ผู้เขียนหัวข้อ: กระทู้รับวันเกิดผมเอง : สาดดื่มทำไมให้เปลืองเงิน  (อ่าน 16862 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUIKA

• CLV VIP Member
  • หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
 :dookdik6:ขอบคุณจขกทและเพื่อนๆสมาชิกที่แสดงความคิดเห็นทุกท่านครับ :ILPหื่น!

ออฟไลน์ lolekung

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
 :ILPหื่น! ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ ครับ

ออฟไลน์ cha_ka

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
มาจดด้วยคนครับ jed15 jed15 jed15

ออฟไลน์ salacidre (Mode:พร้อมลั้ลลา)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
จดๆๆๆ มี ประโยชน์ ทั้งน้าน :raddds21 ขอบคุรคับ
....If I die tomorrow I'd be allright Because I believe That after we're gone The spirit carries on......... by Dream Theater

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

พวกเที่ยวแล้วบอกไม่อยากรันดื่มเพราะกลัวเป็นลูกค้าส่วนใหญ่พฤติกรรมจะออกแนวปลิงนะครับ  :dookdik26:

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป

พวกเที่ยวแล้วบอกไม่อยากรันดื่มเพราะกลัวเป็นลูกค้าส่วนใหญ่พฤติกรรมจะออกแนวปลิงนะครับ  :dookdik26:

ทิด ก็พูดเกินไป เรียกว่าหรอย ก็พอครับ หรือ ท่านเจอมาก็ซวยไป  xxseedd

ออฟไลน์ จ้าวเกาะ

• " มืออาชีพ ต้องไร้หัวใจ "

เจออยู่ตัวนึง   หน้าด้านเหี้ยๆ อ่ะ   ที่ตรูเหลาให้ฟังง่ะ   

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เจออยู่ตัวนึง   หน้าด้านเหี้ยๆ อ่ะ   ที่ตรูเหลาให้ฟังง่ะ

ศุกร์นี้เราไปเป็นลูกค้าชั้นดีกัน    :yoyo-063 :yoyo-063

ออฟไลน์ จ้าวเกาะ

• " มืออาชีพ ต้องไร้หัวใจ "
  ศุกร์นี้เราไปเป็นลูกค้าชั้นดีกัน    :yoyo-063 :yoyo-063

กูเกลียด I PHONE    jed1

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
โอ้ววว  วินนี่ กลับมาแล่ะ       :somnamna

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2