ผู้เขียนหัวข้อ: The Box Karaoke / เดอะบ๊อกซ์ คาราโอเกะ / TBK ปิ่นเกล้า Review  (อ่าน 41437 ครั้ง)

ออฟไลน์ fabulous

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: [TB] The Box Karaoke ปิ่นเกล้า Review + Promotion for CLV!!!
« Reply #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 10:03:15 PM »
โปรน่าสนมากมาย ต้องลองๆ

ออฟไลน์ Huegomundo

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ใครรู้โปรฯเดือน ธค อัพให้ทีครับ
 xxmsn-cry

ออฟไลน์ -Aranel-

• **
Re: [TB] The Box Karaoke ปิ่นเกล้า Review + Promotion for CLV!!!
« Reply #82 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2009, 05:41:17 PM »
ไปมาแร้นครับ เดือนนี้เดือนเกิดเพื่อนผมทั้งกลุ่ม
ไปครั้งแรก 5 คนหมดไป 14000 (เหล้า member 4 ขวดหมดไปในพริบตา)
รอบที่ 2 7 คนหมดไป 16000 (เหล้า member 4 ขวดหมดไปในพริบตา ไม่เคยเหลือสักนิด)

โดยรวมผมถือว่าราคาเป็นที่น่าพอใจครับ รับได้ สำคัญ น้องๆน่าร้ากกกก

โห เพื่อน ไม่นึกว่าจะใช้ชื่อ ID นี้

ใครก็ได้ครับ แนะนำ มันที่ไหนซักที่
ที่ทำให้ทองมันลอก ดีครับ ^^

The Box ใครไปชวนได้นะครับ
คิดถึง สาวๆ หุหุ

ออฟไลน์ The Box Karaoke

• *
วันนี้ที่ร้านมีโปรโมชั่น ดื่มละ160บาท เฉพาะคืนนี้เท่านั้นนะครับ :kulorpa'

ออฟไลน์ The Box Karaoke

• *
ตอนนี้ทางร้านปรับปรุงชั้นล่างมี DJ มาร่วมสนุกกับทางลูกค้าแล้วนะครับ พร้อมกับน้องๆน่ารักอีกมากมาย :ILPหื่น!

ออฟไลน์ Mr.Oung

• *
 สงสัยต้องหาเวลาไปซะแล้ว  ว่าแต่ขอแผนที่ ที่ชัดกว่านี้ได้มะครับ กลัวหลงนะครับ  jed15

ออฟไลน์ Shinny

• *
  • เป็นแมวเชื่องๆ ตัวหนึ่ง
Re: The Box Karaoke / เดอะบ๊อกซ์ คาราโอเกะ / TBK ปิ่นเกล้า Review
« Reply #86 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 04:06:39 PM »
อยากทราบราคาค่าเสียหาย ณ ขณะนี้หน่อยครับ มีท่านใดพอจะให้ข้อมูลได้บ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

jed15

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
Re: The Box Karaoke / เดอะบ๊อกซ์ คาราโอเกะ / TBK ปิ่นเกล้า Review
« Reply #87 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 04:03:46 AM »
คงต้องรอ พี่ Ryo มาตอบอ่ะเกิ๊บ  :หยึยย
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ nidnoimaw

• *
น่าไปจริงๆครับใกล้บ้านด้วย

แต่ไม่มีเพื่อนไปนี้สิ

ออฟไลน์ Micron

• *
ขอบคุณคับ jed15

ออฟไลน์ davidce

• *
« Reply #90 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 12:36:30 AM »
 :dookdik6:อยากไปละซิ

ออฟไลน์ raimind

• **
น่าไปลอง xxhaha