ผู้เขียนหัวข้อ: ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น.......  (อ่าน 72523 ครั้ง)

ออฟไลน์ NNJ

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าค่ะพี่.......
Based on a true story

เรื่องราวทั้งหมดนี้ เป็นเรื่องที่แต่งขึ้น โดยมีพื้นฐานจากเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับชีวิตผม เมื่อนานมาแล้ว สมัยที่พึ่งหัดเที่ยว ใหม่ๆ

เป็นเรื่องราวที่ยังฝังใจผม มาจนถึงทุกวันนี้ เป็นเรื่องที่ทำให้ผมเข้าใจสัจธรรม ของการเที่ยวกลางคืน ว่าไม่ควรเอาใจเข้าไปเกี่ยวข้อง

มันจะนำมาซึ่งความเสียหาย ทั้งร่างกาย ทรัพย์สินและจิตใจ อย่างแสนสาหัส

และเป็นเรื่องราวที่ สอนให้ผมเป็นตัวผมได้อย่างทุกวันนี้

ตัวละครทุกตัวในเรื่องนี้มีอยู่จริง แต่ขอสงวนชื่อตัวละคร สถานที่ และช่วงเวลาไว้ เพื่อไม่ให้ผู้ที่เกี่ยวข้อง เกิดความเสียหาย

ผู้ปกครองควรแนะนำบุตรหลานของท่านในการรับชม

เชิญทัศนา...................................................................
บอลสวยงามอยู่ในใจ............................บอลเถื่อนอยู่ในสายเลือด

ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,9057.0.html

madoo

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
มารอติดตามครับ

:raddds21

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
ขอ เศร้าๆ + เด้าๆ นะพี่  :ILPหื่น!
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ลงชื่อ ติดตามด้วยครับ (เราเคยเดินสวนกันในสถานที่แห่งนั้น โดยที่ไม่รู้จักกันเป็นแน่แท้ครับพี่ :dookdik26: )

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
เป็นเรื่องศาลาคนเด้าเรื่องแรกที่เก๊าจะติดตาม (เรื่องอื่นยาวจนเห็นแล้วท้อ...)

GoFL

บ่งบอกให้เห็นว่า

กว่าบรรดา มอดเดอเรเต๋อ จะมีประสบการณ์จนปีกกล้าขาแข็งได้จนถึงวันนี้

ทุก ๆ ท่านผ่าน ยุคควายกันมาแล้วถ้วนหน้า

อาเมน

ด่วนเลย

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
ลงชื่อติดหม้อ เอ้ยย ติดตามไปด้วยคน    :yoexp52

ตั้งหน้าตั้งตา  รออ่านเต็มที่

:dookdik26:

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ NNJ

ค่ำคืนที่คุ้นเคย กับเพื่อน ที่คุ้นตา นั่งกระดก เบียร์กันช่วงหัวค่ำ หลังเลิกงานเหมือนเดิม

เพื่อนซี้ : เฮ้ย วันนี้ ไปไหน ดีวะ กูเบื่อร้านเดิม แล้วว่ะ แม่ม ไปทุกวัน เด็กก็หน้า เดิมๆ
ผม : เออ นั่นดิ อยากลองร้านอื่นมั่งวะ แม่ง เคยไปอยู่ร้านเดียวเนี่ย แม่งกบในกะลา ป่าววะ
เพื่อนซี้ : เออ เห็น ไอ้ ย บอก ร้านนั้น แจ่ม เด็กๆ สวยๆ เพียบเลยนะมึง
ผม : จิงดิ เออ ไม่เคยไป เลยว่ะ ขับผ่านหลายทีแระ เห็นคนโคด เยอะ
เพื่อนซี้ : เอาไง กูจะได้โทรหา ไอ้  ย
ผม : จัด!!!!

รู้ตัวอีกที มายืนอยู่หน้าร้านแล้ว

ไม่น่าเชื่อว่า หลังจากนั้น ไม่นาน สถานที่แห่งนี้ จะเป็นที่ ที่ผมเก็บความทรงจำมากมาย ไว้ในชีวิตที่เหลือต่อมา

เดินเข้าร้านแบบ เคอะๆ เขินๆ แต่สายตา ก็ไปพบกับหน้า ที่คุ้นเคย

ผม : อ้าว พี่ โคตรเซลล์ มาอยู่ร้านนี้ เรอะ
โคตรเซลล์ : อ้าว ก็บอก ไป ตั้งนานแล้วว่าจะย้ายมาอยู่นี่ แล้วไปไงมาไง มาได้เนี่ย ฮะ
ผม : ก็ไอ้ ห่าเนี่ย ลากมา
โคตรเซลล์ : แหม มาถูกร้านแล้วล่ะ ตัวเอง มาๆ เดี๋ยว พาไปนั่ง อยากนั่งตรงไหนอะ
ผม :  เง้อ ไม่รู้ อ่ะ พา ไปดูหน่อยดิ ตรงไหน ดี

โคตรเซลล์เลยพาเดิน ผ่านโซนทางเข้า ผ่านเข้ามา

โอ้ แม่เจ้า อะไรมันจะอลังการงานสร้างขนาดนี้ ผิดกับร้านที่ผมเคยไปลิบลับ

หันไปดูใน เคาน์เตอร์บาร์ น้องๆ นั่งกัน คะเนด้วยสายตา ไม่น่าต่ำกว่า 50 คน แต่ละคนต้องถือว่า ผ่านเกณฑ์ทั้งนั้น

นี่กรูไปอยู่ไหนมาวะเนี่ย มัวแต่งมโข่งอยู่ในกะลาตั้งนาน
(ตอนแรกที่ไม่กล้า มา เพราะคิดว่าร้านใหญ่กว่าต้องแพงกว่า แต่พอ มาคิดคำนวณดูจิงๆ ก็พอๆ กัน โง่ ขิงๆ ช่วงนั้น)

โคตรเซลล์ : แหม ตาค้างเลยนะ นั่งไหน ตกลง นั่ง ตรงบาร์เลยมะจะได้จ้องชัดๆ
ผม :  เฮ่ย จะบ้าเหรอ ไม่เอา อาย ดูดิจ้องกันมา ตาเป็นร้อย ไม่เอา ๆ ไปนั่งไกลๆ เลย อายๆๆ
(ถ้าเป็นตอนนี้นะ มึ๊ง ตรูจะเข้าไปนั่ง ใน เคาน์เตอร์ เลย ให้ตายห่าน)
โคตรเซลล์ : อะๆ งั้น  ไปนั่ง โต๊ะ ไกลๆ หน่อย แหม ใหม่ๆ ก็งี้ล่ะ ทำเป็นอาย เด๋ว คอยดูเหอะ ฮ่าๆๆ
(เออ นี่มึง เป็น เซลล์ หรือเป็นแม่กูวะ  กัดจริง)

เลยได้โต๊ะ สูง อยู่ ห่างจาก อีกบาร์ ออกมาหน่อย

อืม ร้านใหญ่ อย่างนี้ ลูกค้าก็ ยังไม่เข้า แล้วเมื่อไหร่ มันจะเต็มร้านวะเนี่ย
บอลสวยงามอยู่ในใจ............................บอลเถื่อนอยู่ในสายเลือด

ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,9057.0.html

ironhide

เรื่องเศร้าเนี่ย ยิ่งกินหญ้าแพงๆเยอะๆยิ่งชอบเลยครับ :yoyo-063

ออฟไลน์ Night Sniper

• CLV VIP Member
  • หน่วยซุ่มยิงราตรี แก๊งค์เกาไข่
ลงชื่อ ติดตามด้วยครับ (เราเคยเดินสวนกันในสถานที่แห่งนั้น โดยที่ไม่รู้จักกันเป็นแน่แท้ครับพี่ :dookdik26: )

ลงชื่อด้วยคน ก่อนหน้านี้ผมก็เป็นคนนึงที่เดินสวนกับพวกท่าน
เผลอๆอาจจะเคยเขม่นกันด้วย ว่าไอ้นี่แมร่มแย่งสาดเด็กตูเรอะ แสรดดดด  :dookdik26:

แล้วผมก็คิดว่าตัวเองที่สุด เขางามสุดในร้านนั้นแล้ว

หารู้ไม่ว่าโต๊ะไม่ไกลจากผม มีสุดยอดเขางาม(กว่า)นามว่า NNJ จุติอยู่ที่นั่นแล้วนั่นเอง

ขอบคุณที่ตัดสินใจแชร์เรื่องราวให้พวกเราได้อ่านกันครับ  xxspidy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2010, 12:48:28 PM โดย NNJ »
จุดเริ่มต้นของจอมยุทธไร้ใจ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,4009.0.html

MSN: NS_CLV@windowslive.com

ออฟไลน์ ~ซ@นต้าLคSาiiดJ~

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • ฝึกหัดเป็น P@ND@
มาปูเสื่อ รอติดตามคร้าบ  :dookdik6: :6:

ออฟไลน์ NNJ

แต่พอนั่งๆ ไปซักพัก ลูกค้า เริ่มไหล เข้ามาเรื่อยๆ อย่างไม่หยุดหย่อน

เขร้ กรูเป็น เจ้าของร้านจะเอาเงิน ไปเก็บไว้ไหน วะเนี่ย  คนเยอะ ขนาดนี้  จู่ๆ ร้านก็แคบลงไปถนัดตา

สักพัก วงดนตรี ก็ลง เสียงเพลง แดนซ์ จากดีเจ ก็ดังขึ้น

แสงไฟ นับร้อยดวงสาดส่อง ไปที่ บาร์ ขนาดใหญ่ ทั้ง 3 บาร์

และแล้ว เวลา ที่ เรารอคอยก็มาถึง

โคโยตี้ สาวสวย เกือบร้อยชีวิต ทยอย เดินขึ้นมา บนเคาน์เตอร์ ทั้งหมด

จากการสแกน แวบแรก ส่วนใหญ่ ผ่าน แต่จะมี อยุ่ ประมาณ 10 % ที่เห็นแล้วต้องบอกว่า ใจละลายครับ

ถูกครับ พวกเธอคือบรรดา คนสวยประจำร้าน หรือ ที่พวกเราเรียกกันว่า “ตัวท็อป” นั่น เอง

พวกผมได้แต่นั่งนิ่ง เป็นหมา เจอแสงไฟหน้ารถ รอให้รถเข้ามาชน  กันอยู่สองคน

อ้าปากค้าง จนขากรรไกร ล่าง ร่วงจนจะถึงพื้นอยู่ละ

โคตรเซลล์ รู้งาน ก็เลยเดินเข้ามา บิ๊ว ทันที

โคตรเซลล์ : ฮั่นแน่ อึ้งเลยละซี่ เช็ดน้ำลายหน่อย ๆ น้ำลายไหลเต็มโต๊ะ แระ เลือกได้รึยัง จะได้เรียกให้
ผม : เรียก เลยเหรอ ไม่เอา อะ ไม่รู้ จักใครเลย เป็นไง บ้างก็ไม่รู้ (อ่อน จรอกแสรด)
โคตรเซลล์ :งั้น ถ้า เรียกได้เมื่อไหร่ บอกละกันนะ เด๋ว ไปดูลูกค้า โต๊ะ อื่นก่อน
(นั่น อีห่าน พอ ไม่มีผลประโยชน์ ทิ้งกูเลย โคตรเซลล์ ขิงๆ)

พวกผมสองคนเลยนั่ง สะกดจิตตัวเอง กันต่อไป สองดุ้น พร้อมกระดกเหล้า อย่างลืมตัว เอื๊อกๆ

แล้วสายตาผมก็ไปสะดุด ที่น้องคนนึง เธอ เต้นอยู่ ใกล้ผมที่สุด ณ วินาทีนั้น หัวใจผมหยุดเต้น เวลารอบตัวเหมือนจะหยุดนิ่งไปหมด

เสียงเพลง อึกทึก รอบข้างเหมือนจะเงียบสนิทไปซะอย่างงั้น ไม่น่าเชื่อ ผมเห็นภาพเธอเต้นเป็นภาพ สโลโมชั่น

สาวสวย ขาวหมวย คิ้วเข้ม ใส่เหล็กดัดฟัน ผมดำตรงยาว หุ่นนางแบบ หน้าอกคะเนด้วยสายตา ไม่ต่ำกว่า 35 คัพ ซี แน่นอน

ไหล่กว้าง เอวคอดกิ่ว หน้าท้องแบนราบ ไร้ไขมัน สะโพกผาย ขาขาวเรียวยาว รับกับรองเท้าบู๊ตยาว สีขาวของเธอ อย่างมาก
(ถึงแม้จะผ่านมาหลายปี จนถึงทุกวันนี้ ผมยังจำชุดที่เธอใส่ ได้อย่างติดตา เป็นชุดสายเดี่ยวสีน้ำเงิน ทับด้วยเสื้อกล้ามสีขาว กางเกงขาสั้นสีขาว  ช่างเข้ากับผิวขาวไร้ที่ติของเธอเสียจริงๆ )

ผมบอกกับตัวเองทันทีว่าคนนี้ล่ะที่ใช่ คนนี้ล่ะที่เราต้องการ

แต่ผมกลับหารู้ไม่ว่า อีกไม่นาน เธอคนนี้ นางฟ้าคนนี้แหละ ที่จะสอนให้ผมรู้ว่า นรกบนโลกนั้นมีอยู่จริง................................................

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
ยาวไปๆๆๆ

แต่ที่แห่งนี้เค้ายังม่ะเคยไปเลยอ่ะ

T-T

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ Sarder

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
มารอปูเสื่อรับฟังเรื่องราวเศร้าๆนะครับ xxmsn-cry

ออฟไลน์ Kapitän come back

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • Kapitän von Ungeheuer
ทำมายรู้กานอะว่าที่ไหน เค้ายังไม่รู้เลย  :Nonono

พี่ NNJ PM มาบอกด้วย เรื่องราวจะได้มีอรรถรส อิอิ :10:
finally am back to the GAME

ออฟไลน์ m-GIRLS [Status:เลิกเสียว]

• *
  • หน่วยกามิกาเซ่ แก้งค์เกาไข่
อยากรู้จังว่าน้องคนนี้คือใคร ถึงกับทำให้ NNJ ต้องมาลงศาลา

ออฟไลน์ [Rk]

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
รอ อ่าน ต่อ อยู่ นะ ครับบบบ

ออฟไลน์ kumu [ BlAcK dEvIl ]

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ไม่หล่อ แต่อร่อย
มาตามติดทุกการเคลื่อนไหว  :หยึยย
ดีทุกอย่าง เสียอย่างเดี่ยว'' เลว ''

madoo

รอปลากรอบ ขอดเกล็ดครับ

อ่าว อ่าว BLV ไปทางไหน ผมหลงทาง

ออฟไลน์ ~ซ@นต้าLคSาiiดJ~

• ฝึกหัดเป็น P@ND@
มอรอติดตาม ทุกวคามเคลื่อนไหว ของ บรรดาเทพครับ  :หยึยย