ผู้เขียนหัวข้อ: อดีตที่เป็นบทเรียน กับชีวิตกลางคืน ที่ทำให้ผมเกือบตาย  (อ่าน 210247 ครั้ง)

ออฟไลน์ kobzapza

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ชิว ชิว
 :Yingmang! *-* เราต่างรับรู้ถึงรสสัมผัสที่มีให้แก่กัน  ร่างกายของเราทั้งสองตอนนี้ไม่เหลือสิ่งปกปิดอยู่แล้ว ทุกทุกอย่าง

ก็ดำเนินต่อไปตามวิถีทางที่มันควรจะเป็น  (พอแล้วไม่ต้องลุ้นกันมาก  สงสารคนเขียนบ้าง)  ผมลึกขึ้นมาดู

นาฬิกา  ซึ่งตอนนี้ตีสองกว่าแล้ว  พิมนอนกอดผมอยู่   ผมนอนคิดเรื่องที่เกิดขึ้นระหว่างผมกับพิม    นี่ผมรัก

พิมหรือนี่   หรืออาจเป็นเพราะความเหงา   แต่มันจะเป็นอะไรก็ชั่ง  แต่ที่แน่ๆเราสองคนถือว่าเป็นคนๆเดียวกันแล้ว

ผมคงจะต้องดูแลเธอ  จะไม่ให้เกิดเหตุการณ์แบบนกขึ้นอีก

พิม   กบตื่นนานหรือยัง

กบ   เพิ่งตื่น  เลยนอนเล่นคิดอะไรเรื่อยเปื่อย

พิม    พิมรักกบนะ  แล้วกบรักพิมบ้างหรือเปล่า

กบ    รักสิ  ไม่รักกบคงไม่ทำแบบนี้  ผมตอบพร้อมกับหอมแก้มเธอ

พิม    กบ  พิมขออะไรสักอย่างนึงนะ

กบ    ขออะไรหรอพิม

พิม    พิมยังไม่อยากให้ใครรู้เรื่องของเรา  พิมยังไม่พร้อมที่จะบอกใคร

กบ    แล้วแต่พิมก็แล้วกัน   แต่ถ้าพิมต้องการที่จะเปิดเผย กบก็ไม่ว่าอะไรพิมนะ  กบพร้อมที่จะรับผิดชอบพิม

พิม    มันไม่เกี่ยวกับการรับผิดชอบหรอก  กบอายุยังน้อย  พิมอยากให้อิสระกบมากกว่า  ไม่จำเป็นที่จะเอาชีวิต

มาติดไว้กับพิม  พิมไม่ต้องการแค่คำว่ารับผิดชอบหรอก  พิมรู้นะต้อนนี้กบไม่ได้รักพิมหรอก  อาจเป็นเพราะกบเหงา

มากกว่า   เอาอย่างที่พิมบอกก็แล้วกัน  ตอนนี้เราคบกันแบบนี้ไปก่อน  อีกอย่างพิมก็สงสารนกมันด้วย ขอเวลาอีกหน่อย

ก็แล้วกัน  คนเรานะกบ  ถ้าเกิดมาคู่กันยังไงมันก็ต้องคู่กันอยู่วันยังค่ำ

*-*     ผมฟังที่พิมพูดมาทั้งหมด   ก็จริงอย่างที่พิมพูดทุกอย่าง  แต่อย่างน้อยตอนนี้ผมก็คงจะไปรักใครอีกไม่ได้

กบ     พิม  กบขอขึ้นไปบนห้องก่อนนะ  จะไปเตรียมใช้ที่จะเอาไปพัทยาหน่อย  ผมบอกกับพิม

พิม    แล้วพี่นิดจะมารับกี่โมง 

กบ   เห็นว่าตอนบ่ายๆ

พิม    กบ  ยังไงก็ระวังพี่นิดไว้ด้วยนะ  พิมว่าพี่นิดต้องคิดอะไรกับกบแน่ๆ

กบ    คิดมากน่าพิม   พี่นิดเป็นเพื่อนกัยพี่กบนะ  อีกอย่างแกก็มีแฟนแล้ว

พิม    กบจำเรื่องนกไม่ได้หรือไง  ก่อนที่นกจะตายพี่นิดเรียกนกไปคุย  พอนกกับมาก็เกิดเรื่อง

*-*   คำพูดของพิม   ทำเอาผมพูดอะไรไม่ออก   ผมน่าจะคิดได้ตั้งนานแล้ว   ผมคงต้องทำอะไรสักอย่างแล้ว

กบ     ขอบคุณนะพิม  กบจะระวังตัวขึ้น   พิม  กบสัญญานะ ถ้ากบจะรักใคร พิมจะเป็นคนแรกที่กบจะรัก

ผมเดินเข้าไปหอมแก้มพิม

*-*   ผมขึ้นมาที่ห้องเตรียมจัดเสื้อผ้าที่จะเอาไปพัทยา  เสียงโทรศัพท์ก็ดังขึ้น

กบ    สวัสดีคับ

พี่นิด   เตรียมเสื้อผ้าแล้วหรือยัง

กบ      เตรียมเสร็จแล้วพี่  ว่าแต่ตอนนี้พี่นิดอยู่ที่ไหนคับ

พี่นิด    อยู่หน้าหอ กบแล้ว

กบ       งั้นรอผมแปปนะคับ เด๋วจะลงไป

*-*      ผมหยิบกระเป๋าเสื้อผ้าเตรียมตัวที่จะลงไปหาพี่นิด  “นก กบไม่อยู่สองวันนะ” ผมหันไปบอกกับนกที่รูป

ผมล็อกห้องรีบเดินมาที่ห้องของพิม 

กบ     พิม  กบไปแล้วนะ  พี่นิดมารับแล้ว

พิม     จ้า  ดูแลตัวเองดีๆนะกบ

กบ    พิมก็ด้วยนะ  ไปแล้วนะ

พิม   ลืมอะไรหรือเปล่า

กบ   ไม่ลืมนะ

พิม   ลืมสิ   พิมพูดพร้อมกับยื่นแก้มมาให้ผม

*-*   กรรม  ผมหอมแก้วพิมก่อนที่จะไป   อย่างน้อยตอนนี้ผมก็ไม่รู้สึกเหงาอีกแล้ว  ผมเดินลงมาหาพี่นิดที่

รอผมอยู่ในรถ

กบ    สวัสดีคับพี่นิด  รอนานไหมคับ

พี่นิด   ดีจ้า  นานกว่านี้ก็รอได้  ขอให้มาก็แล้วกัน

*-*   ฟังดูแปลกๆ   รถของเราแล่นออกจากตัวเมือง มุ่งตรงสู่พัทยา จุดหมายของเรา   ผมไม่คิดเลยว่าอีกไม่กี่ชั่วโมง

ข้างหน้าผมจะต้องเจอกับเหตุการณ์ที่ จะเปลี่ยนชีวิตผมอีกครั้งนึง  .... :kulorpa'
ไม่ได้เป็นครึ่งหนึ่งของคนที่เธอวาดไว้
ยังห่างยังไกล รู้ฉันเองคงไม่มีวัน

ออฟไลน์ PheoniX (นกไฟ จากนี้ไปจนนิรันดร์ใจฉันมีเพียงเธอ)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หน่วยเก็บ คนหมดแรงเดิน
ซะงั้น รอมาตั้งแต่เช้า

มาแค่นี้ และก็

ปล่อยให้ค้างใว้แบบนี้อีก

ขอซักที สองทีนะ

:Yingmang! :Yingmang!
Keep Walking

You will never walk alone

ก้าวต่อไป เพราะคุณไม่ได้เดินเพียงคนเดียว
http://img37.imageshack.us/i/newphoenix2.jpg/

ออฟไลน์ MonkeyDLuffy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • (^0^).V
ปกติท่านกบจะพิมพ์เรื่องยาวมาก ๆ นะนี่...

ไมครั้งนี้น้อยจัง...

สงสัยติดโรคนักเขียนศาลาคนเศร้าป่าวเนี่ยะ... xxmsn-cry

รอต่อไปครับ...

ออฟไลน์ end

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ทำไมมันสั้นนักละท่านกบ  :meungtayy :meungtayy :meungtayy

ออฟไลน์ ~ DarkSoda ~

• CLV VIP Member
  • นอน
ลุ้น จัง ชอบๆๆ

รอๆๆๆ มาไวๆๆ นะครับ

:meungtayy
~DarkSoda~

ออฟไลน์ Weapon XxX : The Wolf

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • "แขวนแก้ว"
ซะงั้น รอมาตั้งแต่เช้า

มาแค่นี้ และก็

ปล่อยให้อารมณ์ค้างใว้แบบนี้อีก

ขอซักน้ำ สองน้ำนะ

:godester :godester
หื่นไม่เลิกเลยนะเกิ๊บทั่นนกไฟ  :kimji-kuanting
สงสาร จขกท บ้างเหอะ  :duck-kuanteen

รออ่านอยู่...รีบมาต่อนะเกิ๊บ  :6:

ออฟไลน์ Ryo

รออยู่นะ :yoexp51
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ lM-1980

จขกท เปนงี้อะ ตอนแรก มาซะยาวเลย

พอเพื่อนๆ หลง กันหัวปักหัวปรำก็ มา นิดนิด หน่อยหน่อย

:piggy-03

แต่ไงก็รอติดตามอยู่นะคับ :LK-diwoy

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ชิว ชิว
  xxballll  *-*   เรามาถึงพัทยา ก็จะ 5 โมงเย็นแล้ว  พี่นิดกำลังวนรถเพื่อหาที่พัก

พี่นิด    เดี๋ยวหาโรงแรมกันก่อน  พี่ไม่ได้มานานแล้ว  งงทางอยู่เหมือนกัน

กบ      คับพี่  พี่นิดนี่ขับรถเก่งนะคับ

พี่นิด    พี่เบื่อจะตาย  อีกหน่อยจะจ้างให้กบมาขับให้พี่นั่ง

*-*  พี่นิดเลี้ยวรถเข้ามาในโรงแรมแห่งหนึ่ง  ดูจากภายนอกก็รู้แล้วว่า  น่าจะเป็นโรงแรมระดับ 5 ดาว

พี่นิดลงจากรถ  ตรงไปเช็คอินห้องพักทันที

พี่นิด    กบ พี่เช็คอินห้องเดียวพอนะ  นอนคนเดียวพี่กลัวผี

กบ     ตามใจพี่คับ  ผมยังไงก็ได้

*-*    ตกลงพี่นิดเช็คอินเพียงห้องเดียว  พนักงานของโรงแรมพาเราขึ้นไปยังห้องพัก  พี่นิดรับกระเป๋าจากพนักงาน

เมื่อมาถึงห้อง พร้อมกับไม่ลืมที่จะทิปพนักงาน

พี่นิด  พอดีห้องเตียงคู่มันเต็มหมด   เตียงเดี่ยวก็ได้นะกบ  เตียงกว้างจะตายไป

กบ     ไม่เป็นไรคับ  ผมนอนที่โซฟาก็ได้

พี่นิด   นอนบนเตียงแหละ  พี่ไม่ทำอะไรกบหรอก  งั้นเดี๋ยวเราพักกันก่อนนะ  แล้วค่อยออกไปหาของทะเลกินกัน

*-*     พี่นิดเข้าห้องน้ำทำธุระส่วนตัว  ผมเอาเสื้อผ้าออกจากกระเป๋าไปใส่ในตู้เสื้อผ้า  “ไม่รู้พิมทำอะไรอยู่นะ

ตอนนี้”  ขณะที่ผมกำลังคิดอะไรเพลินอยู่ พี่นิดก็เปิดประตูออกมาจากห้องน้ำ  (โห ผมคิดในใจ) พี่นิดนุ่งผ้าเช็ดตัว

ออกมาเฉยเลย   ผ้าเช็ดตัวก็พื้นนิดเดียวเอง แทบจะปิดอะไร ๆ ของพี่นิดไม่มิดเลย

พี่นิด   อาบน้ำแล้วค่อยสบายตัวหน่อย  กบไม่ไปอาบน้ำล่ะ  พี่เปิดน้ำอุ่นใส่อาบไว้ให้แล้วนะ

กบ     (กรรม)  คับพี่  ผมพยายามไม่มองหน้าพี่นิด 

พี่นิด   เป็นอะไรไปกบ

กบ    เปล่า ๆ ๆ คับพี่  ผมขอไปอาบน้ำก่อนนะคับ  ผมรีบเข้าห้องน้ำทันที

*-*    ภาพของพี่นิดยังติดตาผมอยู่    แปลกแฮ  ทำไมผมรู้สึกแบบนี้  ผมพยายามสลัดภาพของพี่นิดออกไปให้หมด

ผมทำธุระส่วนตัวเสร็จเรียบร้อนแล้ว  แต่ผมยังไม่กล้าที่จะออกจากห้องน้ำอยู่ดี   เวลาผ่านไปสักพัก  เป็นไงเป็น

กัน ผมตัดสินใจที่จะเปิดประตูออกมา  ผมมองไปที่พี่นิดซึ่งตอนนี้เธอนอนห่มผ้าอยู่

พี่นิด    ออกมาแล้วหรอ  พี่ว่าพี่อาบนานแล้วนะ  กบอาบนานกว่าพี่อีก

กบ     ครับ นอนแช่น้ำเพลินไปหน่อย

พี่นิด   หิวหรือยัง

กบ     ก็ยังไม่ค่อยหิวคับ

พี่นิด   งั้นพี่ขอนอนพักสักแปปนะ  กบขึ้นมานอนบนเตียงก็ได้  กว้างจะตายไป

กบ    ไม่เป็นไรคับ  ผมขอนั่งเล่นก่อนดีกว่า

พี่นิด   ตามใจจ้า

*-*     ผมออกไปยืนนอกระเบียง เพื่อรับอากาศ  อย่างน้อยมันก็ทำให้ผมหายจากการถูกกดดันได้   ผมนึกถึงคำพูด

ของพิม  ที่ให้ผมระวังพี่นิดไว้  กับเรื่องการตายของนกหลังจากพี่นิดเรียกไปคุย  ตอนแรกผมมองเป็นเรื่องไร้สาระ

แต่ตอนนี้ผมชักเริ่มไม่มั่นใจแล้ว  เพราะดูจาการกระทำของพี่นิดที่มีต่อผม  มันเริ่มเป็นจริงอย่างที่พิมพูด  ถ้ามัน

เป็นจริง   ผมจะทำยังไง   ผมกลับเข้ามานั่งในห้อง  มองไปที่พี่นิดซึ่งตอนนี้นอนหลับอยู่บนเตียง  ผมได้แต่หวังว่า

สิ่งทีพิมพูดจะไม่เป็นความจริง

พี่นิด    อ้าว! กบ นั่งอยู่ทำไมมานอนพักก่อน นั่งรถมาเหนื่อยๆ 

กบ    ไม่เป็นไรคับพี่ 

พี่นิด  ถ้ารังเกียจพี่  พี่ก็จะไปเปิดอีกห้องก็ได้

กบ   เปล่า ไม่ได้รังเกียจคับ นอนก็ได้คับ  ผมค่อยๆเดินไปที่เตียง

พี่นิด  รังเกียจพี่ก็ไม่ต้องนอนก็ได้

กบ  พี่นิดอย่าพูดแบบนี้ซิคับ  ผมจะไปรังเกียจพี่นิดได้ยังไง  พี่นิดดีกับผมทุกอย่าง

*-*  พูดจบผมก็ค่อยล้มตัวลงนอนบนเตียง  โชคดีที่ตรงกลางมีหมอนข้างกั้นอยู่

พี่นิด   เข้ามาในๆก็ได้ เดี๋ยวตกเตียงพอดี

กบ    ผมค่อยๆเขยิบเข้าไปในๆ 

พี่นิด  ไม่ต้องกลัวพี่ปล้ำหรอก  มีแต่กบจะปล้ำพี่  คิ คิ พี่นิดหัวเราะ

*-*   กรรม วันนี้ทำไมพี่นิดพูดแบบนี้ว่ะ (ผมคิดในใจ) 

พี่นิด   พี่ถามอะไรหน่อยสิ

กบ   ถามอะไรหรอคับ

พี่นิด   กบว่าพี่แก่ไหม

กบ    ไม่แก่นี่คับ  ดูดีเสียด้วยซ้ำ   ผมตอบพี่นิกไป

พี่นิด  แล้วอะไรที่กบว่าดูดีล่ะ

กบ    เออ ผมบอกไม่ถูกอ่ะคับ

พี่นิด   แล้วนี่ล่ะ ดูดีไหม

*-*  เฮ้ย!  ตะลึงคับ  สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้านั้น คือหน้าอกของพี่นิดซึ่งไม่มีอะไรห่อหุ้มเอยู่เลย  ก็พี่นิดแกเล่นไม่ใส่

อะไรเลย แล้วขึ้นไปนอนห่มผ้าบนเตียง  พอถามผมเสร็จ พี่แกก็ดึงผ้าห่มลงไปกองบนเอวเธอ

กบ    พี่นิด ผมเรียกชื่อเธอ ( ผมตกใจ ทำอะไรไม่ถูก )

พี่นิด   ว่าไง  แล้วนี่ดูดีไหม 

*-*  พี่นิดไม่พูดเปล่า  ยังเอามือของแกมาจับมือผมให้ไปจับนมของเธอ

พี่นิด  ดูดีไหมกบ

กบ    ก็ๆ   พี่นิดคับ ทำอย่างนี้มันไม่ดีนะคับ  ผมรีบดึงมือออก

พี่นิด   ไม่ดีตรงไหน  บอกพี่มาสิ  ไม่ดีตรงนี้หรา 

*-*   พูดจบพี่นิด ก็ดึงผ้าห่มส่วนที่เหลือ ออกไปจนหมด  ตอนนี้ร่างกายของพี่นิดไม่มีอะไรปกปิดอีกแล้ว

พี่นิด   มาเดี๋ยวพี่จะทำให้กบรู้ว่าของพี่ดูดีจิงไหม    ตอนนี้พี่นิดก้าวล้ำเข้ามาในพื้นที่ส่วนตัวของผม  เธอทำลาย

กำแพงที่ปิดกั้น   ตอนนี้ทุกส่วนของร่างกายผมถูกริมฝีปาก กับสิ้นที่ร้อนแรง ของพี่นิด ลุกล้ำไปเรื่อย   

พอก่อนคับพี่นิด  ผมบอกเธอขณะที่เธอกำลังเข้าถึงจุดสำคัญของผม

กบ   พอ ๆ ๆ เถอะคับ  ผมรักพี่นิดแบบพี่สาวผมคนนึงนะคับ  อย่าให้ผมผิดไปมากกว่านี้เลย

พี่นิด   แต่พี่รักกบ และต้องการกบจริงๆนะ  มา พี่จะทำให้กบลืมทุกอย่างเลย

*-*   ผมคงจะห้ามอะไรพี่นิดอีกต่อไปไม่ได้  ทุกอย่างดำเนินต่อไปตามวิถีทางของมัน  ตอนนี้ผมทำผิดกับนก

อีกครั้งแล้ว ที่ผมไปมีคนอื่น  เท่ากับว่าชีวิตผมผ่านผู้หญิงมาถึงสามคนแล้ว  แถมต้อนนี้ผมยังคบพร้อมกันถึงสอง

คน   แล้วถ้าพิมรู้เธอจะเป็นยังไง ทั้งที่เธอก็เตือนผมแล้วก่อนที่จะมา

พี่นิด   เป็นอะไรไป  นอนซึมเลย 

กบ     ผมไม่สบายใจคับ เรื่องพี่นิดกับผม  ผมกลัวแม่จะรู้  อีกอย่างแฟนพี่นิดจะว่ายังไง

พี่นิด   ถ้าไม่บอกแม่จะไปรู้ได้ยังไง ส่วนแฟนพี่ กบไม่ต้องกลัว พี่กับเค้าอยู่ด้วยกันเพื่อรักษาหน้าตามากกว่า

เค้าไม่มาสนใจอะไรพี่หรอก

กบ    แต่ผมก็ยังไม่สบายใจอยู่ดี

พี่นิด   ไม่ต้องห่วงอะไร  พี่จัดการทุกเรื่องเอง  งั้นเดี๋ยวออกไปหาที่นั่งกินกัน

*-*   คืนนั้นพี่นิด ขับรถพาผมมานั่งกินอาหารทะเล  แถวๆหาดจอมเทียน   ดูเธอจะไม่ทุกข์ร้อนอะไรกับ

เรื่องที่เกิดขึ้น   ผมพยายามทำตัวให้เป็นปกติ 

พี่นิด   อาหารที่นี่อร่อยนะ  เมื่อก่อนพี่มาเป็นประจำ

กบ    คับพี่  ผมเพิ่งจะเคยมาเป็นครั้งแรกเองคับ

พี่นิด   งั้นเดี๋ยวพรุ่งนี้พี่จะพาไปเที่ยวให้ทั่วเลย

กบ    เออพี่นิดคับ ผมมีเรื่องจะขอร้องอะไรพี่นิดซักอย่างคับ

พี่นิด   ได้ซิ  จะของอะไรล่ะ

กบ    เรื่องระหว่างพี่กับผม  ผมไม่อยากให้มีใครรู้เลยคับ

พี่นิด   ได้สิ  พี่ไม่บอกใครหรอก  แต่กบต้องทำตามใจพี่นะ เวลาที่พี่ต้องการ

กบ    แล้วพี่นิดต้องการอะไรล่ะคับ

พี่นิด   คิ คิ   ก็แบบเมื่อกี้ไงล่ะ

*-*     กรรม  ผมไม่นึกเลยว่าพี่นิดจะกล้าพูดแบบนี้ออกมา  ในใจตอนนี้ผมรู้สึกเบื่อๆยังไงไม่รู้ 

อยากออกไปให้พ้นจากจุดนี้เร็วๆ 

กบ    พี่นิดคับ  ผมขอกินเหล้าได้ไหมคับ

พี่นิด   ได้ซิ ที่หลังไม่ต้องมาของพี่หรอก กบอยากทำอะไร อยากกินอะไรกบทำไปเลย โตแล้วนะหัดคิดเองได้แล้ว

กบ     คับพี่

พี่นิด  งั้นเดี๋ยวไปหาร้านใหม่ก็แล้วกัน

*-*    พี่นิดพาผมมาที่คลับภายในโรงแรมที่เราพัก เพราะสะดวกดี ถ้าเมาก้ไม่ต้องขับรถกลับ 

พี่นิด   อยากกินเหล้าใช่ไหมกบ  วันนี้จะให้กบลองกินของใหม่ก็แล้ว  พี่นิดพูด พร้อมหันไปบอกกับพนักงานที่มา

ต้อนรับ  พูดคุยกันอยู่สักพัก   แล้วพนังงานถือเหล้านำมาวางที่โต๊ะเรา ผมมองจากภายนอกรูปร่างของขวดผมไม่

เคยเห็นแน่ๆ  (Hennessy XO)

พนักงาน   จะรับเป็นยังไงดีคับ

พี่นิด    ของพี่ขอเพียวๆเลย  ส่วนอีกแก้วใส่น้ำแข็งก็แล้วกัน  กบลองหัดกินดูนะ

*-*   พี่นิดยกแก้วให้ผม  ผมค่อยๆยกมันเข้าไปในปาก  รสชาติของบรันดีแก้วแรกในชีวิต

ผมว่าถึงแม้จะนุ่มนวลเพียงใด แต่ลึกๆแล้วยังดูเข้มแข็งเหมือนเดิม  ผมรีมยกน้ำเปล่าตามเข้าปาก

พี่นิด   เป็นยังไงบ้างกบ 

กบ    ก็ดีคับ นุ่มดีกลิ่นยังติดปากเลย

พี่นิด  ค่อยๆหัดไป เด๋วก็เก่งไปเอง

*-*   ผมนั่งดื่มไปเรื่อยๆ  อย่างน้อยมันก็ช่วยให้ผมลืมเรื่องอะไรไปได้บ้าง  ผมว่าพี่นิดเป็นผู้หญิง

ที่กินเหล้าเก่งคนนึงเลยที่เดียว  ผมยังไม่เคยเห็นแก่เมาจนขาดสติเลยสักครั้ง 

พี่นิด   เป็นยังไง  นั่งเงียบเลย

กบ    เพลงเพราะดีคับ  พี่นิดเมาหรือยังคับ

พี่นิด   พี่นี่นะเมา  ถ้าพี่เมากบระวังตัวให้ดีก็แล้วกัน

กบ    ผมขอไปห้องน้ำแปปนะคับ   (พอผมลุกยืนขึ้นเท่านั้น  กรรมทำไมโลกมันหมุนได้ว่ะนี่)

*-*  ผมพยายามประคองตัวเองมาห้องน้ำ  ไม่นึกนะคับว่า บรั่นดีจะเล่นผมเข้าให้แล้ว ตอนผมนั่งกินแทบไม่มีอา

การอะไรเลย  แต่พอผมลุกเท่านั้น 

กบ   ผมกลับมานั่งที่โต๊ะ  สงสัยจะเมาแล้ว

พี่นิด  เมาแล้วหรอ  จะกลับหรือยังล่ะ

กบ   แล้วแต่พี่นิดคับ

พี่นิด   งั้นกลับเลยก็แล้วกัน 

*-*     พี่นิดเช็คบิลเรียบร้อย  เราก็พากันกลับขึ้นห้องทันที

พี่นิด   วันนี้เมาเหมือนกันนะนี่   ตามธรรมดาพี่จะไม่ค่อยเมา

กบ    ผมเมาเลย   ไม่ไหว

พี่นิด   งั้นพี่ช่วยให้หายเมา

*-*   พี่นิดเดินตรงเข้ามาหาผม   ค่อยๆถอดเสื้อของเธอออก   เผยให้เห็นทรวงอกที่มีขนาดใหญ่  หัวนมยังไม่

คล้ำเท่าไหร่นัก  หุ่นของพี่นิดถือว่าดีมาก ส่วนว้าว ส่วนโค้งที่ชัดเจน สำหรับคนที่มีอายุ 30 กว่า  พี่นิดนั่งคลุกเข่า

ตรงหน้าของผม  เธอค่อยๆใช้ปากของเธอ กับน้องชายของผม  ดูเธอจะไม่รังเกียจของผมเลย   ผมตอบสนองเธอ

กลับเป็นบางที  พี่นิดละปากของเธอออก  พร้อมกลับจับหัวของผมกดลงไปตรงจุดนั้นของเธอ  ผมใช้ลิ้นตรงส่วน

นั้นของเธอ  เสียงของพี่นิดเริ่มครางออกมาเป็นช่วง ๆ   บางช่วงพี่นิดเอามือกดหน้าของผม เข้าไปตรงจุดนั้น จน

ผมแทบหายใจไม่ออก    ตอนนี้น้ำของพี่นิดเต็มหน้าของผมหมด    พี่ไม่ไหว้แล้วกบ     เสียงพี่นิดบอกกับผม

ผมลุกขึ้น  ดันพี่นิดไปที่เตียงนอน   

พี่นิด   มาเดี๋ยวพี่ทำให้

*-*   พี่นิดจับผมนอนลง เธอขึ้นไปอยู่ด้านบนตัวผม  เธอค่อยๆจับน้องชายของผมสอดเข้าไปตรงจุดนั้นของเธอ

พี่นิดเริ่มขยับ พร้อมกับเสียงคราง  ถึงตอนนี้แล้วทุกอย่างมันไปตามขั้นตอนของมันเอง  ดูพี่นิดเองจะไม่ยอมหยุด

เอาง่ายๆ  เหมือนกับแกไม่ได้เจอเรื่องแบบนี้มานาน....

*-*   ผมออกมายืนหน้าระเบียงของห้อง  ถ้ามองออกไปจะเห็นทะเล   พี่นิดยังหลับอยู่บนเตียง   อากาศตอนเช้า

ช่วยให้ผมผ่อนคลายลงได้บ้าง   ถ้าจะถามผมว่ารักพี่นิดไหม   ผมตอบได้เต็มปากว่าไม่รักแน่นอนอ    แต่ถึงตอนนี้

แล้วผมคงต้องเลยตามเลยกับพี่นิดไปก่อน  ผมจะใจร้ายกับแกก็ยังไงอยู่

พี่นิด   ตื่นนานแล้วหรอกับ

กบ    สักพักแล้วพี่  ออกมาสูดอากาศยามเช้า

พี่นิด   พี่หลับเป็นตายไม่รู้เรื่องเลย 

กบ   (ก็น่าจะหลับอยู่หรอก ขนาดผมหนุ่มๆยังแย่เลย)   วันนี้พี่จะไปไหนต่อหรือคับ

พี่นิด  เด๋วจะพากบไปเที่ยวให้ทั่วพัทยาเลย แต่ก่อนไปเรามาทำอะไรสุนกๆ กันก่อนดีกว่า

*-*   กว่าจะได้ออกไป ผมก็เสียตัวให้พี่นิดอีกรอบ   วันนั้นทั้งวันพี่นิดพาผมตระเวนไปทั่วพัทยา

แต่ก็แปลกนะครับ แทนที่ผมจะรู้สึกสนุก  กับเป็นว่าผมรู้ซึกเซ้งๆยังไงไม่รู้   ทั้งที่พี่นิดก็มีให้ผมทุกอย่าง

สรุปเย็นนั้นกว่าจะกลับมาถึงโรงแรม ก็จะ 2 ทุ่มแล้ว   ผมกลับมาอาบน้ำเพื่อเตรียมจะพักผ่อน

แต่ก็อีกนั้นแหละ  ผมคงจะหนีเรื่องพันอย่างว่าไม่ได้แน่นอน.........

xxballll
ไม่ได้เป็นครึ่งหนึ่งของคนที่เธอวาดไว้
ยังห่างยังไกล รู้ฉันเองคงไม่มีวัน

ออฟไลน์ A-HA

มารอบนี้บอกได้คำเดียว ตุง

ออฟไลน์ Weapon XxX : The Wolf

• "แขวนแก้ว"
ที่ 2 ก็ได้เกิ๊บ  :kulorpa'

เฮ่อ...ทั่น จขกท โดนข่มขืนซะแย้ว  :otaku-tui+ :otaku-tui+

เป็นกำลังใจให้เขียนต่อนะเกิ๊บ  :LK-diwoy

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ lM-1980

บอกได้คำเดียวว่า 18+  :dookdik24:

แต่  ณ  เวลานั้น เจ้าของเรื่อง 15 เอง  :otaku-tui+

พี่สาวที่แสนดี จิงๆด้วย (มั้ง) :Ont-hodsard

รอติดตามอยูนะเกิ๊บ

ออฟไลน์ MonkeyDLuffy

• (^0^).V
อุ้ย... :otaku-tui+

แล้วปัจจุบันนี้พี่นิดอายุเท่าไหร่แล้วเนี่ยะ...

น่าจะร่วม ๆ 50 แล้วนะนี่...

รอต่อครับ... :LK-diwoy

ออฟไลน์ ~ DarkSoda ~

• นอน
รอเกาะติดขอบ จอเยยย

:LK-diwoy
~DarkSoda~

ออฟไลน์ Fabregas

• คนมีครอบครัว นอกกายแต่ไม่นอกใจ
ถามนิสนึงนะคับ...ท่าน จขกท ตอนตั้มๆ กับพี่นิด ใส่ถุงอ่ะป่าวคับ  :dookdik21:

ปล ดูจากสถานการณ์ตอนนั้นท่าน จขกท คงไม่ได้เตรียม  :dookdik26:

ออฟไลน์ Ryo

ถามนิสนึงนะคับ...ท่าน จขกท ตอนตั้มๆ กับพี่นิด ใส่ถุงอ่ะป่าวคับ  :dookdik21:

ปล ดูจากสถานการณ์ตอนนั้นท่าน จขกท คงไม่ได้เตรียม  :dookdik26:

เก๊ากะลังจะพิมแบบนี้พอดีเลย ดีนะที่อ่านคอมเม้นก่อน :dookdik26: :yoyo024

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

• ชิว ชิว
 :kulorpa' ไม่ได้ใส่แน่นอนครับ  ช่วงผมอายุ 15-17 เพียวๆมาตลอดคับ โชคดีผมมีบุญ

สมัยก่อน การป้องกันยังไม่ดีเท่าที่ควรคับ  แบบว่ายืดอก โดนมองหน้าประมาณนี้ 

:Yingmang!   :Yingmang!

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ไม่ได้อ่านมาหลายวัน...เข้ามาไม่ผิดหวังจริง ๆ ... :yoyo024

ออฟไลน์ Ryo

ไม่มาต่อแย้วหงอ