ผู้เขียนหัวข้อ: ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น.......  (อ่าน 72651 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lovely_CoyotY

• CLV VIP Member
  • หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์

รอติดตามอยู่ครับ

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
มาทวงการบ้าน  :เหลา!
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ s4110488

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
หญ้าหวานที่เค้าเอามาชง น้ำร้อน กินแทน น้ำตาล ป่าวนะ

อะไร นะท่าน  หว๊าน หวาน   :แรด...
ผมชอบผู้หญิงได้ทีละหลายคน

แต่ผมรักผู้หญิงได้ทีล่ะคน

ผมไม่ได้เกิดมาเป็นคนหลายใจ

เพียงแต่คุณเอาหัวใจผมไปไม่ได้แค่นั้นเอง

ออฟไลน์ aobtion echo " ติดคุก. "

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • ต่างจากความฝัน ใกล้เคียงความหวัง
aobtion, แพนด้าอรหันต์, nut_vti, papae, Maverick, Xserver, Bacchus, s4110488, dof-freak, NNJ, IsetZa and 3 Guests are viewing this topic.

ต่อเลยเกิ๊บ

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
 :เหลา!

เข้ามาเช็คชื่อเพื่อลุ้นดื่ม ของรางวัล  jed15

เอ้ยยยย  ผิดกระจู้   :dookdik15:

มาเช็คชื่อรอตอนต่อไปฮับบ    :yoexp52

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ Kapitän come back

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • Kapitän von Ungeheuer
เข้ามาไถดื่ม เฮ่ย :dookdik15:

ไม่ใช่มา ติดตามผลงานด้วนครับ
finally am back to the GAME

ออฟไลน์ ซ้ายทีขวาที

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
มารอครับ jed15

ออฟไลน์ ตัว[D]sakay12<< AnGLe In ThE DaRk NiGhT >>

• CLV Angel
  • สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • ~.~ก้อกรูขี้มาววอ่า~.~
เฮียๆๆ หญ้าหวานที่นึง ด่วน!!!!!

:somnamna :somnamna

มาต่อเรวๆดิเกิ๊บ
^_^  น่าตาดี มีการศึกษา ไม่ใช่ของสะสมของใคร  ^_^

~ ขี้หึง... ขี้มาวว...เอาแต่จาย ~

ออฟไลน์ จะเอาอะไรกับผู้ชาย ลั้นล้า ..

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ให้ไวงับ มาต่อด่วนเยย เก๊าจารอม่ายไหวแย้วนะ  xxmsn-cry

ออฟไลน์ ducky®

• *
  • Since 1985
ใช่NNJที่ผมรู้จักป่าวเนี่ย :somnamna
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ NNJ

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • อย่าค่ะพี่.......
น้องหญ้าหวาน : พี่คะ พี่คะ ๆ  พี่ๆ พี่ชื่ออะไรคะ

ผม : สะ สะ สเป๊ค พี่เลย เอ๊ย! นะ.. นะ.. น้องว่า อะไรนะครับบบบบ เง้อ......

น้องหญ้าหวาน : ฮะๆ ๆ คริๆๆ
(เธอหัวเราะใส่ ผม เธอน่ารักมาก เวลาเธอยิ้ม ตาจะปิด มองไม่เห็นตาดำเลยทีเดียว)

น้องหญ้าหวาน : พี่ ย เพื่อนพี่คนนี้ น่ารักดี อะ ตลกดี ฮะๆๆ

ไอ้ ย : ฮ่าๆๆ ถุยยส์  ไอ้กระจอก ไอ้เรือล่มปากอ่าว ไอ้บอลตกรอบแรก น้องเค้าถามชื่อ ยังไม่ตอบเค้าอีก

ผม : อะ อะ เอ่อ ชื่อ พี่ nnj ครับ

น้องหญ้าหวาน :อุ๊ย! ชื่อน่ารักจัง หนูชื่อหญ้าหวาน นะคะ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

ผม : อะอะ อ๋อ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ แต่น้องชื่ออะไร นะครับ

ไอ้ ย ,น้องรั่ว  : หญ้าหวาน โว๊ย!! น้องเค้าบอกสองรอบ แล้ว ไอ้ห่าน

ผม : แหะๆ เอ่อ พอดี ไม่ได้ยิน

ไม่น่าเชื่อ นี่หรือที่เค้าเรียกว่าอาการบอลแพ้ทาง ตัวผมเองก็ใช่ว่าไม่เคยมีแฟน มีปิ่นโต มาก็หลายคน แต่ที่ผ่านมา ผมไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน ไม่ว่าผู้หญิงจะสวยขนาดไหน พริตตี้ ดารา นางแบบ ผมก็เคยคุยด้วยมาก่อน ไปเที่ยวอีกร้านก็เคยมีเด็ก ตั้งหลายคน แต่ก็ไม่มีอาการแบบนี้ อาจเป็นเพราะ แพ้ทางจิงๆ

น้องหญ้าหวาน : แล้วพี่ มาเที่ยว ที่นี่ บ่อยมั๊ย คะ (ยังจะต้องถามอีกเหรอจ๊ะ)

ผม : อ่อ เอ่อ เพิ่งเคยมาที่นี่ครั้งแรก อะครับ

น้องหญ้าหวาน : จิงดิ แล้วจะมาอีกมั๊ย อะ

ผม : อะ เอ่อ คงมาอีกมั๊งครับ (คิดในใจ ถ้า น้องมา พี่ก็มาทุกวัน แน่ๆ ละครับ)

น้องหญ้าหวาน : ดีจัง ถ้าวันหลังมาอย่าลืมเรียก หนูนะ อะ อะ นี่เบอร์หนู วันไหน จะมาโทรมานะ
(เธอมีวิธีการ หาลูกค้าประจำแบบ ง่าย ๆ แต่มันได้ผลชงัดนักทีเดียว สำหรับผม)

ผม : อุ๊ย เบอร์น้อง ทำไมเหมือนเบอร์พี่เลยอะ ต่างกันแค่ สามตัวกลาง เอง
         (คิดในใจ เนื้อคู่กันแน่นอน)

ไอ้ ย : เออ ไอ้ ฟาย สามตัวแรก 081 ยังไงมันก็เหมือนกันอยู่แระ แค่เหมือนกัน 4 ตัวหลังเฉยๆ

น้องหญ้าหวาน : จิงดิ (น้องทำหน้า งง งง เชี่ยนี่ เป็นไรมากปะเนี่ย) 
น้องหญ้าหวาน : งั้นเดี๋ยว หนูไปกินดื่ม โต๊ะลูกค้าก่อนนะคะ เด๋ว จะแวะมาใหม่ น๊า

ผม : ครับๆ ได้ครับ เด๋วพี่จะรอนะ
.........................
บอลสวยงามอยู่ในใจ............................บอลเถื่อนอยู่ในสายเลือด

ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,9057.0.html

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
ใช่พี่ชายผมจิงๆเหรอ  :piggy-002

พี่ชายผมเป็นแบบนี้นิ
  :yoyo-056 >>  :kulorpa' >>  :otaku-tui+ >>  jed17 >>  :yoyo-035 >>  :raddds21
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
เริ่มเอาความหลังมาเล่ากันและ... :maow!

ออฟไลน์ NNJ

แล้วเธอ ก็เดินหายไป ด้วยความรวดเร็ว

เนื่องจากร้านนี้โคโยตี้ ไม่มีระบบ รันดื่ม จึงเป็นเรื่องปกติของร้านนี้ ที่โคโยตี้ จะทำการ”วิ่งดื่ม”(ตอนนั้นผมยัง

ไม่เข้าใจด้วยซ้ำ ว่าคำนี้แปลว่าอะไร) ไปเรื่อยๆ ตามโต๊ะต่างๆ และจากลักษณะ ภายในของร้าน ซึ่ง มีพื้นที่

กว้าง และมีพื้นต่างระดับเยอะ จึงเป็นเรื่องยากที่ จะทำการมองหา ว่าน้องที่คุณต้องการจะหาตัว นั้นอยู่ที่ไหน

ผมก็นั่งกินเหล้า อยู่กับเพื่อนต่อไป แต่คอยชะเง้อ มองหาเธอ อยู่ตลอดเวลา อาการเหมือน ประมาณ ยีราฟ

มองหาคู่ แต่ก็หาไม่เจอ

จะมีบ้าง บางครั้ง ที่เธอเดิน แวบผ่านมาไกลๆ แต่พอเลี้ยวเข้าโต๊ะไป ก็จะมองไม่เห็นอีกแล้ว

ด้วยความกระวนกระวายใจ เลยหันไปถาม ไอ้ ย กะไอ้เพื่อนซี้ ว่า

ผม : เฮ้ย ที่นี่เค้าให้ดื่มกันยังไงวะ

ไอ้ ย : ถ้า pr ก็รันดื่ม สตาร์ต 2 ดื่ม ที่เหลือก็คิดดื่มละ 40 นาที ถ้า โคโยตี้ ก็แล้วแต่ มึงจะให้

ผม : แล้วปกติ เค้าให้กันทีกี่ดื่มวะ

ไอ้ ย : ก็แล้วแต่มึง ให้มากให้น้อย

ผม : แล้วเค้าจะอยู่กะเรา นาน ปะ

ไอ้ ย : ก็ถ้ามึงให้มาก เค้าก็อยู่นานหน่อย แต่ร้านนี้ ถ้าให้น้อยเผลอๆ แม่งไม่คุยกะมึงด้วยซ้ำ

ผมคิดในใจ อืม ต้องให้เยอะๆ เหรอ ถึงจะอยู่ด้วยนานๆ เด๋วถ้าน้อง กลับมาอีกรอบ ต้องให้ดื่มซะหน่อย

แต่รอ แล้วรอเล่า เธอก็ยังไม่มา ผิดกะไอ้ ย ที่มี สาวๆ วนเข้ามาหามันตลอดคืน ทั้ง pr และโคโยตี้

จนวงดนตรี เล่นเสร็จ อีกครั้ง อ้าวดี ดิ ยังงี้ ต่อไป ต้องเป็น โคโยตี้ มาเต้นต่อ แน่นอน

จะได้หาตัวเธอเจอซักที ซักพัก โคโยตี้ ก็ทยอย เดินขึ้นมาบนเวที เหมือนเดิม ผมก็รีบเล็ง หา ว่าเธอ อยู่ไหน

เพราะ โคโยตี้ เยอะ มาก มีเกือบร้อยคน  แล้วแต่ละบาร์อยู่ห่างกันมาก บาร์ที่อยู่ไกล แทบจะมองไม่เห็นเลย

ผมพยายามสแกน อยู่นาน เฮ่ย ไม่มีแฮะ หายไปไหน หว่า เลยให้เด็กเสริฟ ตามตัวเซลล์    มาสอบถาม

เซลล์บอกว่า ร้านนี้ เค้ามีซื้อดื่มเต้นด้วย คือถ้าลูกค้า ให้ทีเดียว ห้าดื่ม โคโยตี้ คนนั้น ก็ไม่จำเป็นต้องขึ้นเต้น

รอบต่อไป

เฮ่ย มีงี้ ด้วย  เลยถามเซลล์ ต่อว่างั้นน้องหญ้า หวานคงโดน ซื้อ ไปแล้วอะดิ เซลล์บอกว่า ก็คงใช่ อะ น้อง

เค้า มีคนซื้อให้ทุกวัน

โหว แล้วงี้ จะเจอตัวได้ไงอะ เซลล์บอก ถ้าเจอตัว เด๋วจะบอกให้มาหา แต่ยากหน่อยอะ เพราะคนเยอะ วันนี้

..................
บอลสวยงามอยู่ในใจ............................บอลเถื่อนอยู่ในสายเลือด

ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,9057.0.html

ออฟไลน์ I-I-I-I

• *
อาการแพ้ทางอย่างนี้เค๊าเข้าจัยดี...เพราะเค๊าก้อแพ้แว่นแดงอะ :yoyo-007 :yoyo-007
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2010, 05:49:39 PM โดย What 's phatt23!!{นายกสมาคมผู้พิทักษ์เงือกแห่ง CLV} »

ออฟไลน์ NNJ

ผมก็ได้แต่นั่งรอ ต่อ ไป ด้วยความหวัง

แต่จนแล้วจนรอด เธอก็ยังไม่มา จนร้านเลิก ไฟเปิด

ผมก็ยังนั่งรอน้องต่อไป ด้วยความหวัง ลมๆ แล้ง ว่าเธอจะมาหาผมก่อนกลับ

(เค้าจะมาหามึงทำไม วะ ไอ้ฟาย คิดไปด๊าย)

จนเคลียร์บิลเสร็จ เธอ ก็ยังไม่มา          ง่ะ

เพื่อนซี้ : เฮ้ย มึงจะกลับบ้านมั๊ยเนี่ย เค้า กลับกันหมดร้านแล้ว จะอยู่ทำด๋อยอะไร อีกวะ

ผม : เออ อ๋อ เหรอ เออ ๆ ๆ กลับก็กลับ
(จิงๆ ยังมีความหวังว่าจะได้เจอเธอ อีกสักครั้ง แต่ไม่กล้าพูด เพราะอายเพื่อนมัน)

ระหว่างทางกลับบ้าน ผมก็ยังเห็น แต่หน้าเธอลอยมา จนรถเกือบจะชนหลายรอบ (เป็นไรมากป่ะ)

กลับมาถึงบ้าน ก็ยังนึกถึงแต่หน้าเธอ

นอนมองดูโทรศัพท์ กดเบอร์ของเธอ

แต่ไม่กล้ากดโทรออกไป นอนมองโทรศัพท์อยู่อย่างนั้น เหมือนคนบ้า

ได้แต่คิดว่าจะต้องกลับไปหาเธออีกครั้งให้ได้

ใช่แล้วครับ ผมติดบ่วงเข้าให้แล้ว แม้เธอจะไม่ได้พูดอะไรกับผมมากก็ตาม

แต่ขณะนี้ ผมได้ล้อมคอกตัวเอง ยื่นคอออกไปนอกคอก

มองดูลงไปในรางใส่หญ้า

รอเวลาที่เธอจะเดินมา หยิบหญ้าใส่รางให้กินเท่านั้น

ใส่มาเท่าไหร่ผมกินหมดแน่นอน

เพราะควายมันไม่คิดมาก ใส่อะไรมาก็กิน มีเท่าไหร่ ก็กิน

มันไม่มีสมอง เหมือนคนเรา ที่จะคิดว่าอะไรดีไม่ดีต่อร่างกาย

ว่าแล้วก็ 

มอออออออออ........................................................................

valentine42658

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เปงฟายไปซะละ  :cofc-9drinks

nattavit

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
รีบมาต่อน่ะก๊าบ   :cofc-9drinks  น้องหญ้าหวาน

ว่าแต่ อร่อยอ๊ะป่าวเอ่ย   :dookdik26:

ออฟไลน์ เสธ.ต.ไร้ขอบเขต ครีมที่ร๊ากกก

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
รีบมาต่อน่ะก๊าบ   :cofc-9drinks  น้องหญ้าหวาน

ว่าแต่ อร่อยอ๊ะป่าวเอ่ย   :dookdik26:

แร้วคุงอ่ะ  ร่อยป่าว   :somnamna

อาราย อาราย ก็เป้นปายได้        :dookdik26:

kimjiman

หญ้าราคาแพง พยักหน้าทีละ 5 ดื่ม กร๊ากกกก!!!  :somnamna