ผู้เขียนหัวข้อ: The Box Karaoke / เดอะบ๊อกซ์ คาราโอเกะ / TBK ปิ่นเกล้า Review  (อ่าน 41770 ครั้ง)

ออฟไลน์ IAMD3s

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
Re: [TB] The Box Karaoke ปิ่นเกล้า Review + Promotion for CLV!!!
« Reply #20 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 09:17:25 AM »
ราคา ดื่ม แพงจัง เมื่อเทียบกับ ร้านโคโยตี้ เกรด A
ทั้งๆที่เป็นแค่ คาราโอเกะ

===================================
หากมีรักอีกครั้ง .. ขอเป็นครั้งสุดท้าย

ออฟไลน์ BaByPanDa

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: [TB] The Box Karaoke ปิ่นเกล้า Review + Promotion for CLV!!!
« Reply #21 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 09:44:26 AM »
ต่อโปรเพิ่มไปถึง 30 กันยายนนะครับ แล้ววันไหนจะมีโชว์อาบน้ำ จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ :LK-diwoy

:onion-036

:raddds21

:RABBIT030

ผมไม่หล่อ แต่ผมน่ารัก      ผมไม่รวย แต่ผมจนน่ะครับ
ผมไม่ดี แต่ผมก็จริงใจ       ผมไม่ม่อ เพราะผมไม่มีตังค์สาดครับ

ออฟไลน์ Ex-Mr.Sky :: 9 กระบี่ดุ๊กดิ๊ก ::

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ปลง. Version
« Reply #22 เมื่อ: กันยายน 02, 2009, 10:47:53 AM »
อยากไป อยากไป แต่เดือนนี้ งบน้อยเดือน หน้า ล่ะ กัน .... :cofc-9drinks :cofc-9drinks

" รัก " หน้าตา เป็นไง

ออฟไลน์ vivi

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #23 เมื่อ: กันยายน 04, 2009, 02:50:27 PM »
ผมก้อลูกค้าร้านthe box ครับ.....บรรยากาศโอเคครับ...น้องๆเขาก้อน่ารักครับ.............บอกได้คำเดียวว่า ........... :yoexp52 :yoexp52 :yoexp52.........ครับ เสาร์นี้เจอกันครับ.......................กับโชว์........ :yoexp52 :yoexp52 :yoexp52........ไม่พลาดแน่ๆครับ............ :yoyo024 :yoyo024 :yoyo024
มันเป็นงานของกระผมคับ

ออฟไลน์ The Box Karaoke

• *
« Reply #24 เมื่อ: กันยายน 05, 2009, 06:28:27 PM »
 :godester :สุดยอดเลย เมื่อคืนวันศุกร์ที่ 4 ผ่านมา ร้านThe Box ย่านปิ่นเกล้า มีโชว์นางแบบสาวสวยเล่นเทียนเรือนร่างเนื้อตัวของน้องสวยมาๆ คืนวันเสาร์นี้ มีโชว์ x โครตๆนางแบบโชว์คัดมาโชว์เริ่มเที่ยงคืนพอดี เคยขอบอกต่อชาว CLV อย่างพลาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2009, 06:32:05 PM โดย The Box Karaoke »

ออฟไลน์ Ar@gon

• Work Hard ! Drink Hard !
« Reply #25 เมื่อ: กันยายน 06, 2009, 12:37:42 PM »
:godester :สุดยอดเลย เมื่อคืนวันศุกร์ที่ 4 ผ่านมา ร้านThe Box ย่านปิ่นเกล้า มีโชว์นางแบบสาวสวยเล่นเทียนเรือนร่างเนื้อตัวของน้องสวยมาๆ คืนวันเสาร์นี้ มีโชว์ x โครตๆนางแบบโชว์คัดมาโชว์เริ่มเที่ยงคืนพอดี เคยขอบอกต่อชาว CLV อย่างพลาด
มีปลากรอบไหมครับ
You will never walk alone!

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
« Reply #26 เมื่อ: กันยายน 07, 2009, 09:12:49 PM »
เฮ้ย ไม่ได้เข้ามาดูห้องนี้นาน ชักอยากไปว่ะ ร้านนี้

ออฟไลน์ SEDUCTION.

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #27 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 06:33:26 PM »
อ้างถึง
[size=15pt[ราคา ดื่ม แพงจัง เมื่อเทียบกับ ร้านโคโยตี้ เกรด A
ทั้งๆที่เป็นแค่ คาราโอเกะ[/size]
อ้างถึง

เห็นด้วยยยอย่างงแรงงงงง  jed1 jed1 xxwallbash

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
« Reply #28 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 04:12:59 PM »
ไปมาแล้ว ก๊าบบ แต่ ยังไม่ได้ ใช้ บริการ คิดว่า วีคใหม่ เนี่ย จาไป ยลโฉมๆ
ขอ ลายแทงด้วยนะเกิ๊บบ
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

ออฟไลน์ Ex AkvaviT

• อย่าหลงกับสิ่งที่เธอให้ เพราะนั้นคืองานของเธอ
« Reply #29 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 05:41:50 PM »
ไปมาแล้ว ก๊าบบ แต่ ยังไม่ได้ ใช้ บริการ คิดว่า วีคใหม่ เนี่ย จาไป ยลโฉมๆ

แสรดดดดด ไม่มีชวน  :xox03

ออฟไลน์ ~ Lucifer ~

• ~ ลูซี่ ลูซี่ เอง จ้า ~
« Reply #30 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 06:32:49 PM »
เห็น รูป แล้ว เสียวๆๆ
"ชายแรกเป็นความรู้ ชายเจ้าชู้เป็นประสบการณ์(กาม)"

ออฟไลน์ Ryo

« Reply #31 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 04:05:52 AM »

จะไปแล้วบอกด้วยนะครับ :kulorpa'
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ cabbage

• *
« Reply #32 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 08:25:31 PM »
มีอะไรอัพเดทไหมครับนี่เดือนตุลาแล้ว
ยังเหมือนเดิมไหม มีโปรใหม่ๆไหม

ออฟไลน์ !! VGL !!

• ...สุรา ทำให้เมา ทำให้เซ ทำให้มึน เงินหมด...
« Reply #33 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 11:43:59 AM »
อยากรู้ว่าตอนนี้ถ้าไปมันจะหัวแตกป่าว แล้วเด็กแรงไหม  :Ont-hodsard
.....กินหญ้าให้เพลินนะสหาย.....

ออฟไลน์ somchai5555

• *
« Reply #34 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 05:09:14 PM »
ชอบตรง 4 ดิ่มถึงตี2 อ่ะ ยังมีโปรนี้อยู่อีกหรือเปล่า ใครจาไปอย่าลืมชวนกันบ้างน๊าาาา

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
« Reply #35 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 05:56:26 PM »
ล่าสุดที่คุยกับทางร้านมา ได้ข่าวว่า มีเด็กใหม่ๆ แหล่มๆ เข้ามาเพิ่มอีกแล้ว

เดี๋ยวจะไปลองเก็บภาพมาฝากนะครับ  :kulorpa'
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Ryo

« Reply #36 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 08:35:14 PM »
ล่าสุดที่คุยกับทางร้านมา ได้ข่าวว่า มีเด็กใหม่ๆ แหล่มๆ เข้ามาเพิ่มอีกแล้ว

เดี๋ยวจะไปลองเก็บภาพมาฝากนะครับ  :kulorpa'

ไปด้วยๆๆๆๆ
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ golfinter

• *
« Reply #37 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 02:56:26 AM »
อัพเดทให้หน่อยได้ไหมครับอยากทราบโปรโมชั่นใหม่ของปลายเดือนตุลาถึงพฤศจิกาอ่ะครับ :LK-diwoy

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
« Reply #38 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 02:17:23 PM »
อัพเดทให้หน่อยได้ไหมครับอยากทราบโปรโมชั่นใหม่ของปลายเดือนตุลาถึงพฤศจิกาอ่ะครับ :LK-diwoy

เดี๋ยวรอท่าน Ryo มา Updated นะครับ  :kulorpa'
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Ar@gon

• Work Hard ! Drink Hard !
« Reply #39 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2009, 04:53:25 PM »
Ryo คุง มาอัพเดตไวๆ ครับ เห็นใจพี่เถอะ LK ทิ้งพี่ไป ไม่ลาซักคำ  :จิตตก!
You will never walk alone!