน่อยได้ป่ะ

น้อง พ.1 :  จะถามอะไรล่ะค่ะ

nightwalker :  ได้ข่าว น้องมีแฟนแล้วเหรอครับ ทำไมไม่บอกพี่ล่ะ  (กะจะบอกกรู เมื่อไรฟะ  :9:)

น้อง พ.1 : ก็น้อง......  (เงียบ)  ก็จะบอกพี่อยู่เหมือนกัน

nightwalker : อืมมมมม ......... ขอให้โชคดีนะครับ  แกร็ก   xxseng1

หลังจากนั้นเป็นต้นมา ผมก็เลิกเที่ยวไปพักใหญ่ ไปนอนเลียแผลอยู่ที่บ้าน แต่หลังจากหายจากอาการบาดเจ็บ ก็กลับมากินเหล้าร้านน้อง ต.อีกเป็นประจำ และได้มาเจอกับน้อง น. .........

ขอแค่นี้ก่อนครับ หลังเลิกงานมา update ต่อ ทำงานก่อน

« Reply #4 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 06:37:05 PM »
เสร็จงานละ มาเล่าต่อให้จบ
-----------------------

หลังจากกลับมาเที่ยวร้านเดิม ร้านของ น้อง ต และได้เจอคนใหม่ คือ น้อง น  เรานั่งด้วยกัน หวานซึ้ง  xxgossip แลกแอมไซม์ นัวกัน จากนั้นไปส่งน้องที่ห้อง พร้อมกับเพื่อนอีกเป็นโขลง แต่เพื่อนๆเขาก็เปิดทางให้ ปล่อยให้ผมอยู่กับน้องเขาสองคน  :8:

และเราก็  jed17 jed17 jed17 

หลังจากนั้น ผมก็แวะเวียนไปหาน้องเขา จนเกิดอะไรขึ้นกับผมเองไม่รู้ เบื่อร้านเดิมซะงั้น ห่างหายไปจากน้องเขา แอบไปเที่ยวร้านอื่น (แบบไร้ใจอีกเช่นเคย) แต่เหมือนต้องมนต์ของร้านนี้ ต้องกลับมาอีกครั้ง แต่ น้อง น เขาออกไปซะแล้ว...... xxseng1

วันนั้นเลยได้นั่งกับน้อง พ.2 ซึ่งผมก็ไม่ได้คิดอะไร น้องเขาคุยเก่ง กินเหล้า เก่ง เฮฮา ขำๆ ก็จบไป ไม่ได้คิดไร แต่เมื่อผมไปบ่อยขึ้น แต่นั่งกับคนอื่นๆไม่ซ้ำ น้องพ.2 ยังคงมาทักทายกับผมที่โต๊ะ กินเหล้าด้วย จนกระทั่งผมไปเผลอใจให้น้อง พ.2 ตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ (อีกแล้วโว๊ย)

แต่กับคนนี้กลับแปลกไป ผมโทรไปไม่เคยรับ miss call ไม่โทรกลับ  jed14ผมจับสัญญาณได้แล้ว ชิ่งดีกว่า (ด้วยความชำนาญ) แต่ก่อนชิ่งยังไปนัดแนะกับน้องอีกนะ party จะซื้อบัตรจากน้องนะเนี่ย เดี๋ยวนั่งด้วยกัน แต่แล้ววัน party ผมก็นั่งกับ น้อง บ. (ขาวอวบน่ารัก) เพราะด้วยความที่ผมต้องการชิ่งอยู่แล้ว อีกอย่าง น้อง บ. น่ารักมากๆ (หมายถึงนิสัยนะ) เลยนั่งกับน้องเขา 3 วันติด คุณน้อง พ.2 เดินมาทำหน้างอนใส่ซะงั้น  :piggy-03

ตอนนี้ ยังคงคุยกันกับ น้อง บ. ขนาดวันที่ผมนั่งกับน้องเขา จน check bill แล้ว แต่ผมยังนั่งกินเหล้ากับน้องๆเด็กเสริฟ และเจ้าของร้านในร้าน และหลับคาร้านไป ตื่นมาผมยังเจอ น้อง บ. นั่งดูแลผมอยู่ข้างๆเลย รู้สึกดีมาก อีกวัน ผมก็กินเหล้าอยู่ที่ร้านถึงสว่าง น้องเขากลับไปแล้ว รู้ว่าผมยังไม่กลับ เธอกลับมาดูว่าผมกลับบ้านไหวหรือเปล่า น่ารักจริงๆครับ นานแล้วครับที่ไม่ได้เจอการดูแลแบบนี้......

ช่วยผมคิดหน่อยว่าผมเจ้าชู้มะ และสุดท้าย ผมจะเศร้าอีกไหม .... :dookdik21: 

จบแล้วครับ

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
« Reply #5 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 11:00:23 PM »
เจ้าชู้ไม่ดีนะจ๊ะ แต่ก็ไม่ได้ ผิด อาราย ฮ่าๆ  :krakk
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #6 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 11:32:13 PM »
ไม่เจ้าชู้หลอกคับ เปนธรรมดาที่เปลี่ยนเดกงับ

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #7 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 11:54:03 PM »

ถ้าคุณเป็นผู้ชายคนหนึ่งที่รักผู้หญิงคนนึงและคิดไปไกลถึงขั้นคบกันยาว ๆ .....คุณเจ้าชู้มากครับ

ถ้าคุณเป็นนักเที่ยวแสวงหาความสุขใส่ตัวและนิยามตัวเองว่าคุณคือลูกค้า .....คุณทำถูกแล้วครับ

จาก ลูกค้าดีเด่น  xxmsn-cry xxmsn-cry

« Reply #8 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 11:57:08 PM »
ถ้าคุณเป็นผู้ชายคนหนึ่งที่รักผู้หญิงคนนึงและคิดไปไกลถึงขั้นคบกันยาว ๆ .....คุณเจ้าชู้มากครับ

ถ้าคุณเป็นนักเที่ยวแสวงหาความสุขใส่ตัวและนิยามตัวเองว่าคุณคือลูกค้า .....คุณทำถูกแล้วครับ

จาก ลูกค้าดีเด่น  xxmsn-cry xxmsn-cry

แล้ว กรณี มีเพื่อนผมคนนึง ที่ หร่อยไปเรื่อย ๆ อะครับ ไม่ได้รักใคร มีไปเรื่อย โละ ไปเรื่อย ๆ เนี่ย เจ้าชู้ ป๊ะ ท่านน
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

GoFL

« Reply #9 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 11:59:46 PM »
แล้ว กรณี มีเพื่อนผมคนนึง ที่ หร่อยไปเรื่อย ๆ อะครับ ไม่ได้รักใคร มีไปเรื่อย โละ ไปเรื่อย ๆ เนี่ย เจ้าชู้ ป๊ะ ท่านน

คน ๆ นั้น คุ้น ๆ นะ  :yoyo-023   :dookdik26:

เจ้าชู้รึเปล่าไม่รู้ครับ รู้แต่ว่าไอ้ที่โละ ๆ ไปอ่ะ ส่งมาทางนี้หน่อยจิ  :krakk :krakk

« Reply #10 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:06:10 AM »
คน ๆ นั้น คุ้น ๆ นะ  :yoyo-023   :dookdik26:

เจ้าชู้รึเปล่าไม่รู้ครับ รู้แต่ว่าไอ้ที่โละ ๆ ไปอ่ะ ส่งมาทางนี้หน่อยจิ  :krakk :krakk

คือ เพื่อนผม คนนั้น เค้า มีแต่สาว เที่ยวกลางคืนทั่วไป อะครับ ถ้า ท่าน ไม่อยากเป็นลูกค้า แล้ว เปลี่ยนมาอีก แนว เนื่ยะ ผม พอจาหาแนะให้ได้ อะคร๊าฟ ๆ หุหุ
แต่ถ้านางแบบ เนี่ย ต้องไป หาจาก M-gay เอาดีก่า ครับเหอ ๆ

ออฟไลน์ [[gusuck]]

« Reply #11 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:08:17 AM »
คือ เพื่อนผม คนนั้น เค้า มีแต่สาว เที่ยวกลางคืนทั่วไป อะครับ ถ้า ท่าน ไม่อยากเป็นลูกค้า แล้ว เปลี่ยนมาอีก แนว เนื่ยะ ผม พอจาหาแนะให้ได้ อะคร๊าฟ ๆ หุหุ
แต่ถ้านางแบบ เนี่ย ต้องไป หาจาก M-gay เอาดีก่า ครับเหอ ๆ

ขออนุญาติไปตามหา ตั้ม งับ  jed13

« Reply #12 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:13:31 AM »
ขออนุญาติไปตามหา ตั้ม งับ  jed13

คุณน้องครับ ตั้ม >>>  http://www.coyotylover.com/index.php?topic=6403.msg184137;topicseen#msg184137  นี่เรยครับ แถวนี้มะมีครับ

godester34

« Reply #13 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:16:47 AM »

ไม่เจ้าชู้หลอกคับ

แต่จะเปน ช ที่แย่มากๆ ถ้าไม่ยอมจ่ายปีคับ

:krakk

« Reply #14 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:22:32 AM »
ไม่เจ้าชู้หลอกคับ

แต่จะเปน ช ที่แย่มากๆ ถ้าไม่ยอมจ่ายปีคับ

:krakk
ไม่ใช่ว่าไม่จ่าย เน้ออ แต่ เพื่อน เค้ามีแต่เด็กเที่ยวกลางคืน อะ เพื่อนเด็ก ก็มี ก็ ถ้าอยากเปลี่ยน แนว เนี่ย ก็ต้องไปเที่ยวกลางคืนทั่วไป
แต่ตอนนี้ เพื่อน เค้าไม่มีเด็กในสต๊อก แล้ว อะ ต้อง หาใหม่ เหอ ๆ แถมช่วงนี้ ที่เที่ยวทั่วไปตำรวจลงปิดดเร็ว หนักกว่า เดิม อีก แสรดดด

ไม่งั้นวันนี้ ตูไป มิว เอ้ยย เพื่อนตู ไปมิวแว้วแสดด

godester34

« Reply #15 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2009, 12:25:50 AM »
ไม่ใช่ว่าไม่จ่าย เน้ออ แต่ เพื่อน เค้ามีแต่เด็กเที่ยวกลางคืน อะ เพื่อนเด็ก ก็มี ก็ ถ้าอยากเปลี่ยน แนว เนี่ย ก็ต้องไปเที่ยวกลางคืนทั่วไป
แต่ตอนนี้ เพื่อน เค้าไม่มีเด็กในสต๊อก แล้ว อะ ต้อง หาใหม่ เหอ ๆ แถมช่วงนี้ ที่เที่ยวทั่วไปตำรวจลงปิดดเร็ว หนักกว่า เดิม อีก แสรดดด

ไม่งั้นวันนี้ ตูไป มิว เอ้ยย เพื่อนตู ไปมิวแว้วแสดด

สารภาพมาเหอะพี่

xxgumm

ออฟไลน์ PizzaMan

• [ใช้ให้คุ้ม ~ ชีวิตเราเอง]
« Reply #16 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2009, 03:19:45 PM »
 :yoyo-023
"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"

ออฟไลน์ ออดี้ เอสหก(สถานะ:โดนทิ้ง)

• CLV VIP Member
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มีเยอะ
« Reply #17 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2009, 03:48:48 PM »
ดร อนิรุท มาเองเลย อิอิอิ :krakk

ออฟไลน์ Dr.k

• สอนศิลปะ
« Reply #18 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2009, 01:16:20 PM »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 10:15:44 PM »
 ตามไปเที่ยวต่อ