ผู้เขียนหัวข้อ: CLV Angel : ~No0dewz @ Kc :)  (อ่าน 182549 ครั้ง)

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
CLV Angel : ~No0dewz @ Kc :)
« เมื่อ: สิงหาคม 18, 2009, 05:23:10 PM »
กระทู้แนะนำและพูดคุยกับ CLV Angel : ~No0dewz @ Kc :) หรือ
เดิมคือ~dewz~ @ NvL 。◕‿◕。* :) @Neverland

ข้อมูลส่วนตัวที่เปิดเผยได้
ชื่อเล่น  : น้องดิว
วันเกิด  : 6 กันยายน 2533 (ตอนนี้ก็ 19 ปีค่ะ)
ส่วนสูง : 163 ซม.
น้ำหนัก : 44 กก.
อาชีพ   : โคโยตี้
สังกัด   : Kachood Beauty Club [KC]

บทสัมภาษณ์เล็กๆ ผ่านทาง MSN ตอนบ่ายสามกว่าๆ ตั้งแต่ยังทำที่ NVL

LegendKiller CLV says:
สวัสดีจ้า ... ทักทาย เพื่อน  ชาว CLV หน่อย
~dewz~ @ NvL 。◕‿◕。* says:
ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะค่ะ  ไม่ว่าจะเป็นเพื่อนๆจากร้านอื่นด้วย

น้องดิว เด็กมากเลยนะคะเนี่ย ยังไม่ 19 เลย เด็กที่สุดในร้านหรือยังคะเนี่ย
เด็กที่สุดแล้วมั้งค่ะ

แล้วทำ ที่ เนเวอร์แลนด์ เป็นที่แรกเลยหรือเปล่าเอ่ย ?
คือจริงๆแล้วดิวไม่ได้เป็นโคโยตี้อ่าค่ะ
ถ้าเป็นโคโยตี้ที่แรกก๊คงที่เนเวอร์แลนด์อ่าค่ะ

อ่าว แล้วตำแหน่งที่ดิวทำ คืออะไรเอ่ย Dancer เหรอคะ
ใช่ค่ะ ดิวเคยเป็นBackupที่ The Islandมาก่อนค่ะ

มิน่าเต้นเก่งเชียว เห็นอยู่ตรงกลาง เกือบจะทุกงานโชว์ ของ NVL เลยทีเดียว
พี่ก้พูดเวอร์ไป
คือที่ร้านนี้แต่ก่อนมีBackupแต่ตอนนี้ไม่มีแล้วค่ะก็เรยได้เป็นโคโยตี้

แบบนี้แสดงว่า เป็นคนชอบเต้น แน่ เลย ... ถึงเลือกที่จะทำ เป็น Back up ชอบเต้นแนวไหนมากที่สุดคะ
ใช่ดิวเป็นคนชอบเต้นค่ะ เต้นได้ทุกแนวค่ะ

น้องดิว คิดว่า เรามีจุดเด่นอะไร ถึงทำให้ลูกค้าชอบเลือกเราคะ จะเป็นรูปร่าง หรือ ลักษณะนิสัยก็ได้
จุดเด่นของดิวคือลักยิ้มมั้งค่ะ  และก๊หัวเหม่งมั้งเพราะลูกค้าชอบเรียกดิวว่าเหม่งอ่าค่ะ และก็ดิวเป็นคนพูดตรงๆอ่าค่ะ ชอบก็ชอบไม่ชอบก็คือไม่ชอบ

อ่าว กลายเป็นลูกค้า ชอบเลือก เพราะลักยิ้ม กับ หัวเหม่งเหรอเนี่ย อิอิ
ไม่ใช่ลูกค้าดิวส่วนใหญ่เค้าชอบเรียกดิวว่าเหม่งอ่า และอีกอย่างก็คงเป็นเต้นเก่งอ่าค่ะ

จ้า แซวเล่น ขำๆ  ค่ะ ... แล้วตั้งแต่ เป็นโคโยตี้ ที่ NVL มา เคยได้ดื่มมากที่สุดกี่ดื่มต่อคืนเอ่ย
ก็ประมาณ40ดื่มค่ะ

แล้วเคยมีคืน ที่ไม่ได้ดื่มเลยไหมเอ่ย ถ้าไม่เคย แล้วคืนที่ได้ดื่มน้อยที่สุดคือเท่าไหร่คะ ?
ก็มีบ้างอ่าค่ะคงเพราะวันนั้นดิวไม่อยากทำงานม้งค่ะ  น้อยสุดเรย 8ดื่มค่ะ

โอ้ว ขนาดน้อยสุดเลย ยังแปดดื่ม ... ถือได้ว่า ไม่น้อยเลยนะคะเนี่ย  เป็นสาว Hot ประจำ NVL จริง  ล่ะแบบนี้
ไม่ใช่และค่ะ