ผู้เขียนหัวข้อ: กระทู้รับวันเกิดผมเอง : สาดดื่มทำไมให้เปลืองเงิน  (อ่าน 16859 ครั้ง)

ออฟไลน์ pokjok

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • ผมมันตัวคนเดียว...
 :emo17
หนับหนุนครับ...วิธีนี้ผมลองใช้แล้วได้ผลครับ... :eayy

ออฟไลน์ djTong+

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • --oโสดสุขสันต์o--
555+

ดื่มเยอะๆ แล้วกระปู๋ไม่แข็ง.....

ชอบใจคั๊บ ชอบใจ หัวอกเดียวกัน

555+
--o...เงินไม่ให้...แต่ใจรัก...o--

ออฟไลน์ Doedae

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • "...ตะกร้อชายเดี่ยว ชงเองกินเอง..เอิ๊กๆๆ "
สมเป็นกระบี่มือ 1 เจงๆ........... :dookdik25:
"...ธรรมชาติของแก้วก็ต้องแตก ธรรมชาติของน้ำก็ต้องไหล ..ธรรมชาติของไฟก็ส่องแสงสว่าง ธรรมชาติของลมก็ต้องพัด ถ้าเราเข้าใจธรรมชาติอย่างลึกซึ้ง ...ก็จะรับ..."ธรรมดา"...ของธรรมชาติได้อย่างสงบเยือกเย็น ...เราเรียนรู้เรื่องการพลัดพรากไม่ใช่เพื่อ"หดหู่" แต่เพื่อที่จะ...อยู่กับคนที่เรารักอย่างมีความสุขที่สุด

ออฟไลน์ GJ01

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เห็นด้วยครับ

คนหน้าตาไม่ดีหมดสิทธิ  :yenta4-emoticon-0018:

โฮก โฮก

ออฟไลน์ dragonRadar in Love (too)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ว่าง ๆ ต้องไปฝึกวิชากับท่านบ้างแล้ว  :dookdik6:

Ohara

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
โอ้ว!!! :10:อาจารย์ใหญ่มาเองเรยรึนี่
อย่างงี้ต้องลองหาเวลาไปศึกษากับท่านสัก
ประเดี๋ยวนึง xxthumbups

ออฟไลน์ @MUD@

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
หน้าตาไม่ดี อย่างผมก้หมดสิทะฺ์ดิัคับ

ถือว่าไปเที่ยวหนุกๆ และกัน xxmsn-cry

ออฟไลน์ jakapad

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เยี่ยมเลยครับท่าน
เราพบกันบนถนนสายเปลี่ยว บนโลกแห่งสีสัน กลิ่นบุหรี่ รสเหล้า อาการมึนเมา บนความฝันของคนกลางคืน

ออฟไลน์ sermsakm

กลยุทธ์ ที่ผมคิดว่าจะใช้ คือ
ไปเล่น pool เอามันครับ ถ้าน้องคนไหนมาเล่นด้วยก็ได้รู้จักกัน
หรือ น้องที่ขายขนมครับ ไหนๆ ก็ต้องซื้อ ไม่งั้นไม่ไปไหน ยื่นถืออยู่ตรงนั้น ก็จับมาคุยแก้เหงาซะเลย

ปล. กลยุทธ์ ยังไม่ได้ใช้นะครับ คิดเฉยๆ  jed5

ออฟไลน์ fmty

• **
 jed20  แล้วจะทดลองนำไปใช้ครับ

tontakantX

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ต้องเรียกว่ากระทู้ช่วยชาติ   อิอิ :dookdik13:

ออฟไลน์ วีออสสีเงิน

• *
ผมก็เคยจีบทีละสองครับ คนที่ชอบยังไม่ได้ คนที่ได้กลับไม่ชอบมาก และสุดท้ายคนที่ได้ก็โกรธผมเลยกลายเป็นไม่ได้ไปแล้ว555

ออฟไลน์ NNJ

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าค่ะพี่.......
แล้ว ถ้าไม่สาด แล้วมันไม่มีใครเดินมา เรยล่ะ ครับ จารย์ xxmsn-cry
บอลสวยงามอยู่ในใจ............................บอลเถื่อนอยู่ในสายเลือด

ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,9057.0.html

ออฟไลน์ Stifler

• *
ดีจังเลยครับเป็นกำลังใจให้ผมได้ดีเลยทีเดียว  ตอนแรกผมก็คิดว่าจะจีบน้องๆเค้าเราต้องมีเงินเยอะๆซะอีก  ถ้าหน้าตาและคารมยังใช้ได้ในการจีบพวกน้องๆเหมือนกับจีบสาวทั่วไป  ผมก็เริ่มมั่นใจขึ้นแล้วครับ

ขอบคุณเจ้าของกระทู้มากๆครับ  เป็นกำลังใจให้มือใหม่อย่างผมได้ดีทีเดียว

ออฟไลน์ Libraman

• *

ผ่านมาสองปีได้แล้วครับ กับบทความด้านบน ผมเคยเขียนทิ้งไว้ใน BLV

ปีนี้วันเกิดอีกครั้งแล้วครับ ฝากบทความไว้เพิ่มนิดนึงครับ

หลายต่อหลายคนถ้าเคยอ่านการบ้านเก่าๆผมมา ไม่ว่าจะเป็นทั้ง BLV และ CLV

คงจะรู้ว่าผมเป็นคนที่ไม่นิยมการสาดดื่มน้อง

คือพยายามจะ "เก็บ" ให้ได้อย่างเดียว

โดยไม่สนใจความรู้สึกน้อง

และที่สำคัญดื่มแทบไม่เคยกระเด็น

สองปีที่ผ่านมา ผมคิดอยู่ประมาณนี้แหละครับ

"ทำไมกรูต้องไปเสียดื่มด้วย ในเมื่อจีบมา xxx เองได้"

แต่..ช่วงหลังมานี้ ผมกลับรู้สึกแปลกไป

ไม่รู้ด้วยความรับผิดชอบชั่วดีมันมีขึ้นมาในใจหรือเปล่า..

ผมกลับรู้สึกว่า เรื่องเซ็กส์ ที่น้องมอบให้

กับเรื่องเงินที่เราให้เค้า มันเป็นคนละส่วนกัน

มองดีๆ อาจจะคิดว่าเราได้ฟรีๆก็ดีแล้วนี่

แต่พอมองกลับไป ความรัก หรือ ความชอบ มันซื้อข้าวกินไม่ได้นี่นา

ทั้งที่บางทีหาสาวๆ โคโย ได้ปรี้ฟรี ๆ

แต่ตอนนี้ผมกลับรู้สึกไม่อยากเอาเปรียบพวกเธอ

ถ้าวันไหนไปเที่ยว แล้วผมพร้อม

ผมจะให้ดื่มน้องๆที่ผมชอบหรือน้องๆที่มาขอโดยไม่ต้องคิดเลยครับ...

ก็จบกันแค่นี้ละกันครับ

หวังว่าเพื่อนๆหลายๆคน คงได้ประโยชน์หรือ มุมมองใหม่ๆจากกระทู้นี้บ้างครับ

ออฟไลน์ end

แจ่มเลย :dookdik26:

ออฟไลน์ บูรพาไร้พ่าย

• *
  • It's UP TO ME
ผ่านมาสองปีได้แล้วครับ กับบทความด้านบน ผมเคยเขียนทิ้งไว้ใน BLV

ปีนี้วันเกิดอีกครั้งแล้วครับ ฝากบทความไว้เพิ่มนิดนึงครับ

หลายต่อหลายคนถ้าเคยอ่านการบ้านเก่าๆผมมา ไม่ว่าจะเป็นทั้ง BLV และ CLV

คงจะรู้ว่าผมเป็นคนที่ไม่นิยมการสาดดื่มน้อง

คือพยายามจะ "เก็บ" ให้ได้อย่างเดียว

โดยไม่สนใจความรู้สึกน้อง

และที่สำคัญดื่มแทบไม่เคยกระเด็น

สองปีที่ผ่านมา ผมคิดอยู่ประมาณนี้แหละครับ

"ทำไมกรูต้องไปเสียดื่มด้วย ในเมื่อจีบมา xxx เองได้"

แต่..ช่วงหลังมานี้ ผมกลับรู้สึกแปลกไป

ไม่รู้ด้วยความรับผิดชอบชั่วดีมันมีขึ้นมาในใจหรือเปล่า..

ผมกลับรู้สึกว่า เรื่องเซ็กส์ ที่น้องมอบให้

กับเรื่องเงินที่เราให้เค้า มันเป็นคนละส่วนกัน

มองดีๆ อาจจะคิดว่าเราได้ฟรีๆก็ดีแล้วนี่

แต่พอมองกลับไป ความรัก หรือ ความชอบ มันซื้อข้าวกินไม่ได้นี่นา

ทั้งที่บางทีหาสาวๆ โคโย ได้ปรี้ฟรี ๆ

แต่ตอนนี้ผมกลับรู้สึกไม่อยากเอาเปรียบพวกเธอ

ถ้าวันไหนไปเที่ยว แล้วผมพร้อม

ผมจะให้ดื่มน้องๆที่ผมชอบหรือน้องๆที่มาขอโดยไม่ต้องคิดเลยครับ...

ก็จบกันแค่นี้ละกันครับ

หวังว่าเพื่อนๆหลายๆคน คงได้ประโยชน์หรือ มุมมองใหม่ๆจากกระทู้นี้บ้างครับ

จอมยุทธผู้เที่ยงธรรม ข้าน้อยขอคารวะ xxspidy

nattavit

ช่วงนี้ ป๋ม ก้อหลุดพ้นวงโคจร แล้วอ่ะ

ในรอบปีที่ผ่านมานี่ หลง โค จน โง หัว ม่ายขึ้น

ผ่านมา ปีนี้ ค่อยยังชั่วหน่อย แบบว่า มีสติ มากขึ้น

ม่ะค่อย สาด ดง สาดดื่ม เหมือนเมื่อก่อนแล้ว

แบบว่า หลุดพ้น

ออฟไลน์ บูรพาไร้พ่าย

• *
  • It's UP TO ME
ช่วงนี้ ป๋ม ก้อหลุดพ้นวงโคจร แล้วอ่ะ

ในรอบปีที่ผ่านมานี่ หลง โค จน โง หัว ม่ายขึ้น

ผ่านมา ปีนี้ ค่อยยังชั่วหน่อย แบบว่า มีสติ มากขึ้น

ม่ะค่อย สาด ดง สาดดื่ม เหมือนเมื่อก่อนแล้ว

แบบว่า หลุดพ้น

ชาบู ชาบู xxspidy

ออฟไลน์ SoulxE

• CLV VIP Member
จาลองนำไปปฏิบัติคับ

xxspidy