ผู้เขียนหัวข้อ: Rayong night life  (อ่าน 56741 ครั้ง)

ออฟไลน์ TK-Y ( ใจเธอเป็นของฉันคนเดีียว )

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • อย่าให้อะไรมาทำให้ความรักต้องพังลง เพราะต้องมีหนึ่งคนชีวาวาย
Re: Rayong night life
« Reply #140 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2012, 10:36:41 PM »

ระยอง  :yoyo-023. น่าเท่วดีเนอะ  jed15

ไว้มีโอกาสให้ท่า GT  พาไปเท่วบ้างนะครับ.    :ILPหื่น!
ยังไม่ไปไหน หัวใจของเธอฉันยังดูแลอยู่

ออฟไลน์ A Evo X

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #141 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 07:15:59 PM »

ระยอง  :yoyo-023. น่าเท่วดีเนอะ  jed15

ไว้มีโอกาสให้ท่า GT  พาไปเท่วบ้างนะครับ.    :ILPหื่น!

ติด  :pomjorksard ไปแล้ว  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

ออฟไลน์ TK-Y ( ใจเธอเป็นของฉันคนเดีียว )

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • อย่าให้อะไรมาทำให้ความรักต้องพังลง เพราะต้องมีหนึ่งคนชีวาวาย
« Reply #142 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 02:23:40 AM »
ติด  :pomjorksard ไปแล้ว  :cofc-9drinks :cofc-9drinks

หนีเท่วก็ได้นิ ผบ.ม่ายรู้หรอกเกิ๊บ.   xxhaha
ยังไม่ไปไหน หัวใจของเธอฉันยังดูแลอยู่

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #143 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 08:52:21 PM »
เหอะๆๆ......... :หัวแตกแสรด!
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

« Reply #144 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 07:26:53 PM »
ตอนนี้มาแรดอยู่ชลบรี แวะไปขอลายแทงท่าน GT ดีกว่ามั้ยเนี่ย????

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #145 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 12:15:37 PM »
ตอนนี้มาแรดอยู่ชลบรี แวะไปขอลายแทงท่าน GT ดีกว่ามั้ยเนี่ย????

แนะนำร้านคงได้
แต่ลายแทงคงไม่มี เพราะ เก๊าไม่ได้แรดแล้วอ่า
 :LK-diwoy

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

« Reply #146 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 12:01:24 PM »
  ขอบคุณครับที่มาตอบ แต่วันนั้นงานเข้า เลยต้องเก็บความแรดเอาไว้ (นอยด์ดีกว่า )

ออฟไลน์ ttd

« Reply #147 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 03:26:28 PM »
วันก่อนมีโอกาสเท่วที่ระยองคับ  :dookdik26:

ก็อาศัยข้อมูลจากมู้นี้เลย ยังงัยก็ขอบคุณอีกครั้งนะคับ  :6:

การบ้านเล็กน้อยเป็นข้อมูลคับ  :yoyo-056

คืนวันพฤหัส ณ ระยอง เมืองอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ของเมืองไทย ผมและรุ่นน้องได้พบปะและทานข้าวกันก่อนจะตัดสินใจไปต่อกัน

ผมจำได้ว่าที่ระยองนี้มีร้านโค 2-3 ร้านที่น่าสนใจ ตอนนั้นจำได้แต่ sky และ center คับ  xxseedd

ก็เลยตัดสินใจขับรถดูกันก่อน มาถึงร้านแรกเลยคับ sky เป็นร้านเล็ก ๆ ดูผ่าน ๆ อาจจะเข้าใจว่าเป็นแนวเกะหัวแตก xxseedd

ที่จอดรถหลังร้านมีมากมายคับ สะดวกดี พอเห็นร้านแว๊ปแรก ไม่โดนคับ เลยตัดสินใจไปดู center  :LK-diwoy

พอมาถึง โอ้ววว แม่จ้าววว ร้านใหญ่มาก (จากหน้าร้านนะคับ)  xxseedd มีน้อง ๆ พีอานั่งหน้าร้านอยู่ในตู้กาจก  :dookdik1: :dookdik1:

โดนคับโดน ร้านนี้เลย ดูดีมีสกุล  :dookdik26: ก็เลยตัดสินใจเลือกร้านนี้คับ  :yoexp52

แต่ ..........โชคไม่เข้าข้างคับ วันนั้นรถเยอะมากกกก แทบไม่มีที่จอดรถเลยคับ  :singleso-noiy ก็เลยกลับไปที่ร้าน sky โดยหวังว่าจะได้เจอช้างเผือกบ้าง  xxseedd

ออฟไลน์ ttd

« Reply #148 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 04:08:30 PM »
ร้าน sky เป็นร้านเล็ก ๆ ไม่มีห้องเกะ ห้องวี มีแต่ห้องรวม แต่โซฟาเยอะมาก โดยเฉพาะมุมอับ  :yoexp52

ร้านจะมืดเป็นพิเศษ ไอ้ผมก็สายตาสั้น ธรรมดาก็มองยากอยู่แล้ว เจอร้านมืด ๆ อย่างนี้แอบหวั่นจะสอยเอา  :เงือกแสรด! มาเคียงกาย

พอหาที่นั่งได้ มาม่าก็มาแนะนำข้อมูลต่าง ๆ ให้ และเชียร์เด็กตามสไตล์

ผมก็ถามแกว่า มืดขนาดนี้มันจะเลือกถูกได้ไงคับ แกบอกเด๋วเรียกมาให้ดูแล้วจาเอาไฟส่องหน้าให้เห็นชัด ๆ  :piggy-002

น้องผมบอกเด๋วขอดูก่อน แต่จากที่ผมประเมิน มันคงเขิน มากกว่าเลยบอก มาม่า ให้เรียกเด็กมาเลย (ใจก็อยากเห็นโคที่นี่ด้วย  :dookdik1:)

มีเด็กมาให้เลือกประมาณ 10 กว่าคน (ทะยอย ๆ มาครับ) ผมก็ให้้น้องเลือกก่อน  :kulorpa' แต่น้องผมมันก็เรื่องม๊าก มาก  xxsard

หลายครั้งผมเห็นน้องหุ่นดี ๆ น่าตาพอประมาณ ผมงี้อยากจะชี้ แต่ไอ้น้องผมดันบอกมาม่าว่ายังไม่โดน แสรดดดด  xxsard น้องแม่มสะบัดตูดจากไปเลย  :จิตตก!

ต้องยอมรับว่าที่นี่มีเด็กหน้าตาใช้ได้หลายคนเลยทีเดียวครับ  :6:

สักพักก็มีน้องหน้าตาจิ้มลิ้ม ตัวเล็ก ๆ มาอยู่ในตัวเลือก หุ่นกระทัดรัด แม้จะตัวเล็กแต่ก็มีเนื้อหนังมังสาคับ  :dookdik1:

ผมรอดูท่าทีน้องผมสัก 5 วิ (แน่ใจว่ามันไม่เลือกแน่แระ) ผมบอกมาม่าทันควัน เอาน้องคนนี้  :dookdik26:

ออฟไลน์ ttd

« Reply #149 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 04:30:22 PM »
เมื่อได้น้องนางมานั่งเคียงข้าง ผมก็เริ่มสร้างมุมส่วนตัว (555 ส่วนนึงคืออยากให้ไอ้น้องเรื่องมากของผมมันตัดสินใจสักที) แต่จนแล้วจนรอดมันก็ไม่เลือกซ๊ากที

ก็เลยถามมันว่าชอบแบบไหนก็บอก มาม่า ไปเลย ไม่ต้องอาย  :มานี่ดิ๊! มันมองหน้าผม พร้อมกับควักมือถือมากด ๆ แล้วก็พูดว่า "ผมจะเอาแบบนี้" พร้อมกับยื่น

มือถือให้ผมดู โอ้! เจร้สสสส นี่มันรูปนางแบบที่ไหนวะเนี่ยเฮ้ยยย ในใจผมคิดว่ามึงคงเจอคนหน้าตาแบบนี้ในร้านนี้หรอก แต่ปากก็บอกกะมันว่า "มึงลองเอาให้มาม่า

ดูก่อน เผื่อมีใกล้เคียง" ไอ้น้องผมก็เรียกมาม่ามาพร้อมกับโชว์รูปให้ดู มาม่าเห็นรูปก็อึ้งไปนิดพร้อมกะตอบว่า "แบบนี้คงหาลำบากอะคะ"

หลังจากได้ยินดังนั้นไอ้น้องผมก็ทำหน้าเซ็ง ๆ พร้อมกะนั่งซดเหล้าต่อ ผมเห็นมันเจ็ง ๆ ก็เลยถามน้องข้างกาย (ขอเรียกน้องว่า น้องเอว ละกัน เพราะเอวเธอเวลาเต้นนี่ โอ้ พริ้วได้อีก  :dookdik24:) ว่ามีเด็กน่ารัก ๆ แนะนำให้ไหม เธอก็ตอบว่าเธอไม่ค่อยรู้จักใคร และก็กลัวไม่ถูกใจ ผมก็เลยไม่ได้ถามต่อ

บรรยากาศตอนนั้นก็เรื่อย ๆ คับ ผมก็ไม่อยากจะสนุกคนเดว ก็นั่งชนแก้วกะน้องมันเป็นส่วนใหญ่ สักพักน้องเอวก็เสนอว่า ลองเรียกน้อง ? ดูไหม น่ารักดีนะคะ

ผมก็บอกไปว่าตามนั้น เรียกมาหน่อย เธอก็บอก มาม่าให้เรียกน้อง ? มาให้ยลหน่อย ไม่ถึงนาทีน้อง ? ก็มายืนตรงหน้าผม โอ้ววว เจร้สสสส น้องมีออร่ามั๊กมัก

ตัวเล็กพอ ๆ กะน้องเอว แต่ดูอวบกว่า ขาวกว่า หน้าคมกว่า  :อึ้งแดก! เห็นแล้วปิ๊งเลยค๊าบบบบ  :singleso-noiy

ออฟไลน์ ttd

« Reply #150 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2012, 04:40:50 PM »
ผมมองหน้าน้อง ? แล้วหันไปดูปฏิกิริยาไอ้น้องผม ไม่พลาดคับ มันบอกเอาคนนี้ ....ป๋มแอบอิจจ๋าาาาาาาาาาา  :yoexp51

น้อง ? มองหน้ามาม่าแล้วพูดว่า "นู๋นั่งแล้วค่ะ"  :dookdik15: สลดละสิงานนี้ ดูท่าไอ้น้องผมจะเซ็งพอตัว

ผมก็เริ่มทำความรู้จักกับน้องเอว ไปเรื่อย ๆ สุดท้าย ไอ้น้องผมก็เรียกเด็กจนได้ เธอคนนี้น่าตาดูน่ารักพอตัว แต่หุ่นงี้ สวดยอดเลยค๊าบ เอวเล็ก สะโพกงอน ๆ ขาเรียว ๆ เห็นแล้วคิดถึงน้องขาที่ pimp เป็นยิ่งนัก   :yoyo024

สำหรับเพื่อน ๆ ที่อยากจะลองมาเที่ยวที่ระยอง ผมคิดว่าร้านนี้เป็นทางเลือกนึง เด็กอาจจะเทียบกับโคใน กทม ไม่ได้ แต่ก็น่ารักอยู่พอตัวคับ  :GoFL

ตัดฉากกลับมาที่คู่ผมกับน้องเอว  :dookdik26: :dookdik26: ท่านใดเคยอ่านการบ้านที่ผมเคยส่งครั้งก่อน ผมอยากบอกท่านว่า น้องเอวที่หน้าตาจิ้มลิ้ม

เหมือนเด็กมัธยมใจแตกคนนึง มีความแรงที่ได้ด้อยไปกว่าน้อง ๆ ที่พิ๊มเลย (อาจจะแรงส์ก่า อีกตะหาก  :dookdik26:)

tumpower

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #151 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 04:21:59 AM »
อยากไปมั่ง ขอพิกัด และราคาหน่อยคับ :yoyo024

ออฟไลน์ ttd

« Reply #152 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2012, 11:59:02 PM »
อยากไปมั่ง ขอพิกัด และราคาหน่อยคับ :yoyo024

คร่าว ๆ นะคับ พอดีจำไม่ได้ทั้งหมดอะครับ วันนั้นเปิดเรดขวดลิตร รันเด็ก 2 คน (5 ทุ่ม - ตี 3 ครึ่ง) บวกตากีล่าอีก นิดหน่อย ราคารวม 4000++ คับ

ส่วนพิกัดของร้าน ดูได้จากแผนที่ของ SK คับ คร่าว ๆ ก็คือมาตามถนนสายล่างครับ ร้านอยู่ติดถนนเลยครับ แหะ ๆ เนื่องจากไม่ใช่คนพื้นที่คับ เลยเรียกไม่ค่อยถูก

ต้องขออภัยคับ  xxspidy ฝากทั่น SK ช่วยชี้เส้นทางอย่างเป็นรูปธรรมด้วยคับ  :6:

ออฟไลน์ ttd

« Reply #153 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 12:52:09 AM »
เนื่องจากแปลกถิ่นผมจึงลองดูิเชิงน้องเอวไปก่อนว่าสามารถนัวได้แค่ไหน คุยกันสักพักน้องก็ขอตากีล่า (ที่นี่ต้องจ่ายสดนะครับ แต่ข้อดีคือน้องขอเต็มที่ได้คืนละ 8 เท่านั้น มากกว่านั้นน้องก็ไม่ได้อะไร) ผมก็ให้ครับ แต่บอกน้องว่าต้้องเป็นตากีล่านะ อย่าเนียนเอาน้ำเปล่า สไปร ไรงี้  :piggy-03

น้องบอก "อย่างนู๋ไม่มีเนียนค่ะ" เคร ๆ งั้นจัดไป 5 เลย ทีเดียวเลยนะ อยากได้มากนัก หึ หึ เอาให้เมาเลย  :dookdik2:

พอได้ครบ 5 ผมก็บอกน้องว่า "พี่ให้แล้วนะ ต่อไปน้องให้พี่บ้าง"  :yoyo-004

น้องเอว ไม่ไ้ด้รู้สึกหวาดหวั่นแต่อย่างใด "พี่อยากได้ไรอะ"

"พี่อยากให้น้องยกเหล้าหมดแก้วอีก 2 แก้ว"  :dookdik26:

"โห นี่จะมอมนู๋เหรอ"

ผมตอบไปเลยครับ "ใช่แล้วจ้า" น้องก็ยกหมดคับ โห คอแข็งเหมือนกันแฮะ  xxsad

พอน้องเริ่มมึน ๆ ตา เยิ้ม ๆ ผมก็เริ่มลวนลามเธอด้วยวาจา  xxhaha "น้องเอวทำไรให้พี่ตื่นเต้น ๆ หน่อยดิ"

น้องเอวไม่รีรอคับ เธอหอมแก้มผม ค่อย ๆ ขยับเข้าใกล้ใบหูผม แล้วน้องก็ลงลิ้นไปที่หูของผม เจร้สสสสสสส เสียวโคร๊ตตตตตต

ยังคับ ยังไม่หมด เธอแอบปลดกระดุมเสื้อผม แล้วค่อย ๆ ซบพร้อมกับดูดนมผม ซี๊ดดดดดดดด ม๊วกกกกกกกกกกกกกกกกก

เธอมีอายนิดหน่อยคับ เธอค่อย ๆ กลับมาอยู่ในท่าปกติ ยิ้มๆ หน้าเธอตอนยิ้มเหมือนเด็กเรียบร้อยเลยคับ 555 ผมอดคิดถึงหนังโป๊แนวโลลิ ไม่ได้  xxohmy

« Reply #154 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 03:17:02 AM »
น่าไปลองบ้างนะครับ ที่นี่

ออฟไลน์ Gt

• *
« Reply #155 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 05:24:02 AM »
SKY ยังไงก็ตากีล่าแท้ ไม่ใช่ The love ครับ
แต่ร้านนี้เป็นมาตั้งแต่นมนานแล้ว ให้เช็คมิกซ์ดีๆ
เพราะเด็กเสริฟได้ส่วนแบ่ง

นอกนั้นโอยุสำหรับคนมาต่อเพราะปิดเช้าครับ

:yoexp52

ออฟไลน์ singori

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #156 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 08:59:18 PM »
Center กับ Platinum เจ้าของเดียวกันครับ น้องๆก็เกรดเดียวกันครับ  :yoexp52

ออฟไลน์ Gt

• *
« Reply #157 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 10:39:36 PM »
ว่างๆจะมาอัพเดทกะแก้ไขแผนที่ให้นะ

:dookdik24:

ออฟไลน์ Badseed [Jail Addict]

• นักรบ ดอยหมึง...แก๊งค์ ภูธร
« Reply #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 12:33:18 AM »
ว่างๆจะมาอัพเดทกะแก้ไขแผนที่ให้นะ

:dookdik24:

แล้วเมื่อไหร่จะว่างหละ  :dookdik2:

บางเรื่องของชีวิตที่ต้องเรียนรู้ด้วยตัวเอง
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,5693.0.html

ออฟไลน์ ULB (Somewhere I Belong)

• CLV Angel
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • จะไปตามหารักที่ไหน ก็ในเมื่อรักนั้นอยู่รอบๆตัวเรา
« Reply #159 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 03:20:13 AM »
แล้วเมื่อไหร่จะว่างหละ  :dookdik2:

แวะมาฮา.  xxhaha  :somnamna
อย่าคิดว่ารักจะเหมือนละคร ที่ฉากจบทุกตอนจะแฮปปี้ Happy Ending