ผู้เขียนหัวข้อ: ลูกค้าชั้นดี สาดเป็นล้าน กับวันวานที่ขมขื่น.......  (อ่าน 72458 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigteemax

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
อ่านจบ...ก็เลยรู้ซึ้งกับคำว่าหญ้าหวาน...มันเป็นอย่างนี้เอง

ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์ครับ

ออฟไลน์ FlirtZzz

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ในความรู้สึกผม นี่เป็นกระทู้ที่ยิ่งใหญ่มาก เข้าใจในความรู้สึกของตอนจบมากๆ

ผมก็เคยเสียเงินไปให้กับอะไรหลายๆอย่างที่ไม่ควรจะเสีย (แม้จะไม่ถึงขนาดท่าน จขกท.หรอกนะครับ)

แล้วพอเมื่อคิดได้ ภาพในอดีต ความรู้สึกต่างๆที่ปนเป มันจะพรั่งพรูออกมาพร้อมๆกัน

ตอนนั้นเศร้า จิตตก น้ำตาตกใน

แต่ที่สำคัญคือตอนนี้ตาสว่างแล้วนั่นละครับ  :10:

แล้วเราก็จะเติบโตต่อไป  :raddds21

เอาไอ้ที่เราเสียไปเนี่ย เป็นบทเรียน แล้วเราก็จะไม่พลาดอีก ว่ะ ฮะ ฮะ ฮ่า  :cofc-9drinks
HAPPRY! PRY! PRY!

ออฟไลน์ ยัยตัวร้ายที่อ่อนแอ

• CLV Angel
  • หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
อ่านจบแล้วงับ...เก๊าจะบอกว่า เก๊าเสียดายยเงินนน xxmsn-cry 

เงินจำนวนนั้นสามารถสร้างชีวิตเก๊าได้เลย  บ้าน รถ และกิจการเล็กๆ  งุงิ งุงิ

ชอบสำนวนการเขียน  อ่านไป หัวเราะไป  ชอบ พี่ฉงน กับน้องฉงาย  :somnamna
รัก.... 
ไม่ว่าเวลาจะผ่านไปนานแค่ไหน หรือเกิดปัจจัยอะไรขึ้น
รัก...ก็ยังไม่เปลี่ยนแปลง

mamepoko

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อ่านจน จบ สรุป ร้านนี้ คือร้าน ไหน เค๊ายังคิดไม่ออกเลย อ่ะ  :มานี่ดิ๊! เค๊าเด็กใหม่ นิ  :deadsure

ออฟไลน์ maco

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
อ่านจน จบ สรุป ร้านนี้ คือร้าน ไหน เค๊ายังคิดไม่ออกเลย อ่ะ  :มานี่ดิ๊! เค๊าเด็กใหม่ นิ  :deadsure

ท่านหนอนสาดถึงล้านยังครับ  xxhaha xxhaha

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
ท่านหนอนสาดถึงล้านยังครับ  xxhaha xxhaha

ท่านหนอน คงจะเลยหลักล้านไปแล้วม้าาางครับ  :somnamna
แต่ผม เที่ยวมา 10ปี ยังรวมเงินเที่ยวไปเพิ่งจะครบล้าน อะมั้ง อิ อิ
 :xox03
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

mamepoko

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ถ้า เฉพาะ แนว coyote
พึ่ง หัดเที่ยว เกิ๊บ หมด ไป 84750 บาท ถ้วน เกิ๊บ

ถ้า รวม แนว อ่างเที่ยว มา 5 ปี หมด ไป 7 - 8 แสน เกิ๊บ ยังไม่ถึงล้าน

เก๊า จดไว้ทุกบาท เวลาไป เที่ยว

เด๋ว เจอ กัน ขอดูได้ เกิ๊บ

ออฟไลน์ maco

ถ้า เฉพาะ แนว coyote
พึ่ง หัดเที่ยว เกิ๊บ หมด ไป 84750 บาท ถ้วน เกิ๊บ

ถ้า รวม แนว อ่างเที่ยว มา 5 ปี หมด ไป 7 - 8 แสน เกิ๊บ ยังไม่ถึงล้าน

เก๊า จดไว้ทุกบาท เวลาไป เที่ยว

เด๋ว เจอ กัน ขอดูได้ เกิ๊บ

จดไว้ทำไมครับท่าน  เอามาเป็นหลักฐานหรอครับ  :cofc-9drinks

ออฟไลน์ aloneavartar

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
จดไว้ทำไมครับท่าน  เอามาเป็นหลักฐานหรอครับ  :cofc-9drinks
โหดจิงนะติงนัง   ระวังบัญชีหนังหมา ถูกเปิดเผยนะครับ อย่าลืมเก็บไว้ในเซพนะฮะ :บอมบ์