ผู้เขียนหัวข้อ: ปล่อยให้พี่ๆรอมานาน หนังไตรภาค -SpeeDy- กับน้องB ขอเสนอเป็นตอนสุดท้าย  (อ่าน 80666 ครั้ง)

ออฟไลน์ -SpeeDy-

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • เซิ้งเพื่อเว๊ปดิว่ะ !!
อย่า ไป เชื่อ คำพูด ที่ คนอื่นพูดไว้
ถ้าเราไม่ได้ยินเองกับหูเราครับ

ตามนั้น
ผมก็แซวเล่นไปงั้นแหละครับ หวังว่าพี่ Gee-T  คงจะไม่โกรธนะ  :yoexp51

เพราะพี่ๆผม แต่ละคนบอลสวยงามทั้งนั้นอยู่แล้ว

จริงมั้ยครับท่าน Maverick  :วางระเบิด

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
ผมก็แซวเล่นไปงั้นแหละครับ หวังว่าพี่ Gee-T  คงจะไม่โกรธนะ  :yoexp51

เพราะพี่ๆผม แต่ละคนบอลสวยงามทั้งนั้นอยู่แล้ว

จริงมั้ยครับท่าน Maverick  :วางระเบิด

เก๊าบอลคลาสิกสมัยเปเล่นู่นเลย  :dookdik24:

สวยงามยามชนะ บอลฟายยามแพ้  :บอมบ์
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

Maverick

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

รูปหล่อ อย่าง Speedy นะไม่ต้องมาหัดเล่นบอลหรอก
เพราะเป็น  เซิ้ง King น่ะ ใช้ศิลปะทดแทนกีฬา  ได้ ยู้

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
รออ่านอยู่นะท่านเทพเซิ้ง  :dookdik2:

ออฟไลน์ NK

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
มี ตอนจบแล้ว นิ ว่ะ มาต่อดิ ร้อนๆ นิหว่า 55555+
คนเรา ถ้าไม่ช่วยตัวเอง แล้วใครจะมาช่วยเรา

ออฟไลน์ ปลายฟ้า...

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ฮ่าๆๆๆๆ....... ลัลล้า......
ขอบคุณสำหรับบทเซิ้ง...

ออฟไลน์ Dr.k

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
    • สอนศิลปะ
รออ่านอยู่นะ ขอบคุณมากครับ