ผู้เขียนหัวข้อ: ทำความรู้จักกับ CLV Sponsor Gallery กันก่อนซักนิดครับ  (อ่าน 3160 ครั้ง)

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
ห้อง CLV Sponsor Gallery เกิดขึ้นมา เนื่องจาก ความคิดที่จะรวบรวม Gallery ของสาวๆ ในแต่ละร้าน
ที่ได้สนับสนุนทาง Website CLV ด้วยการเป็น Sponsor ให้กับทางเรา ...

ดังนั้น เราจึงต้องการที่จะเพิ่มสิทธิพิเศษ ให้กับร้านต่างๆ ที่ช่วยสนับสนุนให้กับเรา
ด้วยการ ตั้งห้อง CLV Sponsor Gallery ขึ้นมา เพื่อให้ เป็นแหล่งในการประชาสัมพันธ์ และ
เป็น Gallery สำหรับ รวบรวม รูปภาพ ของน้องๆ โคโยตี้ / พีอาร์ / รีเซฟชั่น / แบ๊คอัพ / นักร้อง ฯลฯ
เพื่อให้ ชาว CLV ได้มีโอกาส ในการ เข้ามาดูรูปภาพน้องๆ ของร้านต่างๆ ได้อย่างเป็นหมวดหมู่
และง่ายดายมากขึ้น ...

ก็คิดว่า ไอเดียของห้องนี้ น่าจะเป็นที่ถูกอกถูกใจ ของบรรดาสมาชิก CLV กันนะครับ ...

ส่วนน้องๆ ของร้านต่างๆ ทางเรา จะทยอยเอามาลงเพิ่มเติมให้นะครับ ...

แต่เนื่องด้วย ตอนนี้ เรายังติดเรื่อง Meeting ครั้งที่ 12 ของพวกเรา
ที่จะมีขึ้นในวันเสาร์ที่ 12 กันยายนนี้ ที่ร้าน Soprano ดังนั้น
อาจจะ Update ช้านิดนึงนะครับ ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย :LK-diwoy

กฎ กติกา ของห้องนี้คือ ... ทางเรา จะ updated รูปน้องๆ ลงในกระทู้ถัดไปเรื่อยๆครับ ...
เพื่อให้ท่านสามารถเห็น รูปน้องๆ ได้ต่อเนื่องกันไปเรื่อยๆ ...โดยไม่สะดุดอารมณ์
โดยเราจะทำการ edit กระทู้ของ ท่านที่ตอบ rep ที่เราต้องการที่จะแทรกรูปลงไป
และทำการ ใส่รูปลงไปใน reply ของท่านเลยนะครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2009, 09:58:10 AM โดย 卐CoYoTy_FaNcLuB♪ »
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

ออฟไลน์ PheoniX (นกไฟ จากนี้ไปจนนิรันดร์ใจฉันมีเพียงเธอ)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หน่วยเก็บ คนหมดแรงเดิน
เห็นด้วยครับ

:koyubi-diwa :koyubi-diwa
Keep Walking

You will never walk alone

ก้าวต่อไป เพราะคุณไม่ได้เดินเพียงคนเดียว
http://img37.imageshack.us/i/newphoenix2.jpg/

ออฟไลน์ Adagio Cantabile

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • do it gracefully!!
รอ ของ Nev อยู่ครับ  :dookdik24:

BB PIN 280DABC4

ออฟไลน์ ~@ DiscrepancY - เก้าหาง @~

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • !!! CunninG TrickY !!!
ตาม update ด้วยนะครับว่าน้องๆย้ายร้านหรือเปล่า
เพราะตัวอย่างที่เคยเจอเช่นน้อง ยูมิ - pin up girl ของ CLV
ยังมี user ใหม่ๆไปตามหาตัวน้องที่ร้าน กระฉูด อยู่เลยนะครับ

ด้วยจิตเคารพ
~@ Faith in the decision....No matter what will be @~

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
ตาม update ด้วยนะครับว่าน้องๆย้ายร้านหรือเปล่า
เพราะตัวอย่างที่เคยเจอเช่นน้อง ยูมิ - pin up girl ของ CLV
ยังมี user ใหม่ๆไปตามหาตัวน้องที่ร้าน กระฉูด อยู่เลยนะครับ

ขอบคุณคร้าบ  :LK-diwoy
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ ~ DarkSoda ~

• นอน

เปงคนนุงที่ตามไปหายูมิที่กระฉูดละมะเจอ ฮ่าๆๆๆ
 :cofc-9drinks :cofc-9drinks

~DarkSoda~

ออฟไลน์ Ar@gon

• Work Hard ! Drink Hard !
 :dookdik6: เยี่ยมครับ เป็นการขอบคุณสปอนเซอร์ไปในตัว
You will never walk alone!

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
กรุณาดูวันที่ตั้งกระทู้กับวันที่เปิดเข้าไปดูกระทู้ในห้องนี้

ด้วยนะครับว่าห่างกันกี่วัน

linkโดนลูกธนูปักหัวเข่า ตายไปก็เยอะ

โฮสโดนลูกธนูปักหัวเข่า  ล่มไปก็แยะ

:dookdik26:
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..