ผู้เขียนหัวข้อ: เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)  (อ่าน 50870 ครั้ง)

ออฟไลน์ SCHNIX [Skywalker]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
Re: เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
« Reply #340 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 02:23:48 PM »

เข้าใจแล้ววว  แล้วเจอกี่โมงล่ะ   :10:

:dookdik26:

เยะเปะ  ไอนี่สนใจแต่เป้าหมายตัวเอง   :meungtayy

ออฟไลน์ dollminx

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Re: เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
« Reply #341 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2012, 01:30:59 AM »
ต้องนอนน่ะเนี่ย xxmsn-cry ถ้ามะได้ไปทำงานตอนแปดโมงจะอ่านยันโต้รุ่ง :6:  ดูเหมือนเหนื่อยกับความรัก แต่บางครั้งก็สร้างสีสรรค์ให้ชีวิต  :xox02 ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆๆ

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
User Gee-t เริ่มต้นจากห้องๆนี้

หลังจากห่างหายไปนาน
เคยคิดไว้ว่าคงมีสักวันที่ต้องกลับมา

แต่ไม่อยาก ไม่อยากกลับมาเลยจิงๆ
 xxmsn-cry xxmsn-cry
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
User Gee-t เริ่มต้นจากห้องๆนี้

หลังจากห่างหายไปนาน
เคยคิดไว้ว่าคงมีสักวันที่ต้องกลับมา

แต่ไม่อยาก ไม่อยากกลับมาเลยจิงๆ
 xxmsn-cry xxmsn-cry

เฮ้ย ไม่นะ  :dookdik15:

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ TK-Y ( ใจเธอเป็นของฉันคนเดีียว )

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • อย่าให้อะไรมาทำให้ความรักต้องพังลง เพราะต้องมีหนึ่งคนชีวาวาย

อ่านย้อนไปย้อนมากว่าจิจบ ตามตรง งงๆเหมือนกัน แต่ตอนนี้
หายงงแระ เห็นใจเจ้าของกระทู้นะครับ  xxmsn-cry

ถ้าวันหนึ่งน้อง จ กลับมาจริงๆท่านจะทำอย่างไรครับ จะกลับไปดู
แลเธอดั่งที่ท่านเคยบอกไว้ป่าวครับ  :dookdik21:
ยังไม่ไปไหน หัวใจของเธอฉันยังดูแลอยู่

ออฟไลน์ Gt

• *

อ่านย้อนไปย้อนมากว่าจิจบ ตามตรง งงๆเหมือนกัน แต่ตอนนี้
หายงงแระ เห็นใจเจ้าของกระทู้นะครับ  xxmsn-cry

ถ้าวันหนึ่งน้อง จ กลับมาจริงๆท่านจะทำอย่างไรครับ จะกลับไปดู
แลเธอดั่งที่ท่านเคยบอกไว้ป่าวครับ  :dookdik21:

ไม่ครับ.....เพราะ

1.ผมมีคนของผมอยู่
2.เธอเลือกเดินจากไปแล้ว

ขอบคุณที่ติดตามนะครับ คุณ TK-Y takyo
 :dookdik2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2012, 10:34:00 PM โดย SK [Real life] »

ออฟไลน์ Tara(การเดินทาง)

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ขอบฟ้า ขอบฝั่ง ความหวัง แผ่นดิน
แอบเข้ามาอ่านของเทพๆทั้งหลายตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่ขอเลือกตอบของคุณ GT เพราะดันไปอ่านเรื่องหื่นๆของคุณด้วย เหมือนอ่านของคนละคนเลย ยอมรับว่าคุณเก่งมาก ที่ผ่านวันเวลาที่เจ็บปวดมาได้ ( เพราะตัวชั้นเองยังผ่านไม่ได้เลย )

ถ้าตอนนี้คุณคบใครอย่างจริงจังก็ขอให้คู่ของคุณยืนยาวนะคะ

ขอบคุณเรื่องราวดีๆที่มาแชร์ค่ะ
การเดินทางของสายลม ที่ไม่รู้ว่าจะหยุดลงเมื่อไร

ออฟไลน์ A Evo X

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
แอบเข้ามาอ่านของเทพๆทั้งหลายตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่ขอเลือกตอบของคุณ GT เพราะดันไปอ่านเรื่องหื่นๆของคุณด้วย เหมือนอ่านของคนละคนเลย ยอมรับว่าคุณเก่งมาก ที่ผ่านวันเวลาที่เจ็บปวดมาได้ ( เพราะตัวชั้นเองยังผ่านไม่ได้เลย )

ถ้าตอนนี้คุณคบใครอย่างจริงจังก็ขอให้คู่ของคุณยืนยาวนะคะ

ขอบคุณเรื่องราวดีๆที่มาแชร์ค่ะ

มินิซีรีย์ตามติดชีวิต ลุง-ป้า   :วางระเบิด

ออฟไลน์ Tara(การเดินทาง)

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ขอบฟ้า ขอบฝั่ง ความหวัง แผ่นดิน
 มันเป็นยังไงหรือคะ เรื่องป้ากับลุง อิอิอิ
การเดินทางของสายลม ที่ไม่รู้ว่าจะหยุดลงเมื่อไร

ออฟไลน์ aobtion echo " ติดคุก. "

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • ต่างจากความฝัน ใกล้เคียงความหวัง
« Reply #350 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 07:14:06 PM »
 xxseedd แอบมาย้อนอ่าน เพราะบางเรื่องของพี่ผมลืมรายละเอียดไป 

มองแล้วก็ย้อนมองตัวเองตัวนี้  xxmsn-cry จะไปต่อ หรือ จะถอย อย่างไหนง่ายกว่ากันนะ