ผู้เขียนหัวข้อ: เมื่อนางฟ้า(ของผม)กลายเป็น นังสารเลว  (อ่าน 17331 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken ทีละกั๊ก(คารมเป็นต่อ รูปหล่อคาบไปแดก สาสสส)

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • อย่ากวนตีน....
Re: เมื่อนางฟ้า(ของผม)กลายเป็น นังสารเลว
« Reply #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 03:49:13 PM »
THAILAND

พอแระ เด๋วมาต่อนะคับฮี่ๆๆๆ.........

รักแท้....มีแค่ คืนแรก Nukung_dark@hotmail.com

ออฟไลน์ GamerKung ของพี่ 7นิ้ว

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Re: เมื่อนางฟ้า(ของผม)กลายเป็น นังสารเลว
« Reply #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 03:55:54 PM »
 :Ont-hodsard  อ่อ มันมาสถิตอยู่นี่เอง.... :cofc-9drinks

ออฟไลน์ Ken ทีละกั๊ก(คารมเป็นต่อ รูปหล่อคาบไปแดก สาสสส)

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:15:05 PM »
nukung..(คุงตวย)-_-", poon30, MonkeyDLuffy, Ohjezus, GamerKung ของพี่ 7นิ้ว, Bunny_g และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

xxseedd มีนางฟ้า กะต่ายมาดูด้วยอ่ะ...
รักแท้....มีแค่ คืนแรก Nukung_dark@hotmail.com

ออฟไลน์ raifa

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:25:58 PM »
r :pomjorksard

งะ  มาอีท่าไหนเนี่ย
มาวางปลาแล้วก็ไป   :piggy-03

แถมปลายังมะเกี่ยวกะงานหลักล่วย  jed1
แฟนคลับศาลาคนเศร้า

« Reply #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:40:04 PM »
 xxseedd  โทดทีคับ อยากให้ผ่อนคลายกันก่อน จะเข้าเรื่องต่อไป....

ต่อๆๆๆๆ xxspidy

ขณะที่ผม ยืนค้างอยู่นั่นเอง สิ่งที่ผมเห็นตรงหน้านั้นคือ น้อง น ยืนเปลื้องผ้าเหลือแต่ บรากับอันเดอร์แวร์ ตัวน้อย สีขาว บางๆ แนบเนื้อ มีมุ้งๆ ตรง3เหลี่ยม เมอร์บิวด้าด้วย.... :yoyo024 น้อง น มองมาที่ผมแบบไม่เคอะเขินอะไรเลย (คงจะชิน เพราะเธอก็เป็นโคมาก่อนก็นุ่งแบบนี้ประจำตอนขึ้นฟลอร์ ที่ร้าน) แล้วก็พูดออกมาว่า

นู๋ก็จะอาบน้ามเหมือนกัน แต่ผลัดผ้าแล้ว ไม่มีผ้าขนหนูอ่ะ รอผ้าที่พี่ ค. นุ่งอยู่นั่นแหละ..จู่ๆเธอก็เดินปรี่เข้ามาที่ผม เพื่อจะเอาผ้าขนหนู ด้วยความตกใจผมเอามือกุมผ้าไว้ กลัวว่าเธอจะดึงพรวดออกไป
เพราะตอนนั้น น้อง ค.ของผม มัน ตวย อยู่ในร่มผ้าซะแร้ว.. xxseedd
แต่สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิด จนได้เมื่อ น้อง น เดินมาประชิดตัวผม แล้วก็เขย่งตัวขึ้น(ผมสูง180ซม.) จูบที่ริมฝีปากผมอย่างแผ่วเบา ครั้งนี้มันไม่เหมือนตอนจูบกันในร้าน มันมีอารมอื่นซ่อนเร้นอยู่.....

ตอนนั้นอากาศก็เย็น ตัวก็ยังหมาดๆน้ำอยู่ จู่ๆก็รู้สึกร้อนผ่าวไปทั้งตัว เธอค่อยๆสอดลิ้นอันเล็กๆแหลมๆเข้ามา ในปากผม....ตอนนั้นผมเคลิ้มผละตัวไปชิดกับกำแพง ห้องน้ำเลยทีเดียว

แปบนึงนะครับ  ลูกค้าเรียก(แม่มเอ๊ย)

GoFL

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:49:29 PM »

แม่มเอ๊ยยยย ลูกค้ามาอะไรตอนนี้ฟร่ะ .... :yoyo024

กำลังได้ฟิลล์เลย  :dookdik24:

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
« Reply #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 04:56:02 PM »
อิตาลี่

ง่ะ นอกเรื่องนิด ไหงอิตาลี ดันใช้รถเยอรมัน เป็งรถตำหนวดฟะเนี่ย ขัดใจจอร์ชจิงๆ

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
« Reply #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:13:33 PM »
อยากหันมาเจอสาวเปลืองผ้าแบบนี้มั่งจัง

ในชีวิตยังไม่เคยเลย
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

« Reply #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:21:03 PM »
nukung..(คุงตวย)-_-", CombatAnt1, MonkeyDLuffy, masi, LongYed, jobbababa, Ex-GoFL  :yoyo024, kickkick, born to be man, ViNNY, GamerKung ของพี่ 7นิ้ว, Mr.Z_jang, Ohjezus และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ขณะที่เกิดการแลกสารละลาย อยู่ชั่วขณะนึง มือซ้ายของผมก็เคลื่อนขึ้นมา ตามอารมตอนนั้น ลูบไปที่แก้มและใบหูของเธออย่างแผ่วเบา ดุจปุยนุ่นที่เคลื่อนผ่านแก้ม เธอไป ส่วนมือขวาก็โอบกอดเธอไว้ ลูไล้ไปตามแผ่นหลัง จนรับรู้ถึงความรู้สึกเสียวซ่าน ไปทั้งร่างกายเธอ ทันใดนั้น....... xxsad
มือขวาก็ไป สดุดเอากับตะขอบรา ด้วยความที่มันรู้สึกเกะกะ ก็เลยค่อยๆแกะด้วยการใช้นิ้วโป้งกดตะขอข้างนึงไว้ แล้วใช้นิ้วชี้เขี่ยตะขออีกข้างนึงให้หลุดออก ตอนที่ตะขอหลุดออก เธอทำตาลุกโพลนใส่ผม ทั้งๆที่เรา
ก็ยัง M2Mกันอยู่ ผมก็ค่อยๆรูดบราของเธอมาที่แขน แล้วค่อยๆจับมือเธอลอดสายบราออกไปด้วยความเคลิ้ม บราตัวน้อยก็หล่นไปกองที่พื้น ตอนไหนก็ไม่รุ  เรา2คนก็ค่อยๆเดินไปที่เตียง ทั้งๆที่ยังM2Mกันอยู่

ตอนนั้น ยอดภูเขาเหลียงซานทั้ง2ของน้อง น มันตั้งและถูไปมาบนลำตัวของผมอันว่างเปล่า จนรู้สึกเสียวแปล๊บๆ เมื่อเราเดินถึงขอบเตียง ก็หยุดตรงนั้นแป๊บนึง ผมใช้มือขวาอุ่นๆ บีบที่ก้นเธอเบาๆแล้วก็ลูบไล้ไปทั่ว
จากนั้น ก็ค่อยๆคลืบคลานเข้าไป ที่ป่าAmazon เมื่อเข้าไปในป่า รู้สึกได้ทันทีว่า.....

ปิดร้านแปบนึงคับ จะ6โมงแระ...

« Reply #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:22:49 PM »
ขออนุญาติ ลงปลาตาย อีกทีนะคับ

:koyubi-diwa

« Reply #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:24:32 PM »
nukung..(คุงตวย)-_-", ::. Single Society .::, LongYed, CombatAnt1, MonkeyDLuffy, jobbababa, kickkick, born to be man, ViNNY, GamerKung ของพี่ 7นิ้ว, Mr.Z_jang และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Loginนี้ ทำไมมันล่องหนได้ด้วยแฮะ.... :dookdik2:

ออฟไลน์ jetman

• *
« Reply #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:26:58 PM »
ทำไมอ่านกระทู้ศาลาคนเศร้า  แล้วรู้สึกหื่นนน หว่า

ออฟไลน์ NNJ

• อย่าค่ะพี่.......
« Reply #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:46:05 PM »
nukung..(คุงตวย)-_-", ::. Single Society .::, LongYed, CombatAnt1, MonkeyDLuffy, jobbababa, kickkick, born to be man, ViNNY, GamerKung ของพี่ 7นิ้ว, Mr.Z_jang และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Loginนี้ ทำไมมันล่องหนได้ด้วยแฮะ.... :dookdik2:

มันเป็น ไอ้คุณพี่เสื้อขาว จอมหื่น อันดับ 1 ครับ ตัวเลยสีขาว

มี Madoo อีกตัวครับ

ย้อน ดู กระทู้ สอง คนนี้ ดู

ไม่ธรรมดาครับ
บอลสวยงามอยู่ในใจ............................บอลเถื่อนอยู่ในสายเลือด

ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,9057.0.html

ออฟไลน์ jetman

• *
« Reply #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 05:53:29 PM »
เอ่อออ... คือ ผมไม่ได้จะขัดคออะไรนะครับ

พอดีคุณบอกว่านางฟ้า แต่คุณไปคว้ามาจากคาราโอเกะแล้วมาบอกว่าเป็นนังสารเลวทีหลัง

คือ อยากจะบอกว่า คุณไปคว้าผู้หญิงออกมาจากคาราโอเกะ มันก็ได้อย่างหลังออกมา จะไปหานางฟ้าออกมา ผมว่ามันผิดตรรกะมากเลยนะครับ

บัณฑิตย่อมคบบัณฑิต คนพาลย่อมคบคนพาล นางฟ้าก็ย่อมอยู่บนสวรรค์ เพชรก็อยู่ในร้านเพชร เพชรในตมก็คงมีมั้ง แต่ผมไม่มีบุญได้เห็นเลยซักที

ปัจจุบันนี้ เวลาผมได้ยินข่าวเรื่องราวเด็กๆของรุ่นพี่ กิ๊กของเพื่อนๆ เป็นต้นว่า เอารถที่ผู้ชายซื้อให้ ไปให้ผู้ชายอีกคนยืม

เอาเงินที่คนเลี้ยงให้ ไปเลี้ยงเด็กบาร์โฮส

เอาผู้ชายมานอนทับที่ในห้องที่เช่าหรือดาวน์ให้ ผ่อนให้

มันเป็นเรื่องปกติมากเลยนะครับ คุณต้องดูด้วยว่าของในมือมันเป็นอะไร จะเอาขี้มาชุบแป้งทอดแล้ววางขายในร้านอาหารได้ยังไง

ถ้ามีใครมาเล่าสิว่า เอาเงินไปแล้วเอาไปสมัครเรียนปริญญาโท ขยันอดออมขึ้นรถเมล์ไปเรียนทุกวัน รักเดียวใจเดียวเวลาอยู่คนเดียวก็ไม่เคยคิดจะออกไปแร่ดสำมะเลเทเมาหาชู้ที่ไหน

เนี่ย ผมถึงจะตกใจมากกกกกก จะรีบยกพานพร้อมดอกไม้ธูปเทียนไปกราบไปไหว้ จะสร้างอนุสาวรีย์ให้เลยเชียว

ที่พูดมาทั้งหมด อย่างให้เจ้าของกระทู้ทำใจและปล่อยวาง หันมาพิจารณาตัวเอง อะไรที่เราผิดพลาดหรือบกพร่องก็ปรับปรุงแก้ไข ส่วนคนอื่นจะเป็นยังไง

เราไปเปลี่ยนแปลงคนอื่นไม่ได้หรอกครับ

เป็นคอมเม้นท์ที่โดนใจอีกหนึ่งอัน

ขอบคุณครับ ชอบมากมาย แล้วก็ยังเป้นเรื่องจริงที่ผมก็ยังเห้นอยู่

ผมก็เคยเป็นควายหนึ่งตัวอยู่เหมือนกัน  ฮาฮาๆๆ

เอาเงินไปให้ผัวมันใช้ทางอ้อม

ช่างมันๆ ฮ่าๆๆๆ

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 06:34:51 PM »
มันเป็น ไอ้คุณพี่เสื้อขาว จอมหื่น อันดับ 1 ครับ ตัวเลยสีขาว

มี Madoo อีกตัวครับ

ย้อน ดู กระทู้ สอง คนนี้ ดู

ไม่ธรรมดาครับ

เตงก็ พูดอะไรงี้เก๊าเสียหายหมด

:dookdik24:

ออฟไลน์ I Love Panda [STAB MODE]

• CLV VIP Member
  • แทงๆๆๆ แทงกระจาย อย่าอยู่ในระยะทำการนะ
« Reply #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 07:06:40 PM »
ปิดร้านนานนะเนี่ย

« Reply #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 07:45:34 PM »
ปิดร้านเสดแร้วคับ พอดีแวะคุยกะเพื่อน...เรยนานไปนิด

โอ้วว...มันช่างเป็นป่า ที่อุดมสมบูรณ์เหลือเกิน น้ำล้นตะลิ่งเชียว..... :onion-036
ได้ยินเสียง "อื้อออ"ผ่านลำคอของน้อง น ตอนนี้เองผมก็ล้มตัวลงเบาๆบนเตียงทับบนเรือนร่าง อันบอบบางของน้อง น บรรจงเมคเลิฟ เพื่อให้เธอผล่อนคลาย แล้วก็รูด แวร์ตัวน้อยลงไป จนสุดข้อเท้า มือผมก็ถกไม่ถึงแล้ว ก้เลยใช้เท้าเขี่ยออกไป ผ้่าขนหนูของผมก็หลุดเช่นกัล ตอนนี้เรา2คน อยู่ในชุดวันเกิด ภายในห้องเล็กๆ ที่มีแสง สีเหลือง สลัวๆจากไฟหัวเตียง เสียงทีวีก็ไม่ได้ยินแล้ว ชม.นั้น มีแต่เสียงจ๊วบจ๊าบ จากริมฝีปาก และเสียงเครือๆจากลำคอ  มือของน้อง น ทั้ง2ข้างจับประกบหัวผมไว้ทั้ง2มือ ตอนนั้นเธอเริ่ม ดูดริมฝีปากผมแรงขึ้น

ราวกับว่า ไฟที่สุมในทรวงเธอกะลัง จะปะทุขึ้นมา....จนผมต้องผละตัวออก แล้วมองหน้าเธอแบบยิ้มๆ....
เธอก็ทำเหมือนกับว่า *กะลังมันเลยหยุดทำไม* ผมก็ก้มลงไปที่ซอกคอเธอต่อ กลิ่นมันช่างเย้ายวนซะเหลือเกิน บรรงจงจจูบที่ซอกคอเธอเบาๆ ตรงนั้นทีตรงนี้ที เธอออกอาการ จั๊กจี๊นิดๆ..แต่ตอนนั้นหลับตาปี๋..

อารมเริ่มไร้การควบคุม ภูเขาชูตั้ง ชี้หน้าผมราวกับว่า จะเอาเรื่องให้ได้...ผมก็ด๊วบมันเข้าไปทั้งฐานเลยคับ
จ๊วบจ๊าบๆๆ นั่นคือเสียงของ ภาษากาย.........จนน้อง น เอามือมาจับหัวของผมขึ้นมาแล้ว M2Mกันต่อเธอดุดผมอย่างเมามัน  หลังจากที่ผมดูลายหญ้าแล้ว ก็เริ่มไปจง สอดชายกลางเข้าไปสำรวจภ้ำก่อนเรย..โอ้ววว

มันชั่ง ชุมฉ่ำซะนี่กะไร..พี่ชายกลางก็ซุกซนอยู่แถวๆปากถ้ำ ขยุกขยิกๆ  ตอนนี้สีหน้าน้อง น เปลี่ยนไป คิ้วขมวดหน้าตา เหย๋เก แต่ดูมีความสุข.....เราใช้เวลาMake Love กันไปราวๆ15นาทีได้ แต่มันช่างนานซะเหลือเกิน ในใจตอนนั้น กะลังคิดอยุ่ว่า......CD CD CD หรือ YS YS YS ดีว๊าาาา.........

ผมผละตัวออกมาเล็กน้อย แล้วมองหน้าน้อง น สายตาเธอตอนนั้น มันช่างเว้าวอน วึ่นวือซะเหลือเกิน...
แล้วก็กระซิบไปที่ข้างใบหูเบาๆว่า  :otaku-tui+"เอาจิงแล้วนะ" น้อง น พยักหน้าเบาๆ พร้อมรับคำเชิญ

ผมก็ขอตัวเดินไปหยิบ CD ในเก๊ะโต๊ะเครื่องแป้ง....ผมมองอยู่ว่าจะใช้อันไหนดี ในนั้นมีอยู่3กล่อง Durex Perfoma ผสมสารชลอการหลั่ง Durex Lite บางเบาดุจขนนก หรือว่าจะ One Touch ผิวไม่เรียบ....

ตัดสินใจหยิบ กล่องแรกมา.....หันกลับมาที่เตียง น้อง น ก็ยิ้มๆแล้วถามว่า เลือกได้ยัง....เอามานี่ เด๋วใส่ให้......

กินข้าวแปบคับ  แม่ทำกับข้าวเสดแระ..หิว

« Reply #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 07:46:39 PM »
ระหว่างที่ผมกินข้าว ขออนุญาติลงปลาตาย อีกทีนะคับ

:koyubi-diwa

ออฟไลน์ aobtion echo " ติดคุก. "

• ต่างจากความฝัน ใกล้เคียงความหวัง
« Reply #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:44:26 PM »
ไม่มาส่งต่อ ขอให้ข้าวติดคอครับ  :Ont-hodsard

ล้อเล่นค๊าบ อย่าลืมมาต่อนะค๊าบ BLV ชัดๆ

« Reply #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 10:59:42 PM »
อิ่มแระ :koyubi-diwa

ผมเดิน เด่กลับมาที่เตียงแล้วก็นั่งลงกอดน้อง น เธอก็หยิบ CD จากมือผมไปดูว่าใช้ของอะไร จากนั้นเธอก็ฉีกมันออก แล้วก็บรรจงสวมมัน รูดตามเสาธงชาติ ที่ตั้งตระหง่า.....เราก็บรรเลงเพลงรักกันต่อ จนถึงช่วงเวลาอภิรม :yoyo-035  อึ่ดส์ๆๆ อึ่ยส์ๆ... :Ont-hodsard.....อ่าส์ xxseedd 2ที......

เราก็นอนคุยเล่นกันอยู่พักนึง น้อง น ก็ถามผมขึ้นมาว่า พี่ ค พาหญิงมาห้องนี้กี่คนแล้ว...."เอ่อ..เอ่อ ไม่นับเราก็3เอง่ะ"  ผั่วะ เสียงมือน้อง น.ตบเข้าที่บ่าผม จนแดง.แหม ยังจะกล้าตอบอีกนะ เค้าถามไปงั้นแหละ ไม่ได้อยากได้คำตอบหรอก ตอบมาได้ไม่นับเรา เป็น3"อ้าว จะให้พี่บอกว่าไงล่ะ ไม่เคยงั้นหรอ ไม่อยากโกหกนี่" ไม่เอาไม่คุยด้วยแระ อาบน้ำดีก่า นี่2ทุ่มแล้วนะ ไปหาเหล้ากินกัน.  พอเธอจะลุกขึ้น ถลกผ้าห่มออก ผมเห็น เธอล่อนจ้อน ก็นึกคึกขึ้นมาอีก คว้ามือน้อง น ไว้ทันที"พี่ขออีกทีนะ"

นี่พี่ ค ไปเก็บกดมาจากไหนเนี่ย.....ไม่ปล่อยให้เธอพูดมากก็จับ มานัวต่อบนเตียงเรย รอบนี้เล่นซะขาสั่น
2รอบแรก แค่ล้างท่อ รอบนี้มาเต็ม.... :cofc-9drinksอูยยยย

จากนั้นเรา2คนก็แต่งตัวกัน บรึ่นรถออกไปที่ร้าน Pool ย่านเกษตร ไปถึงก็3ทุ่มกว่าๆ มีวงเล่นอยู่พอดี
ก็จัดแจงสั่งนู่นนี่ นิดหน่อย มากินเล่นกัน ผมกดโทสับหาเพื่อน2คน ให้ตามมาที่ร้าน ระหว่างที่นั่งเล่นกะน้อง น ก็นั่งจิบเบียร์เย็็นๆกันไป สั่งมา1เหยือก ไม่นานนักเพื่อนก็ตามมาถึง  เมื่ออยู่กันหลายคนแล้ว ก็เลยสั่ง Smirnoff Tower รสแอปเปิ้ล มา1หลอด พร้อมแก้วช็อต ที่ใหญ่กว่าทั่วไปเล็กน้อย
(วันนี้ ขอกินสูตรเย็น) 4คน เด๋วชนเด๋วยก เพลงก็เล่นมันดีจิงๆ เมากันถ้วนหน้าเลยคับ จนถึง ตี1 หมดวอดก้าไป 3 ทาวเวอร์

ผมกะเพื่อนๆ ก็ไปส่งน้อง น ที่หอด้วยกัน.....กอนกลับ น้อง น ก็ขอจุ๊บทีนึง....เพื่อนๆก็เลยมองๆ
พอขึ้นรถมา แม่ม ซักตรูใหญ่เรย *เฮ้ย มึงเซิ้งน้องเค้าไปแล้วหรอว๊ะ ดูหนิดหน๋มเกินไปแระ*  กรูไม่รุกรูมาวว :dookdik22: