ผู้เขียนหัวข้อ: เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)  (อ่าน 50886 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kilane T T

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ขอบคุณมาก ๆ ครับในประสบการณ์

ขอบคุณสำหรับข้อคิดที่มีประโยชน์

และขอแสดงความเสียใจ  ต่อคุณ จขกท อย่างสุดซึ้ง :onoinjon21
เด็ดดอกไม้    สะเทือนถึงดวงดาว

Change once thinG, Change everythinG

The ButterFly EffecT

Maverick

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
สู้ๆครับ
คงจะมีเรื่องราวทั้งร้ายและดี เข้ามาในชีวิตทุกคน
แค่ขอให้ชีวิตเราทุกคนเจอเรื่องดีมากกว่าเรื่องร้ายเป็นพอครับ

:RABBIT030 :otaku-tui+ :deadsure :onion0sf :6:

ออฟไลน์ abua

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
สู้คราบ สู้ๆๆ  เป็นกำลังจายให้  :RABBIT030

ชีวิตเรายังต้องดำเนินต่อไป หนทางข้างหน้าเป็นไงม่ายรู้
ช่ายว่าจะมีแต่ขวากหนาม แต่อาจจะมีสิ่งที่งดงามรอคุณอยู่ก็ได้   :6:

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
ขอบคุณนะครับสำหรับกำลังใจ  xxspidy

ใช่ครับคนเราย่อมประสบทั้งเรื่องดีและเรื่องร้าย เนอะท่าน Maverick

แต่เรื่องร้ายมันก็เป็นบทเรียนที่สอนชีวิตเราให้เข้มแข็งให้ดำเนินต่อไปอย่างมั่นคงได้

เมื่อเราผ่านปัญหาต่างๆเหล่านั้นมา ปัญหาอาจจะเป็นปัญหาเล็กเลยก็ได้

ปัญหาเรื่องงาน ส่วนตัวบางเรื่อง ผมกลับมองว่าเป็นเรื่องท้าทายในชีวิตได้เป็นส่วนมากแล้ว

เหลือแต่เรื่องความรักนี้แระ ที่ทำไม่ได้สักครั้ง อาจจะเป็นเพราะปมด้อยและบาดแผลเก่า  :จิตตก!

เชื่อเถอะครับ ความรักเป็นสิ่งดี การไม่ได้รับกลับมามันเจ็บ  :glass092

แต่ช่วงเวลาที่คุณให้ความรักความห่วงใยกับคนที่คุณรัก มีความสุขใช่ไหมครับ  :LK-diwoy

ต่อเลยดีกว่า เริ่มใกล้ปัจจุบันแล้วครับ

Part 4 2ก.พ. วันครบการตายของ ต. และความรักครั้งใหม่กับโคโยตี้

วันที่ 2 กพ. 2552 เป็นวันครบรอบวันตายของ ต. 3 ปี

มันยังคงเป็นบาดแผลในใจที่ทำให้ผมเปิดรับคนใหม่ได้ยากมากๆ

จำได้ว่าวันนั้นไปกินเลี้ยงวันเกิดน้องที่ทำงาน

แล้วอยู่ๆร้านก็ดันเปลี่ยนแนวมาเปิดเพลงที่แปะลิงค์ไว้ก่อนหน้านี้

อาการนอยด์+เศร้าเกิดขึ้นในทันใด ซัดเบียร์เหล้ากระจาย เมาดิครับ

ปกติจะมีแค่รถผมที่น้องๆนั่ง แต่วันนี้มีของน้องอีกคัน เออดี

ผมเอยปาก : เฮ้ยมีใครจะต่อไหม
น้องลังเลๆๆ เพราะวันนี้เป็นวันจันทร์พรุ่งนี้ทำงาน
ผมเอยอีกครั้ง : ใครจะไปไม่ไปไม่รู้แต่กรุจะไป คนจะไปขึ้นรถ คนไม่ไปคันนู่น
สรุปมีน้องร่วมหัวจมท้ายด้วยความเกรงใจมาด้วย 3 คน

เข้าร้านปุ๊บนั่งกินเหล้าต่อ น้องๆนั่งงงกับพฤติกรรมผม
อ่าว...เจอเด็กถูกใจแระเรียกๆๆ มาม่าไปไหนว่ะแม่งให้ตามตั้งนานไม่มาสักที แสรดดดดดดดด jed1
เดินไปเรียกเองเลยครับ (ไม่เคยมาก่อนเลย)  :dookdik24:

วันนั้นยอมรับครับถูกใจน้องเค้า คุยถูกคอ

แต่สักพักบอลสวยงามของผมกลายเป็นบอลเถื่อนแถมหื่นอีกต่างหาก  :dookdik26:

ติดอย่างเดียวแม่งโต๊ะไฟสว่างเกิ๊น  :piggy-03

ขอเบอร์ก่อนกลับ ยอมรับจากใจจริงครับ กะผูกปิ่นโตอย่างเดียว  xxseedd
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
หลังจากวันนั้นก็โทรคุยกันไปกินข้าวบ้างไปหาที่ร้านบ้าง

แต่กลับมาเป็นบอลสวยงามแระ :6:

เริ่มรู้จักนิสัยใจคอกันมากขึ้น ผมเริ่มรู้สึกชอบเธอมากขึ้นเรื่อยๆ

ผมเริ่มสงสัยว่าเป็นเพราะรักหรือหลงกันแน่  :dookdik21:

(อย่างที่บอกหลังจากเสีย ต. ไป ผมสร้างกำแพงไว้เยอะ ทั้งทดสอบคนที่ผ่านเข้ามา และตัวเองด้วย)

สิ่งที่ต่างจากโคโยตี้บางคนคือ เธอไม่เคยขอดื่มเลยอย่างมาก 2 ดื่มต่อคืน นั่งรันเวลาอย่างเดียว

ทำงานเอาเงินส่งบ้านอย่างเดียว (ผมเป็นคนไปส่งกับเธอบ่อยๆ)

ไม่ออกไปกับลูกค้าอื่น นอกจากผม และพวก VIP ที่ยังไงก็ต้องไปแต่ไปกันเป็นกลุ่ม

ไปไหนมาไหนก็ไม่เคยขออะไรเลย อย่างมากผมก็แค่เลี้ยงข้าวเธอและน้องสาว ส่วนใหญ่เป็นร้านข้างทางด้วย

จนถึง 14 กพ. พอดีรถผมต้องเข้าศูนย์

อยู่ดีๆวันนั้นก็เดินจากบ้านไปร้านดอกไม้ เกือบ1 กิโล

แล้วเดินต่อไปยังร้านที่เธอทำงานอีก กิโลกว่า  :onoinjon21

เพียงแค่เอาดอกไม้และของชิ้นเล็กไปให้แล้วกลับครับ

ทุกอย่างยังดำเนินต่อไปจนวันหนึ่ง........

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Gt

• *
เธอป่วยผมต้องไป รพ.ตอนตี 4

สรุปผมเฝ้าไข้เธอครับลางานครึ่งวันเฉย (เพิ่งเจอกันครึ่งเดือนนะเนี่ย)

หลังจากนั้นผมไปเฝ้าเธอทุกวัน

จนเธอถามว่าทำไมช่วงนี้เลิกงานเร็วทุกวันเลย (ปกติผมเลิกดึกบ่อยๆ 5 โมงอย่าหวังได้กลับ)

ผมก็ตอบเธอไปว่า ช่วงนี้งานน้อยว่างเลยเลิกเร็ว

แต่จริงๆแล้ว 5โมงเย็น Gee-t เผ่นมาโรงพยาบาลแล้วนั่งเฝ้าถึง 3ทุ่ม4ทุ่มก็ว่าไป จากนั้นบึ่งรถกลับโรงงานครับนั่งทำถึงเที่ยงคืนตี1แล้วกลับไปนอน ไม่ก็นอนโรงงานแมร่งเลย

แต่ผมถือว่าช่วงเวลานี้คุ้มมากๆครับ

เพราะทำให้ผมได้คุยกันหลายๆเรื่องมากๆเรียนรู้กันมากขึ้นกว่าปกติ

จนถึงวันที่เธอกลับไปพักรักษาตัวที่บ้าน

ซึ่งผมไม่สามารถติดต่อเธอได้เนื่องจากมือถือเธอพังจากอุบัติเหตุ

เป็นการทดสอบตัวผมเองแล้วว่าจะรอเธอกลับมาได้ไหม

เมื่อมีหลายคนผ่านเข้ามาในช่วงนั้นและจะคิดถึงเธอไหม

ผลที่ได้ออกมาคือผ่านได้ครับ (จะปรี้อยู่แล้วหยุดเลย  xxseedd)

หลังจากเธอมีเงินซ่อมมือถือแล้ว ก็พอได้คุยกันบ้างแต่บ้านเธอไม่ค่อยมีสัญญาณ

แล้วผมเป็นคนไปรับเธอจากบ้านเพื่อกลับมาด้วย

ออฟไลน์ Gt

• *
Part 5 การเจอครอบครัวของเธอครั้งแรก

แต่คืนก่อนจะไปรับ 2 คืนได้คุยกันนานมาก

เพราะเธอเดินออกมาไกลจากบ้านมากเพื่อโทรคุยกับผม

ก่อนจะจบด้วยเรื่องที่ผมต้องอึ่ง คือ...................

เธอบอกว่าเธอมีลูกแล้ว (ตอนแรกนึกว่าเธอล้อเล่นครับ)

แต่ผมกลับทำตัวแปลกอีกแล้ว เพราะหลังจากวางสายผมใช้เวลาในการยอมรับแค่ 1 คืนเท่านั้น

ผมก็คิดง่ายๆตามแบบของผม คือ

1. ลูกที่เกิดขึ้นมาไม่ได้เกิดจากการทำตัวเหลวแหลก

2. รักเธอไหม ถ้ารักแล้วรักมากพอที่จะรับตัวตนของเธอได้ทุกอย่างรึเปล่า

**อยากสอบถามว่า ผมคิดสั้นคิดเร็วไปป่ะ 555+  xxseedd

หลังจากนั้น 2 วันจึงไปรับเธอที่บ้านครับ

ไปเช้าเย็นกลับประมาณ 600 กว่ากิโลได้

ผมเตรียมใจไปพบสภาพบ้านแน่นอนครับ จากที่เธอเล่าให้ฟัง มันอิมเมจได้แค่โครงร่างคราวๆ

ไปถึงสิ่งที่พบเห็น คือ บ้านอิฐผสมไม้ผสมสังกะสีครับ หลังเล็กๆหลังนึง

เมื่อได้เจอแม่เค้ารู้ได้ทันทีที่เห็นครับ

นี้คือสภาพของคนมีอายุที่ทำงานหนักเอาเบาสู้มาตลอดทั้งชีวิตแน่นอน  :10:

รูปร่างที่ผิดแปลกไปจากคนรุ่นราวคราวเดียวกันจากการใช้งานร่างกายหนัก

เจอลูกของเธอ เออ...เหมือนแม่โพดๆ  :6:

ตอนนี้ผมไม่มีข้อสงสัยใดๆทั้งสิ้นในใจเลย

ว่าทุกคำบอกคำเล่าเธอล้วนเป็นความจริงทั้งหมด  :LK-diwoy

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
ได้ติดตามจากใน story นึง ... มาสู่ story นี้ ...

ติดตาม และคอยเป็นกำลังใจให้ด้วยครับ ...

เห็นด้วยอย่างมาก กับเรื่อง ยาเสพติด ครับ ... ถ้าเป็นไปได้ ก็อย่าไปยุ่งกับมันเลย ...

ฝากข้อคิดนี้ ไปถึงน้องๆ หลายๆคนที่ผมรู้จักด้วยนะครับ ... ต่อให้เล่นขำๆ ...

แต่ถ้าเจอตำรวจจับ ก็ติดคุกได้นะครับ ... ไม่คุ้มหรอก ...

รอติดตามตอนต่อไปครับ ...  :LK-diwoy
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Gt

• *
ตอนนี้เริ่มคบกันเป็นแฟนแล้วครับ  :dookdik1:

กินข้าวกันบ่อยที่สุดเท่าที่เวลาจะตรงกัน

นับวันเธอยิ่งชนะใจผมมากขึ้นทุกวัน

เวลาความสุขล่วงเลยมาจนถึง ปลายเดือน พ.ค. จนมาถึง

คราวที่ผู้มีอิทธิพล คนหนึ่งเข้ามาเกี่ยวข้อง  :meungtayy

ทำให้ผมไม่สามารถติดต่อกับเธอได้ โดนส่งคนมาขู่

ส่วนตัวเธอเองนั้นมาทราบภายหลังว่าโดนปืนจ่อหัว

เรื่องราวมาเกิดก่อนวันเกิดผมเพียงแค่ 1 วัน

ซึ่งเป็นวันที่ผมไปเตรียมการอย่างนึงในวันเกิดผมเอง

เพราะเธอบอกอยากเที่ยวเสม็ดไม่เคยไปเลยอยุ่ 2 ครั้ง

ผมจึงไปจองห้องพักละเตรียมมื้ออาหารเย็นที่ริมทะเลเงียบๆ มุมนึงไว้

อาจจะดูง่ายๆ แต่สำหรับคนอย่างผมฝันไปเถอะที่จะทำให้คนทั่วไป

แต่สุดท้ายสิ่งที่ผมทำไปมันล่มสลาย

โดยตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นเลย เธอไม่รับโทรศัพท์ติดต่อไม่ได้

ผมโทรอยู่เป็นสิบๆครั้งเธอถึงรับ ผมได้คำตอบแค่สั้นๆว่า.......

ท่านผู้นั่นไม่ยอมปล่อยเธอไปแล้วเธอก็ตัดสายทิ้ง  jed1

แล้วผมก็ติดต่อเธอไม่ได้อีกเลย xxmsn-cry

ออฟไลน์ Ex-Mr.Sky :: 9 กระบี่ดุ๊กดิ๊ก ::

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ปลง. Version
 :yoexp51 :yoexp51 :yoexp51 ทำไม ชาว CLV มีแต่เรื่อง เศร้า  :yoexp51

" รัก " หน้าตา เป็นไง

ออฟไลน์ Gt

• *
เศร้ามากครับ

น้ำตาคลอเลย
เราพึ่งเคยเจอกันเมื่อไม่นานมานี้เอง ดูน้องเป็นคนครื้นเครง นิสัยดี อัธยาศรัยดี

ไม่นึกว่าจะมีอดีตอันน่าเศร้าเช่นนี้ เป็นกำลังใจให้ครับ

ชีวิตต้องก้าวเดินต่อไป

สิ่งที่ผ่านมาในอดีต เป็นได้แค่ "บทเรียน และประสบการณ์" ครับ

โอ้ว...ผมดูดีขนาดนั้นเลยเหรอ เอิ๊กๆๆ  :cofc-9drinks

ว่าแต่วันนั้นไม่เห็นฟอร์มเลยอ่ะ รุงี้พาไปซื้อเสื้อดีก่า  :dookdik2:

ออฟไลน์ lM-1980

:6: เป็นกะลังใจให้คับ

:dookdik6: ถ่ายทอดความรัก ที่ ต่างกรรม ต่างวาระ

ออฟไลน์ dometez

• CLV VIP Member
  • ชนเผ่าอินคา
เรื่องเศร้าจังครับ แต่ก็ผ่านมาแล้วทำใจให้เข้มแข็งนะครับ
แล้วมันจะดีขึ้น เพราะเวลามันจะช่วยรักษาเองครับ

ออฟไลน์ Gt

• *
ยอมรับครับนอยด์หนักมาก

มีความถามมากมายอยู่ในหัว งง สับสน

แถมไม่มีใครอยู่ด้วยอาทิตย์นั้น ทั้งรุ่นน้อง ลูกน้อง
เซ็ง.....กินเหล้าครับ

ไปร้านอื่น ร้านเล็กๆร้านนึง ไปนั่งอยู่หลืบครับ

เปิดเรดลิตรมานั่งกิน (ออกตัวว่าคออ่อนครับ)
ขวดแรกหมดไปภายใน ชม เดียว คนเดียว(เป็นไปได้ไง ปกติคงอ้วกไปแล้ว)  :maow!

มาม่า    : “ให้น้องนั่งด้วยไม่ค่ะ”
Gee-t : ไม่ครับ เดียวเจอสนใจจะบอกนะ

แต่แม่งมาหลายรอบแสรดดดดดดดด คนยิ่งมาคุอยู่  jed1

มาม่า    : “นั่งคนเดียวเหงานะ เรียกน้องเถอะ”
Gee-t : เออ....ขอโทษนะครับ ถ้าร้านนี้นั่งกินเหล้าอย่างเดียวแล้วไม่เรียกเด็ก นี้ไม่ได้ใช่ไหมครับ จะได้เช็คบิล  :wakkk!

ที่เหลือข้ามไปแระกันครับ สรุปเหล้าหมดไป 2 ขวด อ้วกสมใจครับ  :yoyo016

ผ่านการลางานมานั่งเมาเหล้ายุ 5 วันติด  :onion290w

ผมยังได้รับข่าวคราวมาบ้างจากเด็กในร้านคนอื่นๆ

ว่าเธอเองยังมาทำงานทุกวันเหมือนปกติ แต่ไม่ค่อยเฮฮา และเมาบ่อยขึ้น   :singleso-noiy

คงมีหลายคนสงสัยว่าทำไมผมไม่ไปที่ร้าน
1.   ถ้าไปแล้วเกิดเรื่องมันไม่ดีต่อเธอแน่นอนครับ เพราะเธอยังต้องทำงานยุในจังหวัดนี้
2.   ผมคงจะนอยด์หนักกว่าเดิมแน่ๆ
3.   ลงขวดหมดไปแล้วครับ
4.   กลัวใจตัวเองครับ

ออฟไลน์ Gt

• *
จนเวลาล่วงเลยไป 27 วัน  xxseedd

ผมเริ่มรับสภาพได้มากขึ้น + ความคิดถึงทีมันเริ่มล้นทะลักออกมาทุกวัน

ผมจึงตัดสินใจไปที่ร้านเธอ  :raddds21 โดยจองโต๊ะไว้ในมุมมืด

เพราะผมต้องการแค่ไปเห็นเธออยากรู้ว่าเธอเป็นอย่างไรบ้าง

เมื่อผมไปถึงร้านผมตรงดิ่งไปที่โต๊ะให้เร็วที่สุดครับ

สั่งเบียร์มานั่งกิน มองหาเธอ จนสุดท้ายก็เจอครับ

เธอนั่งกับลูกค้าประจำ ผมก็นั่งดูบรรยากาศไปเรื่อย

แต่สุดท้ายก็แพ้ใจตัวเองเปลี่ยนโต๊ะครับ เขยิบเข้ามาใกล้อีกหน่อย ก็มันเห็นไม่ชัดนิ  xxseedd

เมื่อถึงรอบเธอขึ้นเต้นดันใกล้ผมด้วยซิ ใจเริ่มกลัวเธอเห็น

เฮ้อ.....ยิ่งมองนานๆใจผมเริ่มหวั่นไหว คิดถึงภาพเก่าๆ

อยากให้มันหวนกลับมา  xxmsn-cry

เมื่อเธอเต้นเสร็จก็เดินลงมาเป่าแอร์ให้เหงื่อแห้งตามปกติที่ทำประจำ

ง่ะ...เก๊าอยากเช็ดเหงาให้เหมือนทุกครั้งที่เธอนั่งกับผม  :จิตตก!

แล้วเธอก็เดินกลับไปที่โต๊ะแขก

ผมก็นั่งกินเบียร์ไปเรื่อยๆด้วยอาการซึมๆ

จนจู่ๆรู้สึกตัวอีกทีก็มีคนมานั่งข้างๆ  :dookdik15:

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
อ่ะเจ๊ย ... มีคนมานั่งข้างๆ ด้วย ... มาคอยแอบลุ้นครับ ว่า จะเป็นตัวละครตัวไหน ...  :LK-diwoy
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Gt

• *
ใช่ครับ

เธอมานั่งอยู่ข้างๆผมไม่รู้นานเท่าไรแล้ว  :dookdik15:

เพราะผมมั่วตกลงไปในห้วงความคิดของผมอยู่

เธอนั่งก้มหน้าน้ำตาคลอครับ  xxmsn-cry

เฮ้อ.....เห็นแล้วใจหายครับตัวชาเลยผม

เธอยังนั่งก้มหน้าอยู่อย่างนั้น

จนผมเอยด้วยน้ำเสียงที่สั่นเครือว่า.... “ตัวเอง เป็นไงบ้าง”

เธอจึงเงยหน้าขึ้นมา ตอบว่า “อืม..ก็โอเคอยู่ พี่ล่ะค่ะ”

ผมจึงตอบตามความจริงไปว่า “เพิ่งพื้นตัวได้ แต่ตัวเองโออยู่ก็ดีแล้วค่ะ” พร้อมลูบหัวเธอแบบที่ผมทำทุกที

แต่แล้วเธอก็ต้องเดินกลับไปโต๊ะแขก สงสัยเธอมานั่งนานแล้วอ่ะแต่ผมไม่รู้ตัว ได้คุยแค่นิดเดียวเองแต่............  :จิตตก!

กำแพงผมที่เพิ่งเริ่มก่อพังลงมาเหลือเพียงเศษธุลีในพริบตา

จากคนโทรมๆที่เด็กในห้องน้ำมันแซวว่า “พี่หายไปนานเลย ไหงโทรมงี้ จะปรี้อ่ะพักผ่อนบ้าง”   :9:

แสรดดดดด.......เดี๊ยะเมิงไม่รู้เรื่องไรเลย

กลับมาเป็นคนที่เริ่มมีชีวิตชีวาขึ้นมาทันที  jed19

ผมเดินไปเรียกน้องสาวเธอมาคุย ได้ความว่าผู้มีอิทธิพลเริ่มห่างไปแล้ว

ผมเดินไปหามาม่าทันที “เจ๊...... ผมรันต่อนะ ถ้าให้ใครตัดหน้า มีเคืองอ่ะ”  :piggy-03

(ในร้านนี้ผมไม่เคนรันใครนอกจากเธอครับไม่ว่าเธอจะอยู่หรือไม่อยู่ ช่วงเธอกลับบ้านผมก็นั่งคนเดียวมีน้องโคมาแวะทักทายบ้างก็เท่านั้น)

ผมก็นั่งรอเวลาไปเรื่อยๆ เริ่มย้ายไปโต๊ะสว่างแระมีน้องเข้ามาทักบ้างเล็กน้อย

จนตี 1 กว่า ลูกค้ากลับ อ่าวเจ๊....หายไปไหนแสรดดดด อีกอย่างแล้วเธอหายไปไหนหว่า

สักครู่....เธอเดินมาพร้อมเจ๊.... ดีมากงี้รักตายเลย  :raddds21

แล้วก้อเป็นเวลา 3 ชมกว่าที่เราได้กลับมานั่งด้วยกัน

กลับพูดคุยกันไม่เยอะมากครับ นั่งกุมมืออย่างเดียวเลย แต่มันชุ่มชื่นหัวใจบอกไม่ถูก  :dookdik13:

มีแค่คำนึงที่เธอบอกซ้ำแล้วซ้ำอีกว่า “เบอร์พี่ จ.ยังจำได้ตลอดแต่ไม่กล้าโทร”

หลังร้านปิดไปนั่งกินข้าวกันในรอบ 1 เดือน  xxshy

หลังจากนั้น.........เราก็กลับมาคบกันต่อ อย่างหลบๆซ่อนๆ

เวลาที่แสนสุขได้กลับมา เธอพยายามที่จะตัดการติดต่อบางทางเท่าที่ทำได้

ช่วงนั้นเรากายเธออ่อนแอมาก ผมซื้อแบรนให้กินทุกๆวัน โดยผมกินมาม่า 555+  xxseedd

ร้านปิด 6 โมงเช้าทุกวัน เธอจะตื่นมาก็เกือบ 6 โมงเย็นแล้ว

ช่วงเวลาแสนสุขที่ได้ดูแลคนที่เรารัก  :LK-diwoy แม้มีเวลาอยู่ด้วยกันน้อย

แต่มันก็สุขได้เพียงไม่นาน  :yoexp51

ออฟไลน์ Gt

• *
ขอยอมรับครับว่าเขียนบรรยายลำบากเพราะมีบุคคลเกี่ยวข้องเยอะ ไม่อยากให้มีผลกับชีวิต

ขออภัยถ้าอ่านไม่รู้เรื่อง และอาจสื่อได้ไม่เต็มที่

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
โอ้ว...ผมดูดีขนาดนั้นเลยเหรอ เอิ๊กๆๆ  :cofc-9drinks

ว่าแต่วันนั้นไม่เห็นฟอร์มเลยอ่ะ รุงี้พาไปซื้อเสื้อดีก่า  :dookdik2:

ใส่ไปก็เท่านั้น ว่าที่แม่มันมาด้วย ทำอะไรได้

ตอนนั้นอะว่าที่ ตอนนี้อะ แม่จริงๆ ละ :cofc-9drinks
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

จะบอกว่าอ่านรู้เรื่องครับ ไม่ต้องกังวลครับ รีบมาต่อนะครับ  xxmsn-cry